PDA

View Full Version : Nếu như ở nước ngoài thì có thể xem film với đường truyền tốt không?

tran.tonz
05-02-2012, 04:57 PM
Chào Pub.vn :D. Mình là một thành viên mới của diễn đàn, được nghe thằng bạn bảo nên vào thử Pub.vn. Và quả thực là mình rất hài lòng vì đã thực sự tìm được 1 trang xem film HD online đúng nghĩa ;). Cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã cung cấp cho những người thích xem film chất lượng như mình đây một dịch vụ tốt.

Nhưng mình có một thắc mắc là nếu mà ở bên nước ngoài thì có thể xem được film trên Pub.vn với chất lượng tốt như ở Việt Nam không? Ý mình là về tốc độ load film đó.
Cảm ơn mọi người ;)

KonAir
05-02-2012, 06:15 PM
Tùy nước và cũng tùy vào nhà cung cấp mạng mà bạn sử dụng. Nhưng nhìn chung hiện tại thì mình cũng chưa thấy bạn nào ở nước ngoài nói xem pub bị chậm cả. Và tất nhiên là khi xem ở nước ngoài thì tốc độ không thể bằng xem tại việt nam được.

HoaiTrung
05-02-2012, 06:24 PM
Vài đứa bạn mình ở Mỹ, Pháp, Đức...đã xem và khá hài lòng. Không hề bị giật hay đứng...
Riêng mình, mỗi khi xem online của PUB thì đều dùng 3G...thực tế cũng chưa bao giờ phát hiện có 1 vấn đề nhỏ nào cả.

vat1984
05-02-2012, 06:26 PM
Vài đứa bạn mình ở Mỹ, Pháp, Đức...đã xem và khá hài lòng. Không hề bị giật hay đứng...
Riêng mình, mỗi khi xem online của PUB thì đều dùng 3G...thực tế cũng chưa bao giờ phát hiện có 1 vấn đề nhỏ nào cả.

Anh Trung đúng là đại gia :-ss

KonAir
05-02-2012, 06:34 PM

Thế mày nghĩ tự nhiên anh ý set cái tittle "Quyền Lực Số 1 Tại Pub" mà tao rất nóng mắt nhưng vẫn phải làm ngơ à :)). Cũng chỉ vì mấy trăm củ anh ý tài trợ cho Pub hàng tháng mà đành phải nín nhịn chịu nhục đây :))

HoaiTrung
05-02-2012, 06:34 PM

Gia cái giề, ở nhà quê nên đường truyền chưa đến nơi. Đành phải dùng 3G lúc bí không có gì để xem...:)) Nhân tiện thế mới test được = 3G USB. Thật sự là xem =3g không hề bị đứng 1 chút nào cả, chỉ mỗi tội khi xem xong check lại tài khoản thì...:)) :)) Cũng may là mình toàn dùng miễn phí.

buonvituonglai
05-02-2012, 06:35 PM

1 film thým trung xem = 3g mất bao tiền thế ToT?

HoaiTrung
05-02-2012, 06:59 PM
1 film thým trung xem = 3g mất bao tiền thế ToT?

Tùy theo dài hay ngắn, 1 phim bị trừ tương đương 1 đến 1 tháng rưỡi KHOAI tại PUB

vat1984
05-02-2012, 07:10 PM
Tùy theo dài hay ngắn, 1 phim bị trừ tương đương 1 đến 1 tháng rưỡi KHOAI tại PUB

Dùng 3G Vina sướng lắm anh ạ. Ngắt kết nối mới trừ tiền :)) :)) em có 8k trong tài khoảng mà onl được 2 ngày :))

tran.tonz
05-02-2012, 07:21 PM
Vâng cảm ơn mọi người ạ :D. Vì mình sắp sửa ra nước ngoài 1 thời gian mà ko đc xem film nữa thì chán chết :P. Thế này thì yên tâm xem phim của Pub.vn rồi :x.

HoaiTrung
05-02-2012, 08:02 PM
Vâng cảm ơn mọi người ạ :D. Vì mình sắp sửa ra nước ngoài 1 thời gian mà ko đc xem film nữa thì chán chết :P. Thế này thì yên tâm xem phim của Pub.vn rồi :x.

Thế bạn chuẩn bị đi nước nào? Cũng nên cho ae biết để "yên tâm" cùng với bạn chứ. Ví dụ như đi Israel hay Iran thì ai dám đảm bảo là có thể xem phim mượt mà tại PUB chứ... :))

tran.tonz
06-02-2012, 06:19 PM
Thế bạn chuẩn bị đi nước nào? Cũng nên cho ae biết để "yên tâm" cùng với bạn chứ. Ví dụ như đi Israel hay Iran thì ai dám đảm bảo là có thể xem phim mượt mà tại PUB chứ... :))

=)) Bên đó có internet à anh =))