PDA

View Full Version : The Irishman (2019) HD Online Phụ đề Việt

KonAir
28-11-2019, 09:14 AM
33863

nancybee
28-11-2019, 04:34 PM
Phim hay quá

minhquanbuinguyen
28-11-2019, 06:42 PM
Phim hay xuất sắc

chidang1208
28-11-2019, 07:41 PM
Đơn giản là xuất sắc !!!

jokerakj
28-11-2019, 09:59 PM
chấm 10 điểm cho mọi thứ, nhưng chắc phim này kén ng xem.

hungthe
30-11-2019, 01:55 PM
Tốn mẹ hơn 3 tiếng đồng hô chỉ vì đầu óc nông dân ngu dốt tin vào mấy cái comment thượng đẳng của mấy thím trưởng giả học làm sang a dua a tòng theo điểm Imdb.Tổ sư hãm chày!

Ponchjk
30-11-2019, 02:39 PM
Thật hả bác

metantin97
30-11-2019, 03:01 PM
Tốn mẹ hơn 3 tiếng đồng hô chỉ vì đầu óc nông dân ngu dốt tin vào mấy cái comment thượng đẳng của mấy thím trưởng giả học làm sang a dua a tòng theo điểm Imdb.Tổ sư hãm chày!

ô hay, bạn ko thấy hay người ta thấy hay là chuyện bình thường . cớ gì nói người ra a dua . mà đã ko thấy hay thì sao xem tận 3 tiếng để làm gì? hài vcl :D

minhphuong_2412
30-11-2019, 10:34 PM

phim k dành cho những ng đầu óc đơn giản b a, với cả đây là phim tài liệu, dựa trên câu truyện có thật, bạn thích hư cấu mời ra chỗ khác

conan12a2
01-12-2019, 01:45 PM
đúng là phim này khó gặm thật ^^!

duymuoi93
01-12-2019, 03:35 PM
phim hay, nhưng tôi nhìn lên thì thấy pub tăng giá rồi, tôi tham gia pub đến nay hơn 10 năm. Từ hối free rồi nạp 400k 1 năm, năm ngoái tăng 100k nhưng năm nay tăng lên hẳn 200k rồi T.T

IwaseKen
01-12-2019, 04:18 PM
Ông mới học làm sang =))) Ông chưa xem phim đã đặt tâm lý phim phải siêu hay siêu khủng đến khi không vừa ý lại chửi đổng. Phim hay hay dở là do cảm nhận từng người. Như vợ ông với ông là của ngon cực phẩm, cho tôi chắc gì tôi đã thèm =)))

maxzoom
01-12-2019, 08:27 PM

3 tiếng chắc gì đã thuộc hết hệ thống nhân vật trong phim )Đã thuộc nhân vật nào chết vì lý do gì chưa ??? Nó ghi rõ ràng khi giới thiệu nhân vật rồi đấy . Đúng kiểu đầu óc như b nói vậy . Xem 2 lần đi rồi sẽ thấy hay . Từ màu sắc , phục tranh đẹp như vậy rồi, biểu đạt nhân vật cũng tốt, chưa cần nói đến nội dung có hiểu không cũng đã là trải nghiệm rất hay rồi. Sự chuyển đổi trung thành sang phản bội nó diễn ra quá mượt. Kể theo 3 tuyến thời gian rồi hợp chung lại lúc nào còn không kịp nhận ra. Hơn 40 năm chinh chiến 1 đời người làm mưa làm gió trong 3 tiếng như vậy chưa thấy hay à ??? . Thôi về xem Frozen II đi cho dể hiểu các tuyến nhân vật, phim mới ra rạp thôi,bạn nên tin "cái comment thượng đẳng của mấy thím trưởng giả học làm sang a dua a tòng theo điểm Imdb" vì nó Imdb cao thật mà

