PDA

View Full Version : không xem được phim trên pub

shouyoung
13-03-2012, 01:16 PM
cho em hỏi tại sao em không đăng nhập được ID khí sử dụng chrome âu.còn khi em use FF thì lại đăng nhậo được nhưng khi xem phim thì lại báo lỗi k.getmedia() is underfined.Mong mấy sư huynh giúp nhanh nhanh.huhuhu

KonAir
14-03-2012, 12:53 PM
Lần sau bạn nên post lỗi vào box báo lỗi nhé.
Về chrome thì bạn enable cookie của chrome lên là được (search google cách enable), còn FF thì bạn cập nhật lên bản mới nhé.

shouyoung
14-03-2012, 09:22 PM
em đã làm hết mọi cách như anh Sứt chi rồi.Nhưng vẫn không được.huhuhuu.khi em use chrome lại không đăng nhập được nhưng lại xem phim được 10'

DeerKing
14-03-2012, 09:46 PM
Bạn thử thêm cách này nhé:
1. Bạn download adobe flash player bản mới nhất về cài: ở đây (http://www.download.com.vn/internet+email+tools/internet+tools/7644_adobe-flash-player.aspx)
2. Về chrome thì bạn gỡ bản cũ rồi down bản mới về cài lại.
Xong bạn xem phim thử.
Nếu vẫn không được thì bạn vui lòng post chi tiết câu hỏi báo lỗi theo link này (http://pub.vn/forum/showthread.php/1371-Yeu-cau-cac-thanh-vien-doc-topic-nay-truoc-khi-tao-topic-thong-bao-loi-) để mình đoán đúng bệnh cho máy bạn.

shouyoung
14-03-2012, 10:14 PM
vẫn không được luôn anh ơi.
1/cái abode flash player ak em không hiểu sao máy nhà em cài đặt không được
2/còn thằng chrome thì am đã thử mọi cách r.Nhưng vẫn đăng nhập không đươc.Cụ thể là j:
+em click vào dòng Đăng nhấp thì nó hiện lên một cửa sổ.
+tiếp theo,em nhập ID và pass vào.Enter thì nó hiện lên một cứa cổ nữa với dòng chữ:Bạn cần đăng nhập.OK
+sau đó nó quay lại trạng thái ban đầu(lúc chưa nhập ID và pass)

KonAir
14-03-2012, 11:02 PM
@shouyoung: thực sự là bệnh của máy bạn hơi khó đỡ với mình :D, vì adobe flash player không cài được thì mình cũng "hơi" bó tay chút. Hiện tại mình vẫn chưa bắt được bệnh của máy bạn. Nếu bạn không ngại, quét diệt virus rồi thử cài lại win xem sao nhé.

DeerKing
14-03-2012, 11:50 PM
post hình đi bạn shouyoung.

shouyoung
15-03-2012, 12:33 PM
em tks mấy sư huynh nha.Em xem được r.không hiểu sao hôm nay đăng nhập được.:d