PDA

View Full Version : Journey to the Center of the Earth (Lạc Vào Tiền Sử) (2008) HD Online Phụ đề Việt

PopEyes
16-03-2012, 10:20 AM
4908

1stwind
16-03-2012, 11:34 AM
"mình là người đầu tiên xem phim này" =)) hay

Bạn đọc kỹ lại nội quy nhé. Pub không cho phép chơi tem, nguời đầu tiên... tại bất kỳ đâu. Bạn bị BAN nick 3 ngày.

anhnq1984
16-03-2012, 12:05 PM

Bạn đọc kỹ lại nội quy nhé. Pub không cho phép chơi tem, nguời đầu tiên... tại bất kỳ đâu. Bạn bị BAN nick 3 ngày.

Chúc mừng bạn đã được ra đảo ở :D phim này kỹ xảo đẹp, thể hiện đúng phong cảnh Jules Verne miêu tả :D không biết có phần tiếp theo không ta, thấy khúc cuối ông kia quăng cho thằng nhỏ cuốn Aslantic thì phải.

jetli268
16-03-2012, 12:14 PM
Chúc mừng bạn đã được ra đảo ở :D phim này kỹ xảo đẹp, thể hiện đúng phong cảnh Jules Verne miêu tả :D không biết có phần tiếp theo không ta, thấy khúc cuối ông kia quăng cho thằng nhỏ cuốn Aslantic thì phải.
có fần tiếp theo rồi mà b :D Journey 2 : The mysterious Island vừa ra năm nay ấy ^^

antonia
16-03-2012, 12:41 PM
nhìn cái fim này lại nhớ tới journey 2, mà nhớ journey 2 lại nhớ tới The End = =' làm mình hụt xem fần 2 >"<

KangTa
16-03-2012, 03:22 PM

Nản các bác thật, làm như mới vào Pub xem phim hay sao ấy, ko chịu xem các tấm gương đi trước, ngày nào cũng thấy có nạn nhân :))

nhocsock268
16-03-2012, 06:24 PM
nói thật chứ dạo này trình độ encode của pub chán quá, ko như hồi trước

chimcugay90
16-03-2012, 11:21 PM
thanks pup nhìu..phim hay lắm

ddthinh
17-03-2012, 03:44 PM

phim nay có từ thế kĩ nào rồi mà cũng bảo đầu tiên xem phim để bị ban vậy :))

ddthinh
17-03-2012, 03:48 PM
nói thật chứ dạo này trình độ encode của pub chán quá, ko như hồi trước

Bạn có thể kiếm được tiền từ việc encode. Nhưng 99% các Encoder chỉ nhận phần thưởng là những lời cổ vũ và khen tặng từ mọi người khi thưởng thức sản phẩm của mình, cùng việc đam mê của mình được thỏa mãn. Cái đó là vô giá...

cớ sao lại ko thks mà còn chán này chán nọ hả bạn

odaosmu
17-03-2012, 06:11 PM
Nếu có sai sót trong việc encode thì vẫn phải chê chứ ,bỏ tiền ra xem phim chứ có phải xem chùa đâu ,mà chê là để encoder tiếp thu và sửa đổi 1 cách hợp lý nhằm thỏa mãn người sử dụng sản phẩm .Không thể chỉ có khen như bạn nói đc vì như thế kinh nghiệm encode của họ sẽ không bao giờ tiến lên được.
Vài dòng góp ý nho nhỏ ,mong pub tiếp tục mang đến những bộ phim hay cho bọn mình xem (cơ mà mấy phim mình gợi ý vẫn không thèm làm à ,toàn phim đỉnh không...)

hoang2015
19-03-2012, 01:51 PM
Nói như bố đời :|
bạn lắm tiền sao không mua hẳn phim bản quyền về mà coi . bỏ vài đồng bạc lẻ ra đã có quyền lên giọng như bố đời rồi :|
người ta thích làm phim nào thì làm không đến lượt bạn chỉ phim cho họ làm đâu .

danielng
21-03-2012, 07:20 PM
Phần này là hay nhất, phần 2 ko =

mr.vip007
25-03-2012, 03:11 PM
Nếu có sai sót trong việc encode thì vẫn phải chê chứ ,bỏ tiền ra xem phim chứ có phải xem chùa đâu ,mà chê là để encoder tiếp thu và sửa đổi 1 cách hợp lý nhằm thỏa mãn người sử dụng sản phẩm .Không thể chỉ có khen như bạn nói đc vì như thế kinh nghiệm encode của họ sẽ không bao giờ tiến lên được.
Vài dòng góp ý nho nhỏ ,mong pub tiếp tục mang đến những bộ phim hay cho bọn mình xem (cơ mà mấy phim mình gợi ý vẫn không thèm làm à ,toàn phim đỉnh không...)

bạn gợi ý? bạn có đóng góp j cho 4rum mà muốn ngta làm này làm nọ? 4rum phải làm theo số đông chứ? đâu phục vụ 1 mình bạn đâu bạn bỏ ra đc bao nhiêu tiền nhỉ? đã lên top VIP chưa? bạn nói chuyệ kiểu đó dễ đánh nhau quá

odaosmu
30-03-2012, 11:12 PM
Không hiểu các bạn có hiểu nghĩa của từ gợi ý không mà đã mở mồm ra phê phán này nọ, mình đơn giản chỉ là xem được 1 vài bộ phim hay ,thấy điểm imdb cũng cao nhưng ko thấy trên pub,mình mới nghĩ là biết đâu đấy mod hay admin chưa xem thì sao?,mình ko đc phép giới thiệu à?,thấy hay thì chia sẻ với các bạn thôi chứ phim mình xem rồi thì up lên để mình xem lại chắc? ,làm ơn suy nghĩ trước khi comment giùm mình cái.

LongKieu
05-06-2012, 06:05 PM
Không hiểu các bạn có hiểu nghĩa của từ gợi ý không mà đã mở mồm ra phê phán này nọ, mình đơn giản chỉ là xem được 1 vài bộ phim hay ,thấy điểm imdb cũng cao nhưng ko thấy trên pub,mình mới nghĩ là biết đâu đấy mod hay admin chưa xem thì sao?,mình ko đc phép giới thiệu à?,thấy hay thì chia sẻ với các bạn thôi chứ phim mình xem rồi thì up lên để mình xem lại chắc? ,làm ơn suy nghĩ trước khi comment giùm mình cái.

Gợi ý của bạn là tốt. Ai cũng hiểu thiện ý của bạn. Chỉ có điều giọng điệu bạn nói ko hay chút nào. Chê nó có nhiều cách chê. Cách bạn chê khiến cho người nghe muốn ức chế hơn là tiếp thu được. Bạn có bao h thử tưởng tượng, bạn làm cái gì đó ko tốt, có 2 người cùng chê bạn.
Người 1 nói: "Ngu thì chết chứ có gì, làm thế mà cũng làm được, lần sau liệu mà làm cho cẩn thận".
Người thứ 2 nói: "Làn này làm ko ổn đâu nha anh bạn, lần sau cố gắng lên! ^^"
Bạn thích cách chê nào hơn?