kimdan
02-12-2019, 05:36 AM
Thấy 3 bô lão này là phải ấn vào xem ngay. Mặc dù trước khi xem mình ko dám đặt nhiều kỳ vọng lắm nhưng thật sự khi xem xong phải ngả mũ thán phục 3 bô lão ở tuổi này rồi vẫn còn để lại cho thế hệ sau thêm 1 tác phẩm kinh điển nữa. Oscar 2019 là đây chứ đâu. Al Pacino, Robert de niro 2 thần tượng của tui tuyệt vời lắm 2 bác à. Cháu xem phim ở đây cũng phải 5 6 năm rồi nhưng giờ mới là lần đầu tiên comment bởi vì quá cảm phục sự cống hiến nghệ thuật của 2 bác. Cứ nghĩ những dòng phim như này đã chấm hết nhường chỗ cho phim kỹ xảo rồi nhưng nay lại được xem tiếp. Phim hay lắm các bạn ah. Ko kém gì Bố Già luôn.

kimdan
02-12-2019, 05:52 AM
Phim này ko được Oscar năm sau tôi chặt đầu cho mấy ông đá bóng luôn :th_121:

daibanhbao89
02-12-2019, 06:14 AM
Sợ là sự thật ngoài đời còn thảm liệt hơn trên phim!
Mà chỉ có Ông thợ Sơn thật ngoài đời mới biết được sự thực thôi! Sát thủ thầm lặng, không kiểu mấy nhân vật sát thủ trên điện ảnh. Nổi tiếng bla..bla.., đây ông này sát thủ chả ai biết luôn, trước khi chết 3s mới biết ai giết mình =)))
Mà các vai diễn cũng toàn đo ni đóng giầy luôn ý chứ. Đạo diễn gạo cội có khác.
Phim tâm lý nhân vật nên thời lượng sẽ dài là đúng rùi, lại cạnh tranh với Joker rồi đây :D !

hungthe
02-12-2019, 02:32 PM
phim k dành cho những ng đầu óc đơn giản b a, với cả đây là phim tài liệu, dựa trên câu truyện có thật, bạn thích hư cấu mời ra chỗ khác

Ko hiểu biết thì ngồi im dỏng tai lên mà nghe,"phim tài liệu,dựa trên câu chuyện có thật".Đầu óc bạn phải phức tạp lắm mới nghĩ ra đc câu này.Phim tài liệu là phải chính xác.Ko có chuyện "dựa trên".Nhớ lấy sau này mà dạy con dạy cháu.Ko chúng nó cười cho đấy.
Xong thím trưởng giả học làm sang đầu tiên ,xếp ra ngồi đây.Nào đến thím tiếp theo.

hungthe
02-12-2019, 02:54 PM
3 tiếng chắc gì đã thuộc hết hệ thống nhân vật trong phim )Đã thuộc nhân vật nào chết vì lý do gì chưa ??? Nó ghi rõ ràng khi giới thiệu nhân vật rồi đấy . Đúng kiểu đầu óc như b nói vậy . Xem 2 lần đi rồi sẽ thấy hay . Từ màu sắc , phục tranh đẹp như vậy rồi, biểu đạt nhân vật cũng tốt, chưa cần nói đến nội dung có hiểu không cũng đã là trải nghiệm rất hay rồi. Sự chuyển đổi trung thành sang phản bội nó diễn ra quá mượt. Kể theo 3 tuyến thời gian rồi hợp chung lại lúc nào còn không kịp nhận ra. Hơn 40 năm chinh chiến 1 đời người làm mưa làm gió trong 3 tiếng như vậy chưa thấy hay à ??? . Thôi về xem Frozen II đi cho dể hiểu các tuyến nhân vật, phim mới ra rạp thôi,bạn nên tin "cái comment thượng đẳng của mấy thím trưởng giả học làm sang a dua a tòng theo điểm Imdb" vì nó Imdb cao thật mà

Biết ngay sẽ có thím nhân cơ hội này thể hiện đẳng cấp đây mà.Mời thím xem lại lần 3 đi."Sự chuyển đổi trung thành sang phản bội nó diễn ra quá mượt" kinh chưa,nhưng mà sai mất rồi thím ơi.Nhân vật chính luôn trung thành với Russ và ko hề phản bội ai cả.Lại còn "Hơn 40 năm chinh chiến 1 đời người làm mưa làm gió" nữa chứ , văn hay chữ tốt nhưng chả ăn nhập tí nào cả ngỗng ạ!
Xong thím trưởng giả học làm sang thứ hai ,xếp ra ngồi đây.Nào đến thím tiếp theo.

