PDA

View Full Version : Billy The Kid: Season 1 (Billy Nhóc Con: Phần 1) (2022) (Trọn bộ 8 tập) HD Online Phụ Đề Việt

KonAir
27-06-2024, 05:09 PM
44096

truongsgn
28-06-2024, 01:22 PM
Billy The Kid là hỗn danh giang hồ gán cho Billy, một huyền thoại viễn tây (sau này được sheriff là Howard Huge xử lý); vậy nên cái danh đó không nói về cậu nhóc nào cả; do vậy tên phim nên giữ nguyên BTK, hoặc muốn dịch thì nên là Billy Nhóc Con chẳng hạn, với ý là Billy tính cách trẻ con, hoặc khuôn mặt trẻ con hoặc đơn giản là hỗn danh của Billy. Cheers.

xunocchimcoc
03-07-2024, 09:48 PM
Billy The Kid là hỗn danh giang hồ gán cho Billy, một huyền thoại viễn tây (sau này được sheriff là Howard Huge xử lý); vậy nên cái danh đó không nói về cậu nhóc nào cả; do vậy tên phim nên giữ nguyên BTK, hoặc muốn dịch thì nên là Billy Nhóc Con chẳng hạn, với ý là Billy tính cách trẻ con, hoặc khuôn mặt trẻ con hoặc đơn giản là hỗn danh của Billy. Cheers.

có phim coi là hài lòng rồi bác ơi

truongsgn
13-07-2024, 07:10 AM

Cheers []---

truongsgn
13-07-2024, 07:05 PM

thân gửi bạn;
Mình góp ý không phải để phê phán mà chỉ muốn đóng góp để cho hoàn chỉnh bộ phim thôi. Nói thật chắc không ít bạn cũng đồng ý rằng một bộ phim hay với tiêu đề hay thì hứng thú của người xem sẽ tăng lên và người chưa biết chưa sem sẽ gơi sự tò mò. Khâu chọn tiêu đề phim khi làm phim cũng là khâu rất quan trọng và tốn không ít công sức của nhà sx và chắc chắn ảnh hưởng không nhỏ đến doanh thu của phim. chắc nhiều bạn biết điều này???
chúc bạn xem phim vui vẻ.

cuongnk
15-07-2024, 02:14 PM
Có hay ko vậy mọi người

xunocchimcoc
31-07-2024, 02:22 AM
thân gửi bạn;
Mình góp ý không phải để phê phán mà chỉ muốn đóng góp để cho hoàn chỉnh bộ phim thôi. Nói thật chắc không ít bạn cũng đồng ý rằng một bộ phim hay với tiêu đề hay thì hứng thú của người xem sẽ tăng lên và người chưa biết chưa sem sẽ gơi sự tò mò. Khâu chọn tiêu đề phim khi làm phim cũng là khâu rất quan trọng và tốn không ít công sức của nhà sx và chắc chắn ảnh hưởng không nhỏ đến doanh thu của phim. chắc nhiều bạn biết điều này???
chúc bạn xem phim vui vẻ.

mình ko có ý phê phán gì bạn nhưng xem phim thấy hay quá nên bỏ qua thôi nhưi bộ đường triều quỷ sự lục phần 1 hay như thế ko hiểu sao pub lại cho dịch loạn cào cào làm mình vất vả xem thật .kkk cái tựa là cái đinh gì ông bạn ơi ! thân mến gữi bác chờ xem phần 2 phim này nhé,cám ơn hồi âm

xunocchimcoc
31-07-2024, 02:25 AM
Có hay ko vậy mọi người

cảm nhận riêng phim coi hay kết cấu chặc chẹ có chiều sâu ko xem uổng đời trai bác ạ

rebeldn
27-08-2024, 12:14 PM
phim hay,