PDA

View Full Version : The Thing About Harry (Những Điều Về Harry) (2020) HD Online Phụ đề Việt

KonAir
09-04-2020, 12:25 AM
34703

AyakoSatoh
09-04-2020, 12:50 PM
Một câu chuyện hay lúc mở đầu, khá ổn ở phần giữa, tuy nhiên hơi đuối về phần kết thúc (cho dù là happy ending).
Nói chung nó khá dễ thương, nhẹ nhàng nhưng không thực sự xuất sắc. Lúc đầu xem không để ý ai là đạo diễn, đến lúc thấy Peter Paige xuất hiện thì mới biết nó là phim của chú làm. Điểm + cho Peter vì chú dễ thương dù đã 50t :3 (cho dù chú không liên quan mấy đến chuyện phim ^^")

khoaloinhoi
13-04-2020, 03:49 AM
Đang thất tình vô xem phim này rồi cười cười ko biết đang vui hay đang buồn nữa :)

tuan1991
12-07-2020, 01:29 PM
Một câu chuyện hay lúc mở đầu, khá ổn ở phần giữa, tuy nhiên hơi đuối về phần kết thúc (cho dù là happy ending).
Nói chung nó khá dễ thương, nhẹ nhàng nhưng không thực sự xuất sắc. Lúc đầu xem không để ý ai là đạo diễn, đến lúc thấy Peter Paige xuất hiện thì mới biết nó là phim của chú làm. Điểm + cho Peter vì chú dễ thương dù đã 50t :3 (cho dù chú không liên quan mấy đến chuyện phim ^^")

bạn gì ơi bình luận có tâm thì cũng phải có duyên nữa, bạn kể nguyên cả diễn biến phim lẫn kết phim rồi người ta đọc được thì ai muốn xem nữa?

AyakoSatoh
18-07-2020, 07:25 PM
bạn gì ơi bình luận có tâm thì cũng phải có duyên nữa, bạn kể nguyên cả diễn biến phim lẫn kết phim rồi người ta đọc được thì ai muốn xem nữa?

Mình chẳng spoil chút nào về nội dung phim cả, đó là mạch phim, cũng là thứ mình nhận ra sau khi xem để ai muốn thì xem - còn nếu không thì họ có thể chọn phim khác. Đó là bình luận của mình, và nhận định của mình về phim và mình chẳng thấy nó có gì (thiếu) duyên cả. Phần comment nằm đây là để mọi người nói lên suy nghĩ của mình sau khi xem phim, để những người khác tham khảo. Quyết định vẫn nằm ở bạn, quyền của bạn, và cũng đừng can thiệp vào quyền của người khác khi họ vẫn đang làm đúng trong giới hạn của họ trên diễn đàn này!