hungthe
02-12-2019, 03:22 PM
Ông mới học làm sang =))) Ông chưa xem phim đã đặt tâm lý phim phải siêu hay siêu khủng đến khi không vừa ý lại chửi đổng. Phim hay hay dở là do cảm nhận từng người. Như vợ ông với ông là của ngon cực phẩm, cho tôi chắc gì tôi đã thèm =)))
Người ta nói là vợ của thằng này luôn là nỗi thèm của thằng khác.Ông ko thèm đơn giản vì khả năng ấy ấy của ông yếu quá hoặc không có thôi chứ tôi thì lúc nào cũng thèm.Ông ko tin cứ đưa vợ ông đây tôi bụp banh xác luôn.Mà chắc chắn vợ ông cũng muốn vậy vì sao thì ko phải nói nữa.
Ai xem phim mà chẳng mong sẽ đc xem một bộ phim rất hay rất khủng,nhất là phim với cả dàn diễn viên và đạo diễn quá nổi tiếng như thế.Tôi cũng đã có lời nào chê phim này dở đâu nhỉ.Tôi thấy phim bình thường nên bỏ 3 tiếng xem là phí thế thôi.Đấy nghe thử mấy thím gạch đá tôi thím ý phân tích nghe đã chưa,đúng hay sai ai trả lời hộ cái!

hungthe
02-12-2019, 03:28 PM
ô hay, bạn ko thấy hay người ta thấy hay là chuyện bình thường . cớ gì nói người ra a dua . mà đã ko thấy hay thì sao xem tận 3 tiếng để làm gì? hài vcl :D
Xem tận 3 tiếng là xem trọn bộ phim,để cố gắng xem nó hay như nào dở như nào.Thế mà cũng hỏi,ngu vcl :))

datuancskt
02-12-2019, 06:36 PM

Ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm là đây

metantin97
02-12-2019, 08:25 PM
Xem tận 3 tiếng là xem trọn bộ phim,để cố gắng xem nó hay như nào dở như nào.Thế mà cũng hỏi,ngu vcl :))

sủa làm gì để rồi người ra chửi cho :D.

lylaai
02-12-2019, 11:54 PM
lịch sử năm 50 , 60 ,70 của mỹ toàn là Mobs . Mafia thôi :)) thế nên nhiều ông ko biết gì mà xem phim này thì đúng là cực hình =)) =))

hungthe
03-12-2019, 08:36 AM
sủa làm gì để rồi người ra chửi cho :D.
Người ta tức nên người ta chửi đấy bạn ạ.Tôi đố bạn làm người ta tức đc như tôi đấy.Đọc cái comment là hình dung ra con người,nhạt nhẽo vô vị rỗng tuếch thì làm sao làm nổi cái việc đấy.

hungthe
03-12-2019, 08:42 AM
Ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm là đây

Tôi nông dân ngu dốt thì hai năm rõ mười rồi.Tuy nhiên thường thì chỉ có thằng ngu này chê bai thằng ngu kia thôi.Còn thằng thông minh chả bao giờ chê bai người khác cả.Túm lại là cùng loại với nhau thôi nên ngồi im đi ko người ta lại cười cho cả một tập thể đấy.

hungthe
03-12-2019, 09:07 AM
Gửi tới những thành viên đang đọc comment và chuẩn bị xem phim này.Mọi người gạch đá tùy thích nhưng trước khi gạch đá hãy định nghĩa cho tôi thế nào là một bộ phim hay rồi áp dụng vào bộ phim này để tôi có thể hiểu được nó hay như nào. Sau đó muốn nói sao tôi cũng nghe.Còn nếu không làm được điều đấy thì mọi lời comment gạch đá vào đầu tôi chẳng có giá trị gì đâu.
Xin chú ý là mấy thím trình độ kiểu maxzoom thì nên ngồi im đừng comment ko lại đang yên đang lành tự nhiên lấy mảnh sành cắm vào mông đấy.Quê lắm.Còn mấy bố kiểu như minhphuong_2412 với câu nói nổi tiếng "phim tài liệu dựa trên câu truyện có thật" thì cũng đừng comment vì các thím thuộc phân khúc kiến thức siêu đẳng rồi.Mời về nhất luôn.

