PDA

View Full Version : Add xem lại trường hợp của em

minhthu552
16-02-2012, 01:01 PM
Hi add! tình hình là mình có cái tài khoản minhthu442 đã tạo từ lâu, đã kích hoạt và nạp khoai (còn dư khá nhiều) nhưng hôm nay đăng nhập vào thì được báo là nick đã bị ban vĩnh viển.

Add coi lại giúp mình và cho mình biết lý do BAN nick này.

Tks!

KonAir
16-02-2012, 01:36 PM
Mình đã kiểm tra, nick minhthu442 bị Mod box Mua Bán Rao Vặt (Vinh Xén) BAN vì lý do nick này post spam quảng cáo trong box mua bán rao vặt. Có thể bạn không phải là người spam, nhưng vô tình bạn bị lộ mật khẩu hoặc đặt mật khẩu dễ bị đoán ví dụ 123456 nên bị người khác lợi dụng. Chính vì thế tại khu vực đăng ký nick dưới mục điền password, BQT đã có ghi thêm dòng cảnh báo không nên đặt mật khẩu dễ đoán.

minhthu552
16-02-2012, 05:26 PM
ad xem lại giúp mình nhé! mình đã kiểm tra lại nick của mình mình chỉ dùng 1 mình và cách đặt pass của mình cũng không hề dễ đoán. Và mình cũng đã dùng tài khoản của bạn mình để kiểm tra trong thời gian qua nick của mình chưa hề đăng tin hay spam trong box mua bán rao vặt. vì thế việc ban nick của mình hoàn toàn là không có.

Ad xem lại nhé!

TKS!

KonAir
16-02-2012, 06:50 PM
ad xem lại giúp mình nhé! mình đã kiểm tra lại nick của mình mình chỉ dùng 1 mình và cách đặt pass của mình cũng không hề dễ đoán. Và mình cũng đã dùng tài khoản của bạn mình để kiểm tra trong thời gian qua nick của mình chưa hề đăng tin hay spam trong box mua bán rao vặt. vì thế việc ban nick của mình hoàn toàn là không có.

Ad xem lại nhé!
TKS!
Ok bạn, mình sẽ kiểm tra lại, nếu nick bạn không vi phạm, mình sẽ unban lại nick cho bạn, và cộng bù lại số ngày cho bạn. Dù sao mình cũng thay mặt mod box Rao vặt gửi lời xin lỗi đến bạn trước, dù bạn đúng hay sai ^^

herobon
16-02-2012, 07:27 PM
spam thì xóa hết bài rồi mà, làm sao bạn kiểm tra được :(

minhthu552
20-02-2012, 05:13 PM
Hi BQT, Hi Sứt Yêu!

Mình đã nêu vấn đề của tài khoản minhthu442 của mình và sứt đã nói sẽ unban cho tk của mình, nhưng đến thời điểm này đã gần 5 ngày nhưng tài khoản của mình vẫn chưa được unban.

Mình đề nghị BQT xem xét lại và nếu như tài khoản mình vi phạm thật sự thì nên đưa ra dẫn chứng cụ thể để mình biết và thôi không chờ đợi việc unban nữa.

Tks BQT, Tks Sứt!

KonAir
20-02-2012, 05:26 PM
Sorry bạn, mấy hôm nay mình bận quá, trường hợp này mình sẽ unban ngay, vì mod box đó đã xóa hẳn bài. Lần tới sẽ rút kinh nghiệm ko xóa cứng bài nữa. Và lần này là lỗi của ban quản trị, mình xin thay mặt BQT xin lỗi bạn nhẽ.
Nick minhthu442 mình đã unban và cộng bù 10 ngày cho bạn rồi nhé. Nếu bạn thấy mình giải quyết chưa ổn thỏa bạn cứ comment trực tiếp vào đây luôn nhé :D

Đã 3 ngày mà không thấy bạn chủ topic phản hồi hay phàn nàn gì nên chắc bạn đã đồng ý với cách giải quyết của mình, mình xin close topic tại đây.