PDA

View Full Version : chào các bác mod, admin

hunganh
06-02-2012, 07:29 PM
không hiểu sao em đăng nhập rồi! khoai kích đầy đủ mà vào xem phim chỉ đc 10 phút lạ quá cơ! mong các bác giúp đỡ em

KonAir
06-02-2012, 07:30 PM
Bạn ấn CTRL+SHIFT+DEL để clear cache trình duyệt đối với Firefox và Chrome rồi xem lại nhé.

NightFireR
07-02-2012, 10:48 PM
để khỏi mắc công tạo thêm topic mới, mình post lun thắc mắc vào topic này nhé.
Trong fần nội quy có quy định là ko đc share acc, dùng chung acc..v..v..vậy nghĩa là mình chỉ đc sài 1 máy duy nhất để coi film thôi hay sao ?
Vd như nhà mình có 2 máy nhưng đều dùng chung 1 modem thì có đc fép lúc coi film = máy này, lúc bằng máy kia ko ?
Với lại sau này mình qua nhà bạn hay người thân thì ko đc log in vào acc đã sài ở nhà ah ?
BQT giải đáp dùm. Thx kiu trc' ^^

KonAir
07-02-2012, 10:55 PM
Định nghĩa share acc, chia sẻ, dùng chung tài khoản ở đây có nghĩa là có 2 người trở lên cùng sử dụng tài khoản của bạn. Còn bạn có thể sử dụng tài khoản của bạn để đăng nhập, xem phim, tham gia bình luận trên diễn đàn ở bất cứ máy tính nào và ở bất kỳ đâu mà bạn muốn. Bạn chỉ cần lưu ý, khi sử dụng xong tại máy tính lạ thì nên log out, tránh tình trạng người khác biết password của bạn, và sẽ sử dụng tài khoản của bạn, dẫn đến việc tài khoản của bạn bị khóa vì chia sẻ tài khoản.