PDA

View Full Version : Prince of Legend (Hoàng Tử Huyền Thoại) (2019) HD Online Phụ đề Việt

Vịt Tồ
08-04-2022, 01:10 PM
39054

Bonbin
22-10-2023, 01:42 AM
Mình xem phim này vì mê Hokuto Yoshino nên mới mò vào xem ủng hộ ảnh. Cơ mà phim bình thường quá!!! Mình nghĩ phim này chủ yếu dành cho các chị em (hoặc anyone) mê zai như mình bởi có nhiều cảnh "xịt" máu mũi vì siêu ngọt luôn. Nhìn chung thì kịch bản còn lê thê và un poco "vô tri" nên mình chấm 5,5/10. Mấy ảnh diễn trong này còn hơi "điệu" và hơi màu mè quá mức cho phép =)). Được chị nữ chính đẹp trong trẻo, tự nhiên, mỗi lần lia máy tới là sáng bừng cả khung hình (mê mê). Cơ mà không hiểu điều gì đã khiến mình xem hết series 10 tập (2018) rồi sang đến cả bản điện ảnh (2019) này. Chứ nếu cho mình đi lại nước cờ vừa rồi chắc mình xin phép xem mỗi phần movie 2019 thôi vì phần 1 chủ yếu là giới thiệu các nhân vật và background cũng như cuộc thi POL ý! (hơi lê thê và có nhiều cảnh a bit "cringe") kiki. Vậy nên bạn nào muốn tiết kiệm thời gian thì có thể xem luôn phim này vì đoạn đầu cũng tóm tắt trong vòng 2 chục phút cơ =), còn bạn nào thích xem để hiểu và cảm tường tận từng chi tiết và nhân vật thì cứ xem lần lượt càng tốt!

Đấy mình chỉ đọng lại trong đầu được cần ấy thứ thôi =(( Cảm ơn các bạn đã đọc và chúc các bạn xem phim vui vẻ!

(À có 1 lưu ý: Phút 27:04 có chiếu hình bản đồ thế giới, nhưng mình không thấy có 2 quần đảo Hoàng Sa và Trường Sa, các bạn có thể xác nhận giúp mình xem có đúng thế không?) 10u

11201102