PDA

View Full Version : Vấn đề khi xem phim với Android

subin145
13-10-2019, 09:29 PM
Thật sự là mình dùng con android box xem 3 4 năm nay ko vấn đề gì tự nhiên nâng cấp bản mới phát load không nổi app, ứng dụng mới thì không cài nổi luôn, trong khi ứng dụng cũ thì cắt không cho dùng nữa.

Giờ tự nhiên phải đi mua cái android box mới mà không biết có chạy được ko.

Admin làm ăn chán vl

KonAir
13-10-2019, 09:42 PM
1. Do chính sách của google và apple bắt buộc các bên phát triển ứng dụng phải cập nhật ứng dụng sau 1 khoảng thời gian nhất định. Nên trong thời gian vừa rồi, Pub đã cập nhật ứng dụng trên iOS và Android lên phiên bản mới.
Và ở phiên bản mới thì yêu cầu các thiết bị Android phải sử dụng tối thiểu là Android từ 5.0 trở lên bạn nhé.
2. Bạn vui lòng sử dụng ngôn từ đúng mực khi đăng bài. Nếu bạn ko hài lòng với dịch vụ, Pub rất xin lỗi bạn, và sẵn sàng đóng tài khoản + hoàn lại tiền cho bạn nếu bạn muốn.

subin145
15-10-2019, 10:18 PM
mình mua android tv mới, hiện tại search ko ra phim luôn, search kiểu gì cũng ra kết quả trắng xóa, trong khi search trên bản PC bình thường.

Các bạn nên xem lại chất lượng app như này quá chán luôn, bỏ tiền ra mà mang bực vào người

KonAir
15-10-2019, 10:47 PM
Ok bạn, mình sẽ kiểm tra lỗi search và sẽ fix ạ.

KonAir
16-10-2019, 10:11 AM
Mình kiểm tra thì vẫn thấy search bình thường, bạn thử xóa app rồi cài lại và thử search lại nhé. Nếu vẫn bị bạn chụp ảnh màn hình giúp mình kết quả search bị trắng (kèm từ khóa search) nhé.

subin145
26-10-2019, 11:41 PM
không thể search nổi phim, đánh tên đúng 100% vẫn ko search ra phim (Bản dành cho android TV), có phim đánh đúng chữ tiếng việt mới ra còn đánh tiếng việt không dấu ko tìm ra, còn có phim đánh đúng 100% vẫn không tìm ra nổi. Mình không hiểu kiểu gì luôn, mai mình quay phim lại cho bạn xem

Thêm nữa một số phim xem mất phụ đề và chả có cái gì để chỉnh cả vd: The conjuring