PDA

View Full Version : Mình xem phim bằng firefox bị lỗi giup minh với

ngovanthe
28-02-2012, 08:40 PM
Khi Mình xem phim bằng firefox thi báo lỗi này K.getmedia () is undefined giúp tôi vói để xem đc phim

buonvituonglai
28-02-2012, 08:43 PM
Bạn đã update ADOBE Flash Player lên bản mới nhất chưa?

KonAir
28-02-2012, 09:01 PM
@ngovanthe: bạn vui lòng cung cấp 1 số thông tin theo yêu cầu của box báo lỗi để bọn mình tìm và xử lý nguyên nhân nhanh hơn nhé.

ngovanthe
28-02-2012, 09:58 PM
@ngovanthe: bạn vui lòng cung cấp 1 số thông tin theo yêu cầu của box báo lỗi để bọn mình tìm và xử lý nguyên nhân nhanh hơn nhé.

Mình xem bằng chrome khi đăng nhập tàii khoản thì thành công nhưng chỉ xem đc 10phut
mình đã kích hoạt tài khoản 20 ngày thành công.lên mình chuyển sang xem bằng firefox thì gặp lỗi như kể trên
mình ở TP bắc Ninh
cấu hinh PC của mình la main giga EP43-US3L. CPU E7400.ram 4G.hệ điều hành win7 32bit
mạng nhà mình dùng là của VNPT.Đương truyền internet dùng riêng
Phiên bản Adobe Flash Player 11.1.102.62 mong bạn sớm giúp đỡ

KonAir
28-02-2012, 10:01 PM
@ngovanthe: bạn thử dùng Chrome thoát nick ra, rồi ấn CTRL+SHIFT+DEL để clear cache sau đó đăng nhập lại và xem thử xem ok không nhé, nếu vẫn chưa được thì bạn enable cookies nhé (bạn google cách enable cookie của Chrome), và bạn có thể thử cách này với Firefox
Lưu ý: bạn nên update cả Chrome lẫn Firefox lên phiên bản mới.

ngovanthe
28-02-2012, 10:28 PM
mình vẫn ko thể nào xem đc mong bạn hướng dẫn chi tiết hơn

ngovanthe
28-02-2012, 10:32 PM
@ngovanthe: bạn thử dùng Chrome thoát nick ra, rồi ấn CTRL+SHIFT+DEL để clear cache sau đó đăng nhập lại và xem thử xem ok không nhé, nếu vẫn chưa được thì bạn enable cookies nhé (bạn google cách enable cookie của Chrome), và bạn có thể thử cách này với Firefox
Lưu ý: bạn nên update cả Chrome lẫn Firefox lên phiên bản mới.
cảm ơn bạn mình đã xem thành công bằng chrome nhưng firifox vẫn bị tình trạng nhủ mình mô tả ở trên

ngovanthe
09-03-2012, 09:22 PM
ban oi toi hom nay lai bi tinh tranh nhu dau ko dang nhap dc id bang chrome vao dien dan thi dc xem phim chi dc 10 phut chan qua loay hoay mai ma ko xem dc

duongtunglam
02-10-2012, 07:30 PM
Firefox của tui cũng bị nè, Firefox và Flash Player luôn luôn update mới nhất. Chrome thì xem ok.

Cách khắc phục: vào Add-ons > Plug-ins > enable vào mục Shockwave Flash. Chẳng hiểu sao tự nhiên bị disable cái này, chắc là do lúc update flash player.