PDA

View Full Version : Không xem được phim dù đã xóa app tải lại

coc_bau
27-01-2020, 08:36 PM
Hi bạn, như tiêu đề, mình vô app pub tính xem phim xõa Tết, mà hễ phim mình coi thì nó không chịu load, hoặc bị out khỏi trình xem phim. BQT có thể xem xét lẹ vấn đề này giúp mình được không? Thế này thì toi Tết của mình. Phim mình xem là Godfather, Triangle nha. ID của mình là Coc_bau. Cảm ơn trước

KonAir
27-01-2020, 11:18 PM
Do tài khoản của bạn bị hết hạn thuê bao trọn gói, bạn nạp thêm là được nhé.

daoanhng
29-01-2020, 09:14 PM
xin chào!
Làm ơn cho tôi hỏi: tôi đã tải và cài pubVN V2 về cài đặt,nhưng không thể đăng nhập được để xem phim? xin giúp tôi với. Cám ơn!

KonAir
29-01-2020, 09:16 PM
xin chào!
Làm ơn cho tôi hỏi: tôi đã tải và cài pubVN V2 về cài đặt,nhưng không thể đăng nhập được để xem phim? xin giúp tôi với. Cám ơn!

Bạn xóa app android hiện tại trong máy đi, truy cập pubvn.net để cài bản mới (yêu cầu thiết bị của bạn phải chạy android 5.0 trở lên). Khi đăng nhập bạn ấn hình con mắt để đảm bảo nhập chính xác user và password

titlhn
27-02-2020, 06:02 PM
Hi bác KonAir,

Cho mình hỏi mình còn một tài khoản nữa đã đăng ký đến 30/04/2020 tuy nhiên mỗi khi ấn vào thì không thể nào xem được trên laptop. Website phản hồi với dòng chữ your password is 1603 days old, please update your password. Tuy nhiên khi mình ấn vào link để update thì lại không hề đổi được, thiếu mất trường để nhập current password. ID của mình là Hoang Tung.

Ngoài ra thì thêm cái nữa là mình có cài trên Sony Smart Tv thì hiện tại mình không thể chuyển giữa các tập cho phim bộ. Chỉ xem được tập đầu tiên. Liệu có cách nào để khắc phục không hả bác ?

KonAir
27-02-2020, 08:03 PM
Hi bác KonAir,

Cho mình hỏi mình còn một tài khoản nữa đã đăng ký đến 30/04/2020 tuy nhiên mỗi khi ấn vào thì không thể nào xem được trên laptop. Website phản hồi với dòng chữ your password is 1603 days old, please update your password. Tuy nhiên khi mình ấn vào link để update thì lại không hề đổi được, thiếu mất trường để nhập current password. ID của mình là Hoang Tung.

Ngoài ra thì thêm cái nữa là mình có cài trên Sony Smart Tv thì hiện tại mình không thể chuyển giữa các tập cho phim bộ. Chỉ xem được tập đầu tiên. Liệu có cách nào để khắc phục không hả bác ?

Tài khoản bạn hết hạn thuê bao trọn gói nhé, bạn nạp thêm là xem được các tập tiếp theo

titlhn
28-02-2020, 09:37 AM
Hi bác KonAir,

Để cho rõ hơn thì mình có 2 tài khoản và tài khoản titlhn này mình đang dùng để login thì đúng là không đăng ký thuê bao trọn gói. Tuy nhiên cái tk mình muốn bảo là tk Hoang Tung của mình.

Tk Hoang Tung hiện đã đăng ký đến 30/04/2020 và không thể login vào được diễn đàn nên mình mới phải login bằng tài khoản này để thông báo.

Bác kiểm tra lại giúp mình với.

KonAir
28-02-2020, 09:48 AM
Hi bác KonAir,

Để cho rõ hơn thì mình có 2 tài khoản và tài khoản titlhn này mình đang dùng để login thì đúng là không đăng ký thuê bao trọn gói. Tuy nhiên cái tk mình muốn bảo là tk Hoang Tung của mình.

Tk Hoang Tung hiện đã đăng ký đến 30/04/2020 và không thể login vào được diễn đàn nên mình mới phải login bằng tài khoản này để thông báo.

Bác kiểm tra lại giúp mình với.

Bạn check tin nhắn inbox diễn đàn nhé.

chers86vn
04-03-2020, 12:31 AM
Hi ad,
Phim xem 5' là dừng lại
Tắt app mở lại xem tiếp đc
Tầm 5-10'
Lâu lâu báo lỗi như hình phải tắt mở lại app
Đã xóa và cại lại app 3 lần những vẫn ko khắc phục đc
Id của mình : chers86vn
Ktra giúp
Mình
https://uphinh.org/image/MtAwtE

ninorota
04-03-2020, 02:31 AM
hi cho mình hỏi app trên android đang có lỗi gì k nhỉ mình k xem đc từ hqua, báo lỗi k connect đc đến sever