PDA

View Full Version : Mình dùng tivi Sony Androind không login vào được pubvn

congari
25-09-2019, 08:12 PM
khoảng 1 tuần này mình không login được bang app PUBVN trên tivi Sony Androind hay Fire Stick.
Ad giải thích giúp khách khắc phục

KonAir
25-09-2019, 08:19 PM
Bạn xóa app cũ trên máy đi, rồi truy cập pubvn.net tải bản mới là được nhé.

lexuancanh
30-09-2019, 03:39 PM
chào bạn
Tôi dùng tvbox x.9 lâu nay vẫn đăng nhập xem phim trên pub bình thường, nhưng hiện nay không xem được vì pub bắt phải đăng nhập lại nhưng khi đăng nhập thì hiện thông báo "đăng nhập thất bại". Tôi đăng nhập trên máy tính thì vẫn xem được bình thường, Đề nghị hướng dẫn để khắc phục , xin chào và cảm ơn.

KonAir
30-09-2019, 03:54 PM
chào bạn
Tôi dùng tvbox x.9 lâu nay vẫn đăng nhập xem phim trên pub bình thường, nhưng hiện nay không xem được vì pub bắt phải đăng nhập lại nhưng khi đăng nhập thì hiện thông báo "đăng nhập thất bại". Tôi đăng nhập trên máy tính thì vẫn xem được bình thường, Đề nghị hướng dẫn để khắc phục , xin chào và cảm ơn.

Bạn xóa app cũ trong máy đi rồi truy cập pubvn.net cài app mới nhé

lexuancanh
09-10-2019, 11:53 AM
tôi đã xóa app cũ và cài lại pub v2 nhưng vẫn không được, nhờ bạn hướng dẫn kỹ hơn, xin cảm ơn

KonAir
09-10-2019, 12:23 PM
tôi đã xóa app cũ và cài lại pub v2 nhưng vẫn không được, nhờ bạn hướng dẫn kỹ hơn, xin cảm ơn

Do chính sách của google và apple bắt buộc các bên phát triển ứng dụng phải cập nhật ứng dụng sau 1 khoảng thời gian nhất định. Nên trong thời gian vừa rồi, Pub đã cập nhật ứng dụng trên iOS và Android lên phiên bản mới.
Và ở phiên bản mới thì yêu cầu các thiết bị Android phải sử dụng tối thiểu là Android từ 5.0 trở lên bạn nhé.

LiYing
07-11-2019, 03:36 PM
Tôi dùng android 6. đây, đã update bản pubvn v2 mới nhất nhưng đăng nhập toàn bị Đăng nhập thất bại, vậy là bị sao nhỉ ??? Ipad trước xem bình thường thì sau khi có yêu cầu nâng cấp toàn bị nâng cấp thất bại !!! Máy tính trước cũng xem bình thường thì giờ lại cứ hiện ra dòng đang kiểm tra tốc độ đường truyền, đếm ngược từ 30s rồi cứ quay tít mù !!! Tóm lại là không cái nào xem được nữa là lí do làm sao vậy :(((