PDA

View Full Version : Nimona (2023) HD Online Phụ đề Việt

KonAir
30-06-2023, 06:06 PM
41989

JdPmh
02-07-2023, 10:43 PM
Phim hay như này mà ko ai review nhỉ.

Phim thực sự vẽ quá đẹp, lột tả nhân vật hết sức tinh quái và chân thật, cảm xúc của nhân vật đưa mình từ bất ngờ này đến bất ngờ khác và luôn luôn trông đợi điều gì sẽ xảy ra tiếp theo. Nimona gánh toàn bộ phim, hẳn nhiên phim mang tên Nimona nhưng bạn sẽ thấy Nimona chỉ là Semi-main. Ballister là kiểu main-bị-động điển hình của thế giới Cartoon nói chung. Phim rất vui.

Mặc dù Annapurna đã mang thành công vang dội đến Her, đạt rất nhiều giải thưởng hàn lâm ở rất nhiều hạng mục (Starring joaquin phoenix), hiển nhiên,họ là một hãng cartoon tay ngang, quả thật họ đã làm quá tốt vai trò của mình trong phim này.

P/S: phim có lồng ghép một chút yếu tố LGBT, chắc hẳn nhà làm phim muốn mang tới thông điệp hòa bình thông qua tác phẩm của mình.

Mình chấm 7.6/10 overall.

hiepbenh
03-07-2023, 03:05 PM
Mình cũng định comment phim hay thế này mà sao điểm thấp thế, mình thấy phim này xứng đáng tầm 8.5.

miragevn
04-07-2023, 11:04 PM
Phim có kịch bản hời hợt, không có điểm nhấn rõ ràng. Các diễn biến đầu film tạo cảm giác rời rạc. Lối hành xử của các hiệp sĩ trong film như thể là không có não. Chi tiết hiệp sĩ đồng tính lại càng gượng ép. 5đ.

anmay04
09-07-2023, 09:55 PM
Phim hay tuyệt vời nhé mọi người - phim rất giải trí và pha 1 chút drama =)))