PDA

View Full Version : Black Widow (Góa Phụ Đen) (2021) HD Online Phụ đề Việt

KonAir
10-07-2021, 02:49 AM
37369

tungon1992hn
10-07-2021, 05:11 AM
đang định đi ngủ thì thấy có phim mới, xem đã

ttrf17
10-07-2021, 05:36 AM
nhanh quá pub ơi

dieutan8707
10-07-2021, 07:24 AM
Không được xem ngoài rạp, tiếc quá

tuanngoc1103
10-07-2021, 08:35 AM
phim hay, sub chuẩn quá

Ha Long
10-07-2021, 08:56 AM
Xem phim mà quên luôn dịch Covid 19.

Azitogi
10-07-2021, 10:16 AM
sub dịch hay vãi

dongphucpanda
10-07-2021, 10:28 AM
được đấy

Lekh
10-07-2021, 10:44 AM
Hay :D

KonAir
10-07-2021, 10:50 AM
Đã fix lại sub

brazilvsneymar
10-07-2021, 12:15 PM
Phim bình thường, không quá đặc sắc, villain nhạt nhẽo, main chính thì buff quá đà, lồng ghép yếu tố gia đình gượng ép. Xem giải trí thì ok. After credit debut cho phase 4

zuyquyet
10-07-2021, 03:30 PM
phim bình thường, nhạt toẹt

Mraz18
10-07-2021, 10:08 PM
Toàn nhà phê bình phim thượng đẳng :)). Người ta là Avengers, mà mình không thấy buff quá đà ở đâu cả, bạn chỉ cho mình buff quá đà ở đâu với ạ. Rotten chấm Fresh cho phim này mà các ông vào chê phim, khác gì chê Rotten là trang phim đbrr :)). Mỗi người mỗi gu cảm nhận mà các ông vào chê phim như vậy thì chắc đầu các ông toàn đất :)). Cho tôi vài phim mà các ông thấy hay rồi post lên đây cho tôi xem cùng với :))
Phim xem hay, không như mấy cmt ở dưới đâu mọi người ơi

tuananhvj4690
10-07-2021, 11:07 PM
phim tinh tế quay vào bờ mông bốc lửa của Natasha 18 lần trải dài suốt 2 tiếng bộ phim tôi thích lắm, mông to nẩy đẹp vcl

mason3
11-07-2021, 12:12 AM
Trong tất cả phim marvel thì phim này lép vế rồi. Nếu phim này ra sau Civil war thì bị chửi và ảnh hưởng nhiều đấy. May mà ra giờ này.

duyhungking
11-07-2021, 10:04 AM
Phim không tệ, hơi dài dòng một chút thôi, so với các phim khác về Thor, Ironman, Avengers thì đúng là kém hơn.
Nhưng tổng quan thì vẫn là ok.

benbrutal
11-07-2021, 10:05 AM
có after credit nha ae :3

brazilvsneymar
11-07-2021, 10:27 AM
Captain Marvel cũng fresh đấy, chắc hay lắm hay sao mà audience score có 45%. Điểm rotten cao thì chắc chắn phim hay, thấp thì chắc chắn là phim dở, buồn cười. Mình thấy phim hay mà người khác thấy phim dở thì người khác là đầu đất?

Mraz18
11-07-2021, 07:58 PM
Vậy ý bạn nói là các nhà phê bình chấm Fresh cho phim Captain Marvel đều là đầu đất ??. Chê phim "Dở, nhạt toẹt" và tôi phản bác lại lấy dẫn chứng ra là trang Rotten, tại vì cá nhân tôi vẫn chưa đủ nhiều kiến thức chuyên sâu như các nhà phê bình phim trên Rotten, còn bạn muốn biết trên đó người ta khen ngợi và chê cái gì thì mời bạn lên xem họ nhận xét. Tôi thấy phim hay tôi phản bác lại những người chê dở và bạn nói tôi buồn cười :)), chính bạn còn nói "Mình thấy phim hay mà người khác thấy phim dở thì người khác là đầu đất?", bạn thấy phim dở nhưng tôi thấy phim hay và tôi lấy dẫn chứng ra là trang Rotten và bạn gọi người khác và trang phim là đầu đất?, tôi thấy phim hay và tôi phản bác lại cũng không được sao? :))