longtyk
03-12-2019, 03:41 PM
phim tương đối hay! dành cho ai thích mafia và mấy phim cần có não, nội dung không lan man nhưng hơi khó hiểu. Diễn xuất của robert thì quá hợp với vai như thế này rồi! 8/10 là chuẩn

jackrip
03-12-2019, 04:16 PM
Phải đấy, giống như con bò nó chỉ nhìn được màu đỏ và các màu còn lại đều thành đen trắng. Cho nên, dù chúng ta có tả cho con bò rằng màu xanh đẹp như thế nào chăng nữa nó cũng ko thể nào hiểu được. Bởi vì đôi mắt và cảm nhận của con bò nó ko như con người, cho nên là người chúng ta ko nên tranh luận với những con bò, hãy cứ để nó cảm nhận theo cách của nó.

minhphuong_2412
03-12-2019, 07:59 PM
Gửi tới những thành viên đang đọc comment và chuẩn bị xem phim này.Mọi người gạch đá tùy thích nhưng trước khi gạch đá hãy định nghĩa cho tôi thế nào là một bộ phim hay rồi áp dụng vào bộ phim này để tôi có thể hiểu được nó hay như nào. Sau đó muốn nói sao tôi cũng nghe.Còn nếu không làm được điều đấy thì mọi lời comment gạch đá vào đầu tôi chẳng có giá trị gì đâu.
Xin chú ý là mấy thím trình độ kiểu maxzoom thì nên ngồi im đừng comment ko lại đang yên đang lành tự nhiên lấy mảnh sành cắm vào mông đấy.Quê lắm.Còn mấy bố kiểu như minhphuong_2412 với câu nói nổi tiếng "phim tài liệu dựa trên câu truyện có thật" thì cũng đừng comment vì các thím thuộc phân khúc kiến thức siêu đẳng rồi.Mời về nhất luôn.

nói chung là bộ phim này k dành cho những ng như bạn, bật JAV hay siêu anh hùng mà xem, bảo mẹ bạn vạch ti vừa bú vừa xem cho chill nhé b

hungthe
05-12-2019, 03:42 PM
Phải đấy, giống như con bò nó chỉ nhìn được màu đỏ và các màu còn lại đều thành đen trắng. Cho nên, dù chúng ta có tả cho con bò rằng màu xanh đẹp như thế nào chăng nữa nó cũng ko thể nào hiểu được. Bởi vì đôi mắt và cảm nhận của con bò nó ko như con người, cho nên là người chúng ta ko nên tranh luận với những con bò, hãy cứ để nó cảm nhận theo cách của nó.

Nhạt toẹt !

