PDA

View Full Version : Hỏi cách xem phim trên điện thoại hoặc ipad !

supernoob_hd
17-03-2012, 02:14 PM
Mình nhiều khi đi học ở trường rất bất tiện khi cầm laptop theo !
mà chỉ mang đc ipad hoặc điện thoại .
Mình đã thử nhưng ko xem phim của pub.vn đc trên ipad .
Đề nghị pub có thể phát triển 1 app trên apple store ;)) cho anh em xem phim online . Mình nghĩ nó khá giống app youtube . vì nó chỉ lưu phim xem 1 lần và chỉ đc 1 phim , và cũng đăng nhập tk .
Hoặc Pub có thể mở thêm định dạng xem phim trên trình duyệt safari của Apple , hoặc các trình duyệt của các hệ điều hành điện thoại khác :)
để có thể giúp đỡ anh em một cách tối ưu nhất ^^!
Thanks !
:th_24::th_24:

KonAir
17-03-2012, 02:42 PM
Đang phát triển rồi bạn ạ, sẽ release trong thời gian tới đây :D

hoanglongvu031
19-03-2012, 10:52 PM
đang mong đợi ^^ ý kiến hay.hầu hết các app xem phim trên ios phim rất it.và chất lượng cũng không ra gì

chip8690
22-03-2012, 12:19 AM
Mình nhiều khi đi học ở trường rất bất tiện khi cầm laptop theo !
mà chỉ mang đc ipad hoặc điện thoại .
Mình đã thử nhưng ko xem phim của pub.vn đc trên ipad .
Đề nghị pub có thể phát triển 1 app trên apple store ;)) cho anh em xem phim online . Mình nghĩ nó khá giống app youtube . vì nó chỉ lưu phim xem 1 lần và chỉ đc 1 phim , và cũng đăng nhập tk .
Hoặc Pub có thể mở thêm định dạng xem phim trên trình duyệt safari của Apple , hoặc các trình duyệt của các hệ điều hành điện thoại khác :)
để có thể giúp đỡ anh em một cách tối ưu nhất ^^!
Thanks !
:th_24::th_24:

chào bạn , hình như mấy dòng IPAD ko hỗ trợ Adobe Flash thì làm sao mà xem onl đc bạn , mình đang dùng 4S nè có xem đc phim onl đâu

blackmoon21
24-03-2012, 12:09 PM
Mình cũng đang mong chờ một ngày pub sẽ có thể xem thêm trên Ipad, lúc đó sẽ rất tiện lợi cho mọi người, cố gằng phát triển nhanh nhé pub :th_59::th_59:

nhatminh113
25-03-2012, 10:53 PM
Sớm ra phiên bản cho ios nhé pub.vn hi...
Các bác xài ipad có thể dùng app iswifter để xem , theo riêng mình thì mình đang xài iswifter +My3G xem bằng 3G của viettel là rõ nhất...

lpvlinh07
11-04-2012, 10:29 AM
Có bạn nào xem được trên Android ko vậy? Mặc dù có flash nhưng thử trên nhiều trình duyệt cũng không được. Có ứng dụng riêng nào được viết cho Android ko vậy?

phailaanh
16-04-2012, 10:43 PM
Mình xem trên galaxy tap nhanh như máy, mỗi tội đừng kích lung tung vì bộ nhớ RAM không đủ để xử lý nên các bạn kích vào phim cứ để thế mà xem thôi

superpig.de
18-04-2012, 10:00 PM
chờ đợi mòn mỏi, mỏi mòn ;)), mong cho ngày ấy tới mau.

tuancamfa
02-09-2012, 12:32 AM
Mình cũng đang xem trên điện thoại. Cũng chỉ xem được đoạn đầu đến lúc trả phí từng phim không thể kích hoạt được