PDA

View Full Version : Bị mất phim khi tua lại

tiensinh241
03-02-2012, 06:56 PM
MÌNH LÚC NÀO CŨNG ĐỂ PHIM LOAD HẾT CẢ CÂY THÌ MỚI XEM NHƯNG ĐÔI KHI ĐANG XEM MÌNH CLICK XEM LẠI 1 KHÚC NÀO ĐÓ THÌ NÓ MẤT TIÊU LUÔN CẢ CÂY PHIM ĐÃ LOAD :th_4:

KonAir
03-02-2012, 07:00 PM
1. Bạn vui lòng không viết hoa toàn bộ chữ
2. Bạn đọc nội quy box báo lỗi và post đầy đủ thông tin theo nội quy để bọn mình có thể xử lý nhanh và chính xác hơn.

tiensinh241
03-02-2012, 07:06 PM
À xin lỗi, nhưng mình nói khá rõ mà. cái ống load phim dài dài đó, đôi khi xem mình click loại đoạn đã xem qua rồi thì tự nhiên nó mất hết các phần đã load mình phải chờ nó load lại từ đầu.
và bạn cũng tư vấn dùm xài ADSL nhà mạng nào thì tốt để coi pub

htd21477
03-02-2012, 07:13 PM
ADSL của VNPT mình thấy xem khá ok, còn tua đi tua lại nhiều khi bị vậy là bt, đôi khi hình quay về đầu film mà phụ đề vẫn chạy tiếp. Mình xài VNPT ko cần chờ load vẫn không có vấn đề gì:)

KonAir
03-02-2012, 07:22 PM
À xin lỗi, nhưng mình nói khá rõ mà. cái ống load phim dài dài đó, đôi khi xem mình click loại đoạn đã xem qua rồi thì tự nhiên nó mất hết các phần đã load mình phải chờ nó load lại từ đầu.
và bạn cũng tư vấn dùm xài ADSL nhà mạng nào thì tốt để coi pub
Mình cần nhiều thông tin hơn, bạn cứ đọc nội quy của box thì sẽ biết là mình cần những thông tin gì. Tuy nhiên mình đã biết lỗi này là do đâu, mai sẽ tiến hành fix. Còn mạng ADSL xem tốt thì theo thực tế mình thấy tốt nhất là VNPT kế đó là Viettel.