hungthe
05-12-2019, 04:15 PM
nói chung là bộ phim này k dành cho những ng như bạn, bật JAV hay siêu anh hùng mà xem, bảo mẹ bạn vạch ti vừa bú vừa xem cho chill nhé b
Bạn nghĩ bạn là ai mà phán là phim này ko dành cho tôi?Tôi xem tôi hiểu hết đấy,ko những hiểu mà còn hiểu rất sâu là khác.Còn hơn nhiều người xem xong hiểu sai nhưng vẫn khen hay còn bày đặt phân tích cho người khác đấy.
Được bú ti mẹ là điều hạnh phúc và sung sướng nhất của cuộc đời tôi và cũng như của tất cả mọi người.Tôi biết vì hồi nhỏ bạn không bao giờ được bú ti mẹ cho nên đến bây giờ xem phim bạn còn không phân biệt nổi thế nào là phim truyện thế nào là phim tài liệu nữa.Đừng buồn,đó không phải là lỗi của bạn,lỗi của ai đó đã sinh ra bạn thôi.
Xem JAV là thú vui phần lớn của đàn ông Việt Nam cũng như đàn ông thế giới,tôi thấy điều đó là bình thường thôi có gì đâu mà bạn nói như thể đấy là điều không tốt ý nhỉ.Bạn là nam hay nữ vậy ?Nếu là nữ chắc hẳn dung nhan không có gì nếu không nói là xấu nên mới ghen tức với mấy em diễn viên xinh đẹp trong phim phải không?Còn nếu là nam thì chắc chưa đến tuổi dậy thì hoặc nếu qua 18 tuổi rồi thì chắc nhu cầu sinh lý không cao,cuộc sống tình cảm lẫn chăn gối của bạn chắc chắn nghèo nàn vô vị và tẻ nhạt lắm.
Tôi thông cảm với bạn và có lời khuyên là bạn ngồi im đi,nói không lại với tôi đâu vì những kẻ vô công rồi nghề như tôi là kẻ nghèo tiền bạc nhưng là tỉ phú thời gian bạn ạ :)

MrTofu
07-12-2019, 12:56 AM
có cái film xem thôi cũng chửi nhau = ]. ông nào phán dở thì nó dở là đúng vì những ông phán dở suy nghĩ theo kiểu của mấy ông.
mấy ông muốn phim phải xuất chúng những con người trong phim phải có học thức cao drama các thứ, phim này thì khác.
Phim này nói về các bố già thời xưa khônh có cơ hội hay $ đi học cao. họ là những người đi chiến đấu ngoài chiến trường xong về do nghèo muốn đổi đời thì họ theo con đường mafia. (1 số theo mafia thôi nhé còn lại số khác vẫn cố gắng làm ăn lương thiện không đánh đồng).

Xét về mọi góc độ thì phim này khá là cân bằng giữa việc bạo lực, hành động và cốt truyện, lời thoại. phim không thiên về bên nào nhiều (ko kiểu mấy phim hành động mafia hở tí vác súng ra bắn hay mấy phim lời thoại đao to búa lớn).
Phim phù hợp cho người nào muốn hiểu thêm đôi chút về cuộc sống xung quanh về mafia hồi xưa nó ntn thì phim này phác hoạ tốt. (muốn real life nữa thì coi phim tài liệu - còn ông nào không phải loại muốn tìm hiểu thì pass tại phim nó dài xem xong lại chửi phim nhạt thì vl)

Mấy cái điểm chấm trên IMDB hay Rotten Tomatoes cao hay thấp đó là do phim đáp ứng được đại số đông người coi. nó là thước đo để đánh giá bộ phim có đáng xem hay khong. còn việc xem hay không là việc của mỗi cá nhân.

jackrip
07-12-2019, 02:42 PM
Hãy cứ để con bò nó thấy nó nguy hiểm theo cách của nó.

hungthe
08-12-2019, 05:33 AM
có cái film xem thôi cũng chửi nhau = ]. ông nào phán dở thì nó dở là đúng vì những ông phán dở suy nghĩ theo kiểu của mấy ông.
mấy ông muốn phim phải xuất chúng những con người trong phim phải có học thức cao drama các thứ, phim này thì khác.
Phim này nói về các bố già thời xưa khônh có cơ hội hay $ đi học cao. họ là những người đi chiến đấu ngoài chiến trường xong về do nghèo muốn đổi đời thì họ theo con đường mafia. (1 số theo mafia thôi nhé còn lại số khác vẫn cố gắng làm ăn lương thiện không đánh đồng).

