PDA

View Full Version : một số góp ý nho nhỏ

tzztrz
04-02-2012, 05:28 PM
Đầu tiên thanks pub có môttj trang xem phim rất tuyệt
e xin góp một số ý kiến cá nhân
- khi mình vào trang chủ click vào một phim nào đó e nghĩ nên cho nó nhảy sang thẻ khác và khi xem ấn vào xem online thì xem luôn tại trang đấy luôn
- vì Pub quá hay nên sẽ có nhiều người muốn post phim của mình lên,e cũng biết Pub có cái này rồi nhưng nên thêm là số lượng phim và chất lượng phim post lên nếu đạt tiêu chuẩn thì Pub có thể thưởng thêm Khoai cho ae phấn chấn
Thanks PUB very much!!!

Quang810
04-02-2012, 11:16 PM
Mình thấy mục phim bộ chủ yếu là các phim của TQ hoặc HK, sao lại không có những seri phim của nước ngoài nhỉ, như Prison Break, X-Files hay Chamber chẳng hạn:D

Kurasu86
07-02-2012, 12:48 PM
Mình có 1 góp ý nho nhỏ là có một số bộ phim kung fu nổi tiếng như ngọa hổ tàng long, hoàng phi hồng , the Thai warriors (võ sĩ quyền thái) hay cũng không kém gì phim kungfu Ma trận mà pub.vn mình chưa có.
Mong rằng các bạn sẽ bổ sung để anh em cùng thưởng thức nhé.

bluesky9990
07-02-2012, 01:07 PM
Ý kiện của bạn mình thấy đc nêu nên trong rất nhiều forum.

Khoai: tương tự vs một số loại tiền ảo khác, ở mọi diễn đàn khác đều có một loại giá trị tiền ảo riêng để dùng trong những mục đích như mua item, làm đẹp kho đồ của mình và ngay đó có thể làm đẹp profile bằng loại tiền ảo đó.

Và khoai ở pub: là một loại tiền giúp việc kích hoạt tài khoản & xem film mà không hề có các chức năng như mua đồ, mua thẻ vip, hay bất cứ một loại hình dịch vụ giải trí nào khác ngoài xem film tại pub(nếu có cũng sẽ là tương lai)

Như bạn biết: ở pub các admin đều có sự góp sức & vật chất không hề nhỏ, mà đều không nhận được gì khác ngoài sự cống hiến hết mình cho việc làm film để các bạn thưởng thức? và diễn đàn này không phải 1 diễn đàn free để các bạn hoạt động như một số diễn đàn khác đang được gọi là ảo.

Và cũng như bạn nói:

- vì Pub quá hay nên sẽ có nhiều người muốn post phim của mình lên,e cũng biết Pub có cái này rồi nhưng nên thêm là số lượng phim và chất lượng phim post lên nếu đạt tiêu chuẩn thì Pub có thể thưởng thêm Khoai cho ae phấn chấn
- Chức năng này mình nghĩ chắc sẽ được cài đặt, và thường thì phần thưởng như bạn nói trên đều không vượt quá số tiền ảo mà mọi diễn đàn đều có, chắc số khoai đó chỉ có khoảng tầm từ 2-5-10 và có thể là 15 trên 1 một topic( sẽ không có phần thưởng trong phần comment)
- Thậm chí không thể lập acc clone để spam bài, rồi chuyển khoản vào nick chủ được(never), và nếu có chức năng này thì sẽ có rất nhiều quy định mới được đưa ra. Ví dụ: mỗi mem được post vs 1 số chủ đề nhất định trong 1 box hoặc 1 cơ số spam :))

Lưu ý: là khi có ứng dụng này kích hoạt, việc các mem spam và hack là không hề nhỏ, nên việc như bạn nói chắc phải đợi admin suy nghĩ trong một thời gian dài?

Đây cũng là một số ý kiến của mình muốn góp ý cái thớt của bạn? ^^

pe_just_baby
07-02-2012, 02:45 PM
:)) @bờ lu :)) hay ! hôm nay mới thấy anh bờ lu nhà mình trả lời 1 bài thật là quá chất :)) phát huy nhá :))

@sakura86 và @quang : theo mình biết thì điễn đàn chưa có chức năng và cũng chưa đủ nhân sự để thực hiện các chức năng request phim nhé bạn. Tuy nhiên , mình nghĩ có lẽ khi BQT vào xem topic này của 2 bạn thì sẽ lưu ý hơn đến các phim đấy :)

@tzz :)) tớ cũng đã từng nêu ý kiến như thế và đc trả lời là Có :)) nên bạn yên tâm . Chỉ có điều... lão Sứt lâu quá hix hix :( k dám nhắc :))