PDA

View Full Version : giúp mình 1 chút

AcsM
19-02-2012, 02:39 PM
trước hết cảm ơn ban quản trị rất nhiều ! sau nữa mình có tật hay quên nên nhiều khi đang xem ở máy này, có việc lại phải chạy qua máy khác để coi mà quên ko out nick, nên có khi bạn bè nó vào coi dẫn đến dễ bị banner vậy Sứtyêu có thể làm thêm chức năng thông báo hiện đang online nick ở máy khác, có muốn thoát nick không? để tránh tình trạng bị báo đang sử dụng 1 nick ở 2 nơi, rất cám ơn ban quản trị, nhất là Sứt

KonAir
19-02-2012, 04:47 PM
Việc bạn bị cảnh báo đang sử dụng 1 nick tại 2 nơi cũng chính là cái tính năng bạn muốn rồi, và đây là vấn đề bảo mật cho chính tài khoản của bạn, nên bạn cần phải tự nâng cao hơn, có ý thức hơn, cũng như chú ý hơn trong việc sử dụng tài khoản của mình. Bạn nên cố gắng sửa tật hay quên, tránh dẫn đến việc bị hệ thống BAN nick một cách đáng tiếc.

AcsM
24-02-2012, 03:49 AM
híc cám ơn sứt ! nhưng thế thì dẫn đến ban nick là 90% ! hay quên đã thành mãn tính ! haizzz

demondemon1313
24-02-2012, 08:58 PM
Bệnh mãn tính của bạn bị BAN vài lần là tự khỏi ngay thui, hihi

bibica
25-02-2012, 01:00 AM
trước hết cảm ơn ban quản trị rất nhiều ! sau nữa mình có tật hay quên nên nhiều khi đang xem ở máy này, có việc lại phải chạy qua máy khác để coi mà quên ko out nick, nên có khi bạn bè nó vào coi dẫn đến dễ bị banner vậy Sứtyêu có thể làm thêm chức năng thông báo hiện đang online nick ở máy khác, có muốn thoát nick không? để tránh tình trạng bị báo đang sử dụng 1 nick ở 2 nơi, rất cám ơn ban quản trị, nhất là Sứt
Thật ra thì số lượng người có điều kiện tới mức chạy từ máy này qua máy khác như bạn thì tui nghĩ cũng không thiếu tiền, cứ mua cho mỗi máy một acc rồi remember trên đó, thích làm gì thì làm :D coi như ủng hộ thêm cho pub.vn phát triển, mà bạn cũng đỡ bực mình ($1/month tui nghĩ là fee cho có để hạn chế bớt free user thôi, chứ giá đó thì pub.vn không đủ để thuê server đâu) :D

KonAir
25-02-2012, 01:33 AM
($1/month tui nghĩ là fee cho có để hạn chế bớt free user thôi, chứ giá đó thì pub.vn không đủ để thuê server đâu) :D
Mừng rớt nước mắt luôn vì có bạn hiểu được :((. Giá ai cũng thấu hiểu như bạn thì nước mắt cộng thêm nhiều loại nữa nữa sẽ rớt hoài luôn :((, nhưng rớt là vì sướng :((