Xét về mọi góc độ thì phim này khá là cân bằng giữa việc bạo lực, hành động và cốt truyện, lời thoại. phim không thiên về bên nào nhiều (ko kiểu mấy phim hành động mafia hở tí vác súng ra bắn hay mấy phim lời thoại đao to búa lớn).
Phim phù hợp cho người nào muốn hiểu thêm đôi chút về cuộc sống xung quanh về mafia hồi xưa nó ntn thì phim này phác hoạ tốt. (muốn real life nữa thì coi phim tài liệu - còn ông nào không phải loại muốn tìm hiểu thì pass tại phim nó dài xem xong lại chửi phim nhạt thì vl)

Mấy cái điểm chấm trên IMDB hay Rotten Tomatoes cao hay thấp đó là do phim đáp ứng được đại số đông người coi. nó là thước đo để đánh giá bộ phim có đáng xem hay khong. còn việc xem hay không là việc của mỗi cá nhân.
Có mấy thằng siêu nhân bàn phím cứ nhâu nhâu như ruồi nhặng bu bãi cứt trâu ,đầu toàn bã đậu nhưng rất thich thể hiện ta đây hiểu biết hơn người khác.Chúng nó chụp mũ lên đầu người ta là người ta chê phim này dở nhưng có ai chê dở đâu Thế nhưng cá nnân ông thấy phim này hay ko?Cốt truyện hấp dẫn ko?hành động có đủ bạo lực thỏa mãn người xem ko?Ông nghĩ thử xem có thằng nào nó xem phim ngoài rạp hoặc online xong nó phải nhảy vào imdb rate một nhát cho đỡ ngứa tay ko?Sao những phim của Ấn Độ phim nào điểm Imdb cũng cao chót vót thế?phải chăng phim Ấn độ thường hay hơn phim của nước khác?
Tóm lại cái comment của ông chưa toát lên đc cái gì thực sự đáng chú ý và suy ngẫm cả.Mất công gõ mất công đọc!

hungthe
08-12-2019, 05:48 AM
Hãy cứ để con bò nó thấy nó nguy hiểm theo cách của nó.
Này CON NGƯỜI kia có thể giải thích cho con bò biết tại sao nhân vật chính lại giết Jimmy Hoffa trong khi theo đúng kế hoạch thì người của Tonny Pro sẽ làm việc đó???tại sao lại cố giết người trong khi ông ta chỉ cần ngồi yên đợi kết qua?
Với trình độ của anh hùng bàn phím như bạn thì chắc ko giả thích nổi đâu.Và comment của bạn tớ xin phep dùng để lót dưới đit ngồi cho ấm.

hungthe
09-12-2019, 01:28 AM
Mấy thím trưởng giả học làm sang trốn đâu hết cả rồi?Có giỏi thì quay lại đây trả lời câu hỏi của tôi xem nào?Nếu không trả lời được thì thôi nhưng phải nhớ kỹ lấy điều này.Không biết thì dựa cột mà nghe.Đừng bao giờ thể hiện không có ngày tự tay cắm mảnh sành vào đít đấy.Và hơn hết là đừng có tự mình dối mình,huyễn hoặc bản thân mình là một điều cực kỳ nguy hiểm.Nhớ nhé các con giời!

pnthu
10-12-2019, 11:21 PM
Chú nào chê phim này cố gắng sống thêm chục năm nữa rồi xem lại.
Khốn khổ

pnthu
10-12-2019, 11:23 PM
Hí hí.
"Tâm lý nhân vật" bạn ơi xem lại 1 lượt nữa đi. Cố sẽ thấy. Bình tĩnh. Cuộc sống còn dài lắm.

minhphuong_2412
12-12-2019, 07:58 PM
Mấy thím trưởng giả học làm sang trốn đâu hết cả rồi?Có giỏi thì quay lại đây trả lời câu hỏi của tôi xem nào?Nếu không trả lời được thì thôi nhưng phải nhớ kỹ lấy điều này.Không biết thì dựa cột mà nghe.Đừng bao giờ thể hiện không có ngày tự tay cắm mảnh sành vào đít đấy.Và hơn hết là đừng có tự mình dối mình,huyễn hoặc bản thân mình là một điều cực kỳ nguy hiểm.Nhớ nhé các con giời!

