PDA

View Full Version : Tumbbad (Trả Giá Cho Lòng Tham) (2018) HD Online Phụ đề Việt

KonAir
18-06-2019, 06:29 PM
32803

ngaomiu
19-06-2019, 02:26 PM
Lúc nhìn thấy quốc gia sản xuất "Ấn Đô" mình đã nghi nghi đây là một phim kiểu gì rồi, không ngờ đến lúc xem mới thấy nó thực sự vớ vẩn :( lời thoại thì nhảm nhí, nội dung chẳng đâu vào đâu, được một tí kỹ xảo và cảnh quay khá đẹp. Phim nhiều đoạn nhạc nhẽo vớ vẩn đúng chất Ấn Độ, thậm chí