PDA

View Full Version : Zodiac (Director's Cut) (Tên Sát Nhân Huyền Thoại) (2007) HD Online Phụ đề Việt - Anh

Vịt Tồ
03-04-2012, 12:19 PM
5655

Jenny Q
05-05-2012, 01:42 PM
haha, Iron Man và Hulk đóng phim này à ;;)

lại còn có Gyllenhaal nữa ;;)

nhưng mà nhìn cái thể loại lịch sử - tâm lý sao hãi quá :((

thôi để từ từ coi hehe

herobon
05-05-2012, 02:07 PM
xin vài ý kiến của các chuyên gia về phim nào :">

Jenny Q
05-05-2012, 03:15 PM
đợi thôi chưa dám xem, coi cmt thế nào đã ;))

mApghetmAp
05-05-2012, 05:53 PM
Ai cũng đợi cmt mới coi hết.....!! mà 7.8 chắc gút roài....!! xem thui...!!

boywcamvip
05-05-2012, 07:56 PM
1 Cách chậm rãi , Giết người , gọi báo án , thách thức cảnh sát , báo chí , không giết người 1 cách rùng rợn như kinh dị , nhưng nếu sống vào cái thời này thì thật là kinh dị ... @@

roser.fearless
05-05-2012, 10:33 PM
Hay qá, cám ơn BQT Pub nhiều ... Tên sát nhân Zodiac h` vẫn còn là 1 bí ẩn chưa được giải mã @@

Endlesslove0593
05-05-2012, 11:01 PM
xem 160p mà ko cũng bõ lắm :(
chỉ giống như các bài báo về vụ giết ng thôi

spoonno1
06-05-2012, 12:47 AM
xem quả là mệt óc. Ko gay cấn, ko bệnh hoạn mà nó lắt léo ngoằn nghoèo :-s cuối cùng thì ko bắt được hung thủ, ko có sự trừng phạt nào.
Robert Downey Jr thì vẫn phong cách tưng tửng ấy, hệt Sherlock Holmes.
À mà cá nhân mình ko thích dịch tên phim là Tên Sát Nhân Huyền Thoại cho lắm :D

mrguy
06-05-2012, 05:10 AM
kết thúc phim có đoạn phụ đề cuối cùng nói Họa sĩ biếm họa ko nhận đc thêm cuộc gọi nặc danh nào khi kẻ tình nghi số 1 bị chết do bệnh tim , vậy rõ là hắn chính là kẻ sát nhân nhưng lại ko có bằng chứng pháp lý để buộc tội .

phuongga
06-05-2012, 04:48 PM
ko hoành tráng và dồn dập lắm. tối xem xíu bùn ngủ quá đi ngủ lun :D

dmthinhfu
08-05-2012, 01:41 AM
nice thic the loai nay thank pac 1 kai nhe

hgfhgfhhkj
08-05-2012, 11:21 AM
Phim xem cũng hay phết mờ @@

zuzu90
08-05-2012, 11:55 AM
haizi xem phim này lúc đó thấy có Mark với bác Robert Downey đóng chung mừng húm vậy !! ai nhè coi xong phim nó cứ bình bình ko có ji đặc biệt cả !! dù sao cũng thks Pub !!

wolfcried
08-05-2012, 09:22 PM
Trước em có đọc cái e-book về gã này roài, giờ mới biết có phim, bụp luôn, thank vịt tồ, girl_sweet1710 :D

dmthinhfu
08-05-2012, 10:34 PM
lan dau cm cho phim noi phim hay that tk nguoi dang cay mak admin kho khan wa dong tien de koi lam nhu xem chua vay!!!! hjxhjx chac khoi? cm nua ~ wa chan admin kai web nay``````````````

Megatron
08-05-2012, 10:38 PM
lan dau cm cho phim noi phim hay that tk nguoi dang cay mak admin kho khan wa dong tien de koi lam nhu xem chua vay!!!! hjxhjx chac khoi? cm nua ~ wa chan admin kai web nay``````````````

Bạn viết cái gì không hiểu nổi nữa? Tặng bạn thẻ nữa vì tiếp tục viết tiếng Việt không dấu nhé!

gahaudop
12-05-2012, 09:14 PM

Bạn viết cái gì không hiểu nổi nữa? Tặng bạn thẻ nữa vì tiếp tục viết tiếng Việt không dấu nhé!

Để mình giúp bạn dịch nhé : lần đâu commentcho phim, nói phim hay,that tk (kô dịch đc =.=) người đắng cay mà (đại khái hình như là đời người đắng cay), admin khó khăn quá ( ý ổng là khắt khe ), đóng tiền để xem làm như xem chùa (free) vậy!!! híchíc chắc khỏi comment nữa quá, chán admin cái web này```````````
Thế này nhé bạn "dmthinhfu". Bạn là người sai, đừng tỏ thái độ, hãy biết điều 1 chút, nếu bạn là người biết nghĩ, thì chắc bạn sẽ hiểu, sô tiền "cỏn con " bạn chi ra không vô ích đâu . Đừng có thái độ như vậy với những người có tri thức và cống hiến, và nhất là Admin!
Thân! ;P