bạn chê phim dở thì là phim k dành cho bạn thôi, có gì phải căng thẳng, rảnh quá thì ngồi xem JAV mà sóc lọ cải thiện chuyện giường chiếu đi bạn, bạn muốn trả lời câu hỏi gì ?? tại sao lão kia fai giết Jimmy à ?? vì đạo diễn bảo thế bạn a, ở ngoài đời còn chưa tìm ra sự thật đâu, còn bạn thích hợp lý hơn thì Frank muốn tự tay giết người bạn thân, bạn muốn hỏi gì nữa k ?

thanhnn0804
13-12-2019, 07:46 PM
thà im lặng để người ta tưởng bạn ngu, con hơn comment ra để chứng minh điều đó.

minhangel12
19-12-2019, 06:15 PM
cứ như once upon a time in american phiên bản già lão vậy =))

tommy_gun237
25-12-2019, 09:42 PM
Dốt như bò còn bày đặt phê bình phim.

tommy_gun237
25-12-2019, 10:43 PM
Thành phần này hồi bé đi học bị cô giáo cầm thước kẻ ghõ vào đầu nhiều vì tội học dốt nên giờ mới ra nông nỗi này.

hungthe
29-12-2019, 09:34 AM
bạn chê phim dở thì là phim k dành cho bạn thôi, có gì phải căng thẳng, rảnh quá thì ngồi xem JAV mà sóc lọ cải thiện chuyện giường chiếu đi bạn, bạn muốn trả lời câu hỏi gì ?? tại sao lão kia fai giết Jimmy à ?? vì đạo diễn bảo thế bạn a, ở ngoài đời còn chưa tìm ra sự thật đâu, còn bạn thích hợp lý hơn thì Frank muốn tự tay giết người bạn thân, bạn muốn hỏi gì nữa k ?

Ôi giời ơi ,minhphuong_2412 đã trở lại và lợi hại hơn xưa...1 tí thôi.Nhưng bạn lại sai rồi , đạo diễn chả có quyền gì mà bảo thế cả,phải là kịch bản bảo thế.Cùn mà vẫn còn sai.Bạn đừng post gì trong thread này nữa .Chẳng ai người ta thèm nghe comment của một kẻ ngồi trước màn hình nhưng chẳng phân biệt nổi thế nào là phim truyện thế nào là phim tài liệu đâu.Mà phim tài liệu lại "dựa trên" câu chuyện có thật mới hài hước làm sao.Ấy thế mà vẫn ngồi thưởng thức tác phẩm điện ảnh như đúng rồi.Trông giống con dog nhà tôi nó hay ngồi nhìn vào màn hình tivi rồi thỉnh thoảng sủa toáng lên ý.Chả biết nó nghĩ gì,nhận thức ra sao về cái nó đang nhìn thấy nhưng tóm lại nó với bạn xem tivi giống nhau lắm.Tự bạn thò tay xuống bóp "cái ấy" của bạn rồi nên có muốn sóc lọ như người khác cũng ko được đâu bạn ơi.Đừng cay cú thế.Tốt nhất là im đi cún con thông thái ạ.

hungthe
29-12-2019, 09:48 AM
thà im lặng để người ta tưởng bạn ngu, con hơn comment ra để chứng minh điều đó.

Thế tất cả những người nào im lặng người ta đều tưởng là ngu ah?chắc bạn cũng sợ người ta tưởng bạn ngu nên bạn cũng phải vào comment ha?thế thì bạn cũng tự chứng minh điều đấy rồi đấy,Hay là câu bạn nói dành cho mọi người trừ bạn ra ??? Bóc chỗ này nhồi vào chỗ kia cố cho nó giống giống một câu của ai đó nhưng rốt cuộc đã ko thể hiện được ý mình muốn nói lại còn ngửa mặt lên trời nhổ bãi nước bọt để nó rơi đúng vào mặt mình.Tôi ngu tôi đã nhận ngu từ đầu rồi còn bạn thì thông minh quá cơ...

hungthe
29-12-2019, 09:59 AM
Thành phần này hồi bé đi học bị cô giáo cầm thước kẻ ghõ vào đầu nhiều vì tội học dốt nên giờ mới ra nông nỗi này.

