PDA

View Full Version : không xem được trọn vẹn phim...mod help!

galaxy2102
21-03-2012, 05:52 PM
Mình cần mod trợ giúp vấn đề khi xem phim chạy rất ngon lành mượt mà được khoảng gần 10' hoặc hơn 10' chút là dừng hình rồi cứ loading mãi không chạy tiếp,phim nào cũng như vậy.Trường hợp trên mình bị thường xuyên cả ban ngày hay chiều tối hoặc ban đêm cũng vậy.Mình đang ở khu vực Ba Đình Hà Nội,sử dụng galaxy tab 7.7 p6800 hệ điều hành android có adobe flashplayer 11 kết nối wifi tại nhà dùng một mình mạng mega vnpt (xem phim trên ứng dụng dienanh.net hoặc trên trang web phim trực tiếp thì vẫn ngon lành nhưng mình thích Pub vì phim Hay Mới Đẹp).Sự cố của mình như vậy không biết do đâu mong các mod chỉ dẫn giùm.Đây là lần đầu mình post trợ giúp sau một tuần kích hoạt tài khoản nếu có gì chưa đúng các mod bỏ qua và nhắc nhở mình xin rút kinh nghiệm,xin chân thành cảm ơn các bạn...!

KonAir
21-03-2012, 06:16 PM
Bây giờ bạn thử thoát tài khoản ra rồi đăng nhập lại sau đó xem lại xem sao nhé. Và thử hộ mình xem trên các thiết bị như laptop, PC xem có bình thường không. Vì thực tế Pub chưa hỗ trợ hoàn chỉnh, vẫn đang phát triển phiên bản để hỗ trợ các thiết bị cầm tay như máy tính bảng, smartphone.

galaxy2102
22-03-2012, 04:12 PM
Cảm ơn mod rất nhiều,quả nhiên là vào phim để nó chạy một cái là thoát ra đăng nhập lại thì xem ngon lành.Mình test mấy thiết bị khác như PC và cả con galaxy s2 đều xem tốt mod ạ.Chúc pub ngày càng phát triển tốt hơn đem lại những giây phút thư giãn tuyệt vời cho những người yêu phim.Thanks all...

manhcuongc8
26-03-2012, 01:11 AM
thi thoảng mình cũng bị thế, bạn thử chạy lại cái thẻ đang xem phim xem. Không cần đăng nhập lại đâu.