KangTa
04-06-2012, 09:53 PM
Thể loại hại não là đây, tuy chưa có kết quả chính xác nhưng cũng phần nào biết dc ai là hung thủ. Hãi cái ông Robert, tò mò kinh :))

meomauvang
01-06-2013, 11:21 PM

Lần đầu comment cho phim, nói phim hay thật, thanks người "dang cay" (???) mà admin khó khăn quá đồng tiền để coi làm như xem chùa vậy!!! hix hix chắc khỏi comment nữa quá chán admin cái web này```````````
=)) mất mấy phút mới ngộ ra được bác này viết gì.

meomauvang
02-06-2013, 09:19 AM
Rõ ràng 99% thằng giết người là Leigh rồi, tất cả mọi dữ kiện đều phù hợp, còn thiếu 1% bằng chứng nữa là xong chuyện.
Phải chi hồi đó khoa học kỹ thuật như bây giờ chắc lôi chú Zodiac này ra ánh sáng lâu rồi. :| xem đến 2 lần mới hết phim, dài quá...

trangsilangthang93
27-07-2013, 04:15 AM
Đúng là 1 bộ fim rất bựa bống gần 3 tiếng...

stephenvu
04-01-2014, 01:42 AM
Cái kết này vẫn chưa thể so sánh với Memories of Murder của Hàn Quốc làm vào năm 2003, cũng dựa trên vụ án có thật, và cũng kết thúc 1 cách tương tự ... ức chế lắm!!!

jungkiyoung
29-11-2014, 02:39 PM
Nó là phim dựa trên chuyện có thật nên không thể đòi hỏi những tình tiết ly kỳ kiểu hành động hay kinh dị như mấy bạn muốn được đâu. Vì nó là sự thật. Sự thật thì dựa trên những thứ thế thôi. Dù sao thì, phim hay. Mất cả đời người nhưng không thể lôi được tên này ra ánh sáng. Đó là sự thật. Chứ ko phải kiểu phim hư cấu cả câu chuyện gói gọn trong trăm mấy phút được đâu.

beckham_23
16-01-2015, 11:45 PM
Phim hay ko thể tả, rốt cuộc sát thủ là thằng mập đấy hay người mà kêu Robert đến nhà và xuống tầng hầm???

Luannv2803
30-03-2017, 08:07 PM
hôm trước mình có xem dở 1 bộ phim mà quên mất tên phim vs diễn viên , hnay muốn xem lại mà tìm hoa hết cả mắt ko thấy , mạn phép lên đây hỏi ae . Bộ phim đề tài chiến tranh giả tưởng, có thằng kỹ sư chuyên thiết kế vũ khí chiến tranh được điều đến chiến trường đề tìm ra nguyên nhân chết của lính mỹ, mấy thằng lính mỹ như kiểu bị mấy con ghost (bóng trắng) nó giết chết, bắn nó cũng ko chết, nó chỉ sợ mạt sắt, thằng kỹ sư mang theo máy chụp quang phổ đến chiến trường để xem con đó là sinh vật j.... Mình chỉ xem tới khúc đó. Bác nào nhớ tên phim giúp e với . chân thành cảm tạ

tanphatphan
30-03-2017, 08:23 PM
hôm trước mình có xem dở 1 bộ phim mà quên mất tên phim vs diễn viên , hnay muốn xem lại mà tìm hoa hết cả mắt ko thấy , mạn phép lên đây hỏi ae . Bộ phim đề tài chiến tranh giả tưởng, có thằng kỹ sư chuyên thiết kế vũ khí chiến tranh được điều đến chiến trường đề tìm ra nguyên nhân chết của lính mỹ, mấy thằng lính mỹ như kiểu bị mấy con ghost (bóng trắng) nó giết chết, bắn nó cũng ko chết, nó chỉ sợ mạt sắt, thằng kỹ sư mang theo máy chụp quang phổ đến chiến trường để xem con đó là sinh vật j.... Mình chỉ xem tới khúc đó. Bác nào nhớ tên phim giúp e với . chân thành cảm tạ

SPECTRA hay SPECTRUM gi do ong, search lai la ong thay

Luannv2803
30-03-2017, 08:27 PM
SPECTRA hay SPECTRUM gi do ong, search lai la ong thay

tks bác nhiều lắm :D

quanem123
01-04-2017, 02:14 PM

Spectral bác ạh

silotomo
02-04-2017, 01:28 PM
Sao phim có 10p thế ạ admin coi lại giúp e với

trungroyal243
23-08-2018, 08:07 AM
Đây là bộ phim đầu tiên xem mà có cảm giác như một vụ án thật sự xảy ra ngoài đời thực,mọi thứ vô cùng mơ hồ,rời rạc,đầy tranh cãi.Chỉ có một điều là việc thể hiện sự ám ảnh của Zodiac lên các nhân vật thấy chưa đạt lắm.Còn robert downey jr cảm giác như vai nào của ông cũng như nhau,từ cách diễn cho đến biểu cảm...8đ

wsank02
09-08-2019, 01:09 AM
nhiều nhân vật làm loạn quá xem chả nhớ ai với ai nên khá khó hiểu ...
nhưng tại sao xác nhận nét chữ lại k đc nhỉ ??? khá khó hiểu cái này
và tại sao nét chữ của cái ông viết póter kia lại giống Z thế ????
và có cảm giác thằng giết người lúc còn mơ hồ thì khá thông minh nhưng nhìn ngoài đời cảm giác k giống 1 người thông minh cho lắm