PDA

View Full Version : Không biết lý do

mashmaro
29-02-2012, 11:30 PM
2 ngày vừa rồi mình không log acc miranamonkey vào pub.vn nhưng hum nay log vào thì thấy có thông báo bị ban vĩnh viễn mà ko biết lý do. Mong BQT xem xét giùm

Megatron
29-02-2012, 11:51 PM
Nick miranamonkey bị ban vì post bài chửi admin trong topic phim online Turning Point 2 vào buổi trưa ngày 28-02-2012

mashmaro
01-03-2012, 01:38 PM
MOD có thể cho mình xem link bài post xúc phạm đó ko ? Tôi có vào trong topic phim Turning Point 2 nhưng không thấy có bài viết nào của mình , có thể có nhầm lẫn hay nó đã bị xóa chăng ? Nick miranamonkey chỉ có 2 người sài , và tụi tớ chỉ có nhấn thanks chứ chưa comment bất cứ topic nào bao h... Mong sớm nhận hồi đáp

KonAir
01-03-2012, 01:49 PM
MOD có thể cho mình xem link bài post xúc phạm đó ko ? Tôi có vào trong topic phim Turning Point 2 nhưng không thấy có bài viết nào của mình , có thể có nhầm lẫn hay nó đã bị xóa chăng ? Nick miranamonkey chỉ có 2 người sài , và tụi tớ chỉ có nhấn thanks chứ chưa comment bất cứ topic nào bao h... Mong sớm nhận hồi đáp

Bài viết đó đã được xóa. Và riêng việc bạn chia sẻ tài khoản thì đã vi phạm nghiêm trọng nội quy của diễn đàn, và chỉ cần với lý do này thì nick bạn cũng sẽ bị BAN.

hoahongtinhyeu
01-03-2012, 06:12 PM
amin cho em ngoài lề tí do em lập topic k đc
tối qua em có nạp khoai vào tài khoản nhưng k thấy khoai , nên em nạp lại thì máy chủ bảo card đã nạp ! em kiểm tra lại tk vẫn k có khoai
mã card 8530090103377
mã pin 51549447110
mong BQT coi lại giúp em

mashmaro
01-03-2012, 07:06 PM
Riêng chuyện chia sẻ tài khoản thì mình không hiều , chả nhẽ 2 anh em ruột cùng sống 1 nhà phải đi nạp 2 cái tài khoản khác nhau đề xem 1 trang web ? còn việc ban tài khoản thì mình chỉ hỏi xem coi thôi ... bởi vì cả 2 anh e đều là sv đại học thì không đến mức quá rảnh đi chửi admin khi nó ảnh hưởng tới quyền lợi của mình ... nên tớ muốn xem coi bài post đó chửi gì ...

Megatron
01-03-2012, 07:57 PM
1 tài khoản chỉ 1 người sử dụng, dĩ nhiên là kể cả anh em ruột hay mẹ con ruột. Đã có vài trường hợp gây rối khi tài khoản sắp hết hạn kích hoạt, và vài trường hợp đặt password quá đơn giản và bị kẻ khác đăng nhập vào gây rối. Nếu bạn còn muốn tiếp tục hoạt động tại Pub thì đề nghị bạn tuyệt đối tuân thủ theo quy định ở đây, và thận trọng hơn với tài khoản của mình.

mashmaro
01-03-2012, 08:07 PM
OK đó là nội quy của các bạn đề ra tớ không ý kiến , a em tớ có tài khoản xem phim ở 2 trang web khác nhưng tớ tìm hiểu thấy phim bên nền chủ yếu là HD nên tớ tham gia xem thấy cũng khá hài lòng nhưng 2 anh em tớ nạp tài khoản vẫn theo đúng nội quy tại 1 thời điểm chì xem 1 phim nên tớ thấy chả có vấn đề gì .Nếu các bạn cấm thế thì theo tớ thấy các bạn sử dụng cách trừ tiền trên từng bộ phim có phải đỡ phiền phức ko ? any way , tài khoản tớ cũng bị ban rồi ... hơi thất vọng tý síu

Megatron
01-03-2012, 09:00 PM
Xin lỗi vì đã làm bạn thấy thất vọng và phiền phức. BQT bọn mình cũng chỉ làm hết sức với mong muốn giữ được một cộng đồng sạch.