PDA

View Full Version : House Of Gucci (Gia Tộc Gucci) (2021) HD Online Phụ đề Việt

KonAir
11-02-2022, 04:18 PM
38755

Thi No
11-02-2022, 10:57 PM
Phim quá xuất sắc. 10 điểm.

Mraz18
12-02-2022, 11:21 PM
Phim hay nha anh em. Đừng nghĩ phim không thuộc gu của mình là dở hoặc không xem, lúc đầu mình cũng nghĩ như vậy, đọc phần giới thiệu phim mà chả có tý hứng thú nào, nhưng xem đi mới thấy hay.

tienvinh133
14-02-2022, 01:58 PM
Phim quá đỉnh, xem xong phim thấy mình hợp nghèo hơn :) có nhiều tiền thật đáng sợ

haboob
14-02-2022, 06:05 PM
Phim hay quá, lady gaga diễn tốt thật

rynblink1993
16-02-2022, 12:03 AM
Bạn nào muốn bình luận phim thì làm ơn chú ý những từ ngữ mà mình ghi ra. Dòng sau đây có thể có SPOIL, như bạn TIẾNVINH113 tự nhiên nói "Có nhiều tiền thật đáng sợ" cũng là một phần Spoil rồi, biết là bạn có ý tốt nhưng làm ơn chú ý lại, đây là web xem phim chứ không phải là nơi bình luận, đánh giá, nhận xét phim, nên làm ơn các bạn chú ý từ ngữ lại để những người sau chưa xem được họ có cảm giác trọn vẹn với một bộ phim ạ.

- Lớn rồi nên biết tự bảo vệ giác quan của bản thân bằng cách đọc trailer xong thì vào xem phim luôn . còn nếu ko đủ tự tin dành thời gian xem phim cảm nhận tốt nhất đừng đọc cmt ... cmt tienvinh113 nó cũng chẳng gọi là spoil đâu , đừng tỏ ra văn minh thái quá . đủ khôn để biết đây là "web xem phim " nhưng cũng đủ dốt để nói "đây ko phải nơi binh luận, đánh giá nhận xét . " muốn cảm giác trọn vẹn vui lòng bớt sân si cmt trước khi xem phim rồi nôn ra cái cmt ngu dốt sặc mùi thượng đẳng cao sang giả tạo .

buiduythanh23
16-02-2022, 08:42 PM
@Mraz18: Đm, có phải mày bị điên không ?

vicktorbui
18-02-2022, 10:13 AM
Bạn nào muốn bình luận phim thì làm ơn chú ý những từ ngữ mà mình ghi ra. Dòng sau đây có thể có SPOIL, như bạn TIẾNVINH113 tự nhiên nói "Có nhiều tiền thật đáng sợ" cũng là một phần Spoil rồi, biết là bạn có ý tốt nhưng làm ơn chú ý lại, đây là web xem phim chứ không phải là nơi bình luận, đánh giá, nhận xét phim, nên làm ơn các bạn chú ý từ ngữ lại để những người sau chưa xem được họ có cảm giác trọn vẹn với một bộ phim ạ.

Bình luận của bạn tienvinh133 kia rất là bình thường, ko khác gì bạn đọc một review phim văn minh trên báo chí Tây cả. Chỉ có bạn đang tỏ ra thượng đẳng thôi. Họ được quyền phát biểu cảm xúc và bạn đó đang làm như thế. Ngoài ra trang này ko chỉ cho xem phim mà còn sinh ra tính năng diễn đàn để bình luận, đánh giá, nhận xét phim. Nên người cần xem lại là bạn đấy ạ.

rongconvn89
19-02-2022, 09:50 PM
comment của mình có thể có SPOIL nhé, bạn chưa xem đừng đọc.

phim này xem tạm được thôi. gọi là cũng có nội dung để xem. chứ cách xây dựng, kịch bản và diễn biến thì hơi chán. mình chỉ đánh giá 6/10 , ko có mấy cảm xúc khi xem phim này.

- sai lầm lớn nhất của bộ phim là ko cho người xem cảm nhận được sự vĩ đại, hào nhoáng, chất của gucci ngoài việc ai cũng ra rả kiểu gucci là đỉnh, ai cũng muốn nhận mình đại diện cho gucci.

- trước khi xem phim gucci thì mình biết nó là 1 thương hiệu thời trang nổi tiếng , sang trọng. sau khi xem phim cũng thế. ko biết thêm hay cảm nhận gì thêm máy.

- diễn biến tâm lí xây dựng hơi kém, như nữ chính thì quay ngắt thái độ quá nhanh , nam chính thì ít được xây dựng tâm lí, rồi khúc sau tự dưng cũng quay 180 độ trở mặt nhanh như cắt dù trước đó khá bù nhìn.

- các lí do bán cổ phần gucci khá nhảm nhí, paolo bán cp vì thiếu tiền, làm gì thiếu ăn tới mức vậy. aldo bán cp thì lí do ko rõ lắm. còn maurio bán cổ phần chỉ vì tiêu xài hơi quá tí, mà việc tiêu xài cũng có vẻ trái ngược với con người ảnh đầu phim.

Lchau
23-02-2022, 10:42 PM
thằng Mraz18 bị điên nặng rồi à ??? Cmt bình luận như nào là quyền của mọi người, spoil hay k ngta tự biết. T là người chuyên đọc cmt trước khi chính thức xem phim. Những cmt dù có spoil 1 chút ít cũng kích thích tò mò để bấm vào xem, mong chờ cả phim. Còn k thích thì next hộ. Ở đây toàn người trưởng thành xem phim, k mượn 1 kẻ thích đạo lí để dạy đời đâu :)

pemuaoi
25-02-2022, 01:15 AM
ủa chưa thoát bình luận à =)) hơi khùng

thn_vn
25-02-2022, 04:55 PM
"Phim quá đỉnh, xem xong phim thấy mình hợp nghèo hơn có nhiều tiền thật đáng sợ" đọc không thấy spoil chỗ nào. Còn ngắn hơn cả giới thiệu đầu phim :)))))))))

Thành phần thích tự suy diễn rồi kiếm chuyện gây war như cậu Marz18 này tốt nhất anh em cứ kệ nó đi, hơi đâu mà đi tranh luận. Lâu lâu vào chọc một cái thì được :)))))

Mraz18
25-02-2022, 07:43 PM
Phim hay nha anh em.