rynblink1993
11-07-2021, 08:36 PM
Toàn nhà phê bình phim thượng đẳng :)). Người ta là Avengers, mà mình không thấy buff quá đà ở đâu cả, bạn chỉ cho mình buff quá đà ở đâu với ạ. Rotten chấm Fresh cho phim này mà các ông vào chê phim, khác gì chê Rotten là trang phim đbrr :)). Mỗi người mỗi gu cảm nhận mà các ông vào chê phim như vậy thì chắc đầu các ông toàn đất :)). Cho tôi vài phim mà các ông thấy hay rồi post lên đây cho tôi xem cùng với :))

thả haha nhiều chứng tỏ đuối lí đó bạn , kêu người ta thượng đẳng nhưng vẫn chửi người ta chê phim như thế là đầu đất ... thôi tự ỉa ra rồi bỏ vào mồm luôn chứ văn vỡ chi vậy bạn , thấy phim hay thì cứ bt phim hay đi.. vồ mồm vào cmt cảm nhận của người khác lẫy như đứa thằng ranh con , tao cũng thấy phim dỡ đây nhưng tao đéo bao h chửi mày hay đòi mày phải chứng minh điều gì cả vì đó là khẩu vị của mày ok ? .. bố cái thằng ranh con gia đình chiều mày quá nên mày nghĩ mày xem phim gì thấy hay là mọi người phải thấy hay như mày mới đc à ? ... ko thì lăn ra ăn vạ à .. bố cái thằng ranh con
ad đừng xóa cmt của tôi .. để hôm nay tôi xõa 1 chút với thằng ranh con này

skysong
11-07-2021, 11:56 PM
Cứ có Scarlett Johansson là phải xem,không hay cái này thì hay cái kia haha

happynetso6coloa
12-07-2021, 12:19 AM
.Phim Hay,nhất là nói về tình cảm gia đình.Những câu nói chuyện tuy đơn giản nhưng ý nghĩa và sâu sắc.Ký ức 3 năm của tuổi thơ là những kỷ niệm đẹp không thể xóa nhòa để cuối cùng mới có sự họp mặt và nhắc lại kỷ niệm của cả gia đình( mặc dù không phải gd thật sự),tha thứ cho nhau và là lý do cho việc người mẹ phản bội boss....( xin lỗi spoil).Riêng các pha hành động thì bình thường,tạm đc.
.Còn mấy thằng kêu phim dở thì kệ cha nó đi,cãi nhau làm gì cho mệt.Mỗi người coi phim là mỗi cảm nhận khác nhau.....Riêng tôi thì thấy phim hay.

Mraz18
12-07-2021, 08:14 PM
thả haha nhiều chứng tỏ đuối lí đó bạn , kêu người ta thượng đẳng nhưng vẫn chửi người ta chê phim như thế là đầu đất ... thôi tự ỉa ra rồi bỏ vào mồm luôn chứ văn vỡ chi vậy bạn , thấy phim hay thì cứ bt phim hay đi.. vồ mồm vào cmt cảm nhận của người khác lẫy như đứa thằng ranh con , tao cũng thấy phim dỡ đây nhưng tao đéo bao h chửi mày hay đòi mày phải chứng minh điều gì cả vì đó là khẩu vị của mày ok ? .. bố cái thằng ranh con gia đình chiều mày quá nên mày nghĩ mày xem phim gì thấy hay là mọi người phải thấy hay như mày mới đc à ? ... ko thì lăn ra ăn vạ à .. bố cái thằng ranh con
ad đừng xóa cmt của tôi .. để hôm nay tôi xõa 1 chút với thằng ranh con này
Mình đang tranh luận về vấn đề phim hay hay dở, bạn vào làm 1 tràng như vậy khác gì tự nói bạn đầu đất :)), đọc kỹ lại lời mình nói đi nhé, với lại ghi đúng chính tả hộ mình cái bạn ơi, nói gì thì nói chứ ghi sai chính tả thì mọi lập luận đều không có giá trị gì hết nhé. Sinh năm 93 mà tư duy như đứa trẻ con, chán hết sức.

KonAir
13-07-2021, 12:42 AM
Các bạn hiền vui lòng tranh luận bình tĩnh nhé, tránh quá khích. Hqua Ý vô địch nên mình đang vui, kkk. Mình thấy 2 cái bạn gì đó nên iu nhau luôn đi, kkk

vuducanh94
13-07-2021, 09:01 AM
Phim làm ra để thưởng thức cãi nhau chi cho mệt các bạn , Phim xem cũng oke :D

tuanbeu2104
13-07-2021, 02:50 PM
Một bộ phim rất chán các bạn ạ, tình tiết nhạt nhẽo gượng ép,nói chung 6 điểm đã là quá cao

MrKhoaiBo
13-07-2021, 08:47 PM
2 năm covid đc mấy bộ phim đàng hoàng để xem đâu mà chê hả các bạn. 1 tháng có 10 phim chán như này thì tôi cũng chịu, xem hết...

knight7
13-07-2021, 09:23 PM
cai web nay chat luong cang ngay cang kem the nhi,chay 1 luc phim lai load 1 doan

kobutaki92
14-07-2021, 01:48 AM
phim hay hay, kĩ xảo okie lah, gay cấn nhưng đúng là những cảnh tình cảm gia đình hơi gượng ép, ko tự nhiên lắm. 8/10

huongbe2812
14-07-2021, 05:05 AM
San bằng cả 1 nhà tù chỉ vì cứu 1 người

mason3
15-07-2021, 03:05 AM
Phim có nhân vật Yelena Belova cà khịa Natasha:)). Rất đáng yêu.

hoangbarca
16-07-2021, 12:11 AM
Phim xứng đáng với 4 điểm, chán quá phải vừa xem vừa tua. May là có Pub chứ kể cả không có dịch rạp mà chiếu phim này đi xem cũng phí tiền, phí thời gian

pub30042013
16-07-2021, 11:47 PM
hay hay hay

AyakoSatoh
17-07-2021, 06:40 PM
Phim ổn. Không quá đỉnh cao nhưng tình tiết lẫn nội dung, diễn xuất đều trọn vẹn. 7.0/10 <3

rynblink1993
05-08-2021, 08:05 PM
Mình đang tranh luận về vấn đề phim hay hay dở, bạn vào làm 1 tràng như vậy khác gì tự nói bạn đầu đất :)), đọc kỹ lại lời mình nói đi nhé, với lại ghi đúng chính tả hộ mình cái bạn ơi, nói gì thì nói chứ ghi sai chính tả thì mọi lập luận đều không có giá trị gì hết nhé. Sinh năm 93 mà tư duy như đứa trẻ con, chán hết sức.

) thằng ranh con .. người ta chê phim dỡ mà mày tranh luận chửi người ta đầu đất thượng đẳng ... tranh thằng bố nhà mày .. gia đình mày chiều mày quá rồi nhóc con ạ ... đúng là thằng ranh con cmt trên mạng cũng đòi chính ta đúng đuối lí đéo còn cc gì để nói à ... khi nào tao viết đơn xin nuôi dạy mày nên người ta tao sẻ cẩn thận chính ta thằng ranh con ạ ... bố cái loại nói câu trước ỉa câu sau ăn câu tiếp theo .. đã chửi lộn còn sân si chính tả ... thằng đàn bà rẻ rách

tuananh150
13-08-2021, 11:18 PM
admin làm thêm cái nút airplay trong ap trên iphone dc không ạ

anh_vuquang97
02-10-2021, 04:37 AM

Câu trước vừa nghe Rotten Tomatoes răm rắp câu sau đã lại "Mỗi người một gu cảm nhận", xong kêu người ta thượng đẳng này nọ. Người ta chê thì cũng là cảm nhận của người ta? Sao lại phải nghe theo trang phim nào? Chẳng hiểu ai mới đang tỏ ra thượng đẳng ở đây. Vâng Rotten Tomatoes là nhất, khi RT khen thì các bạn cũng phải khen thì mới là "Gu cá nhân" còn chê thì "Gu bạn chẳng ra gì". Cái loại hạ đẳng thì nhìn đâu cũng thấy người thượng đẳng là đúng thôi. Còn tôi nói thẳng RT đbrr hay không thì nhìn cái điểm số của mấy phim giải trí MCU so với mấy phim đoạt Oscar hoặc của mấy ông hoàng điện ảnh Hollywood là đủ biết trang đấy uy tín hay không mà. Inception ngang Ant-man 2 thì đủ thấy ai đbrr khi lôi cái trang đấy làm bia đỡ đạn cho cảm nhận phim rồi :))