PDA

View Full Version : Xin góp ý

yukenshimi
19-02-2012, 11:10 PM
Ngày phát hành:
Điểm IMDb:
Đạo diễn:
Kịch bản:
Diễn viên chính:
Quốc gia:
Thể loại:
Hình ảnh:
Phụ đề:
Shared by:
Subtitle Editors:

Nếu có thể em xin AD cho thêm mục độ dài phim ( thời gian).Để tiền cho mọi người sắp xếp thời gian xem phim,vì có những phim rất dài (như avatar .gần 3h)

Megatron
20-02-2012, 10:06 AM
Cám ơn bạn đã góp ý. Tạm thời bạn có thể play phim lên, trên player sẽ báo ngay độ dài của bộ phim nhé.

cookiexinhdep
21-02-2012, 12:24 AM
post luôn vào đây cho đỡ loãng topic
nếu flash player của PUB nhà mình có thêm tính năng ấn nút cách để tạm dừng phim thì tốt, nhiều khi đang xem muốn nó tạm dừng cứ phải di chuột rồi kick. :( (mắc bệnh lười)

jetli268
21-02-2012, 04:16 PM
nếu flash player của PUB nhà mình có thêm tính năng ấn nút cách để tạm dừng phim thì tốt, nhiều khi đang xem muốn nó tạm dừng cứ phải di chuột rồi kick. :( (mắc bệnh lười)

Hay là thêm chức năng nói "dừng" là dừng đi đỡ fải nhấc tay ấn nút cách bạn ah =))

KonAir
21-02-2012, 05:06 PM

Để mình làm chức năng này cho riêng bạn và gọi là nút "lợn rừng" nhé, và muốn dùng chức năng này sẽ phải trả khoai nhé, cứ mỗi phát lợn rừng là độ 1-2000 khoai gì đó :)), cũng đúng thôi, lười không muốn làm thì phải để khoai làm hộ :))

cookiexinhdep
21-02-2012, 06:11 PM
:( các anh cứ chém em, làm gì mà lười đến mức đấy chứ
tại ở youtube có cái đấy, mình thấy nó cũng là cái hay thì đề nghị thử thôi.

kiengia261
21-02-2012, 08:58 PM
:( các anh cứ chém em, làm gì mà lười đến mức đấy chứ
tại ở youtube có cái đấy, mình thấy nó cũng là cái hay thì đề nghị thử thôi.

Khổ thân ông bạn, nhưng mình cũng muốn "cách" :D