PDA

View Full Version : Add thêm chức năng playlist

mrxoi123
29-01-2012, 11:01 PM
như title e mong BQT add thêm chức năng playlist tự chuyển sang tập kế tiếp , vì trong này cũng có nhiều ae hay xem phim bộ nhất là TVB mà đã cày phim bộ thì k thể nào k nằm xem đc , nhiều khi e năm xem hết tất rất ngại ra bật tập tiếp theo vì ngại lạnh :D nên e mong BQT add thêm chắc năng này vào cho tiện :D.

KonAir
30-01-2012, 09:49 AM
Mình để như hiện tại cũng chính là để bảo vệ quyền lợi của các bạn thôi. Bạn nghĩ sao nếu để playlist tự động chuyển qua tập kế tiếp, xong có rất nhiều bạn xem, ngủ quên, phim vẫn cứ chạy hết tập này tới tập khác, hoặc bật máy tính xem 1 tập rồi bỏ đi đâu đó cả ngày, như vậy rất lãng phí băng thông, ảnh hưởng đến người khác xem online, rồi lại giật, lại lag, mọi người lại kêu. Mình nghĩ việc xem 45 phút dậy chuyển 1 lần cũng không có gì là khó khăn mấy cả, đổi lại sẽ hạn chế được sự lãng phí băng thông, bạn và các bạn khác xem phim nhanh, không bị giật.

mrxoi123
30-01-2012, 10:34 PM
nếu k thì bác có thể làm thêm cái tắt bật dạng playlist đc k ạ , e thấy đa số cày phim bộ đêm toàn có auto tự shutdown máy hết :D.Thank bác