Còn bạn thì đc ông trời nặn cho củ khoai to nhưng óc chỉ bằng quả nho cho nên cũng bằng tôi thôi.Tommy_gun cũng nổi tiếng đấy,nhưng chỉ bên AV thôi.Ở đây làm gì có tuổi mà lên tiếng.Đi mà úp mặt vào háng mấy em porn thồi lốn đi bạn ơi,sở trường của bạn đấy.Chúc no nê và ngon miệng nhé.Tiễn khách!

hungthe
29-12-2019, 10:13 AM
Chú nào chê phim này cố gắng sống thêm chục năm nữa rồi xem lại.
Khốn khổ

Người ta ko thích chứ người ta đâu có chê.Nhưng cái lũ đần lại cứ chụp mũ bảo người ta chê phim dở xong gạch đá loạn lên.Đã ngu lại thích thể hiện trình độ.

hungthe
29-12-2019, 10:28 AM
Hí hí.
"Tâm lý nhân vật" bạn ơi xem lại 1 lượt nữa đi. Cố sẽ thấy. Bình tĩnh. Cuộc sống còn dài lắm.

Ai chẳng biết tâm lý nhân vật.Cũng như nhạc giao hưởng ấy,ai nghe mà chẳng được nhưng Việt Nam mình bao nhiêu người hiểu được và thấy hay??mặc dù nó là thứ
nhạc bác học.Đỉnh cao âm nhạc của thế giới đấy.Kể cả có nghe đi nghe lại cũng chắc gì đã hiểu?mà hiểu đc rồi chắc gì đã thấy là "hay"?vì muốn thấy "hay" thì kiến thức phải có nền tảng vững chắc,được trui rèn từ lúc còn bé.Đằng này xem còn không biết mình xem cái gì mà cũng tấm tắc khen hay thì thua luôn.

jimjong
08-02-2020, 11:06 AM
huhuuu làm sao để nạp khoai để thanh toán phim lẻ thay vì thuê trọn gói theo tháng đây bạn ơi?

tommy_gun237
11-04-2020, 11:01 PM
Thằng này chắc mẹ nó hồi xưa địt nhau với con lợn hay sao mà đẻ nó ra ngu quá vậy. Tao thấy thương cho con mẹ mày và mày quá. Chắc con má mày làm đĩ đó. Lồn mẹ mày

tommy_gun237
11-04-2020, 11:04 PM
Còn bạn thì đc ông trời nặn cho củ khoai to nhưng óc chỉ bằng quả nho cho nên cũng bằng tôi thôi.Tommy_gun cũng nổi tiếng đấy,nhưng chỉ bên AV thôi.Ở đây làm gì có tuổi mà lên tiếng.Đi mà úp mặt vào háng mấy em porn thồi lốn đi bạn ơi,sở trường của bạn đấy.Chúc no nê và ngon miệng nhé.Tiễn khách!

Thằng này chắc mẹ nó hồi xưa địt nhau với con lợn hay sao mà đẻ nó ra ngu quá vậy. Tao thấy thương cho con mẹ mày và mày quá. Chắc con má mày làm đĩ đó. Lồn mẹ mày

tommy_gun237
11-04-2020, 11:09 PM
Khổ thân trong này có con chó hungthe bị cả làng đá vào mõm. Lồn mẹ mày. Cả xóm cầm bàn phím phang tím lồn con đĩ mẹ mày. Địt địt địt địt cả lò nhà mày

datuancskt
27-05-2021, 10:52 PM

Đàn gãy tai trâu là có thật. Đéo thấy hay thì đừng xem. ngu còn bày đặt

hieu1906
03-08-2023, 12:26 AM

không thấy hay nhưng vẫn bỏ ra 3 tiếng để xem nên chắc ông cũng mê phim. Mỗi người một thế giới quan nên cách họ cảm nhận về một bộ phim cũng khác nhau, có người thấy hay có người thấy dở, có gì đâu mà bảo họ là trưởng giả học làm sang. có nhiều phim ở thời điểm này xem không thấy hay, nhưng đến một lúc xem lại thì thấy và hiểu được nhiều chi tiết mà đạo diễn gửi gắm.