PDA

View Full Version : coi phim trên pub cùng 1 acc mà 2 ip, load 2 phim cùng lúc có được không ?

uzj610
10-02-2012, 12:57 PM
Mình có con e họ nó học bên mỹ, vừa rồi nó qua nhà chơi bật pub cho nó coi cái nó ghiền nên xin acc mình. Bây giờ nó về mỹ cũng được 1 tháng rồi, mà hôm bữa nó nói nó đang coi thì bị cảnh báo là lock acc vĩnh viễn (mình cũng coi phim bằng acc này). Chắc do nó ở tuốt bên mỹ nên đường truyền không được tốt như ở đây, nên cho mình hỏi là load nhiều phim cùng một lúc có được không( trước khi đi học cho load vài bộ phim rồi học về coi ấy mà :D )

Megatron
10-02-2012, 01:53 PM
Không được phép bạn ạ. Nếu tiếp diễn việc chia sẻ tài khoản và xem nhiều phim cùng 1 lúc, tài khoản của bạn sẽ bị BAN đó.

uzj610
10-02-2012, 02:17 PM
vậy con e mình nhờ ba nó mua thẻ đt rồi nap vô acc mới cho nó rồi, mà bên mỹ coi pub giựt lắm, mà nó nói bên đó học xong rồi chán lắm ngoài coi phim ra không biết làm gì khác, vậy là không load được nhiều phim cùng lúc phải không a :(

KonAir
10-02-2012, 03:03 PM
Vấn đề xem phim từ nước ngoài phía BQT sẽ cố gắng nâng cấp thêm đường truyền ra nước ngoài trong thời gian tới. Còn vấn đề không được load nhiều phim 1 lúc thì đã trả lời rồi mà bạn, và nội quy cũng đã ghi rất rõ : Chỉ được xem 1 phim tại 1 thời điểm.

uzj610
10-02-2012, 03:07 PM
thank các mod(admin) đã giúp đỡ :D. còn cái đó e hỏi lại cho chắc thôi :th_99: