PDA

View Full Version : Brooklyn Nine-Nine: Season 8 (Cảnh Sát Brooklyn: Phần 8) (2021) (Trọn bộ 10 tập) HD Online Phụ Đề Việt

KonAir
17-08-2021, 01:44 PM
37582

dungtest1
12-10-2021, 11:41 PM
friends, modern family, bigbang theory, brooklyn 99... sitcom yêu thích nhất của mình, tuy series này có vẻ ít nổi nhất (so với các phim còn lại) nhưng đây là thể loại mình ưng nhất. vừa hài vừa có phá án, twist.
ss8 là end rồi, sẽ không gặp đc Jake, Amy, Gina thì đi lâu rồi, Rosa cục súc, Boyle tốt bụng, Terry hề hước.... nữa, chưa dám xem hết ss8 T.T, mình đang phải dè xẻn xem lại từ ss1 (mấy ss đầu có GIna vui thực) :(
Tuy các phần sau hơi đuối, nhưng không sao hết, chỉ đơn giản muốn được xem các nhân vật xuất hiện.
Mong phim có 20 ss huhuhu

dungtest1
12-10-2021, 11:42 PM
các bác cho em hỏi Jake hay make joke với Amy là "title of your sex tape", sao lại thế nhỉ, thực sự là xem hết các season rồi nhưng mình vẫn chưa hiểu, và cũng k thấy nó buồn cười lắm :((

kandy214
12-11-2021, 10:34 PM
các bác cho em hỏi Jake hay make joke với Amy là "title of your sex tape", sao lại thế nhỉ, thực sự là xem hết các season rồi nhưng mình vẫn chưa hiểu, và cũng k thấy nó buồn cười lắm :((

vì những câu Amy (hoặc 1 số nhân vật khác) nói thường trong ngữ cảnh trong sáng, nhưng cũng có thể nói khi have sex. Đây là một kiểu chơi chữ (1 câu 2 ý nghĩa). Bạn không thấy nó buồn cười là việc của bạn, còn bạn chưa hiểu thì nên học thêm tiếng Anh.

delta_4T
20-11-2021, 12:33 AM
Bắt đầu xem 99 từ hồi mới ra trường đi làm nhiều áp lực. Giờ hết rồi thấy hơi hụt hẫng . Hi vọng có thể tìm đc một series mới như thế này.

Hoanglong210
03-02-2022, 11:14 PM
vì những câu Amy (hoặc 1 số nhân vật khác) nói thường trong ngữ cảnh trong sáng, nhưng cũng có thể nói khi have sex. Đây là một kiểu chơi chữ (1 câu 2 ý nghĩa). Bạn không thấy nó buồn cười là việc của bạn, còn bạn chưa hiểu thì nên học thêm tiếng Anh.
Ko phải khi have sex mà là những câu nói đấy có thể là tựa đề của băng sex (sex tape). Ví dụ tập cuối Hott có câu "we rubbed off on each other quite a bit" vẫn có thể hiểu được là chúng ta đã cọ sát với nhau khá nhiều nên ông ý mới nói đây là tựa đề tập phim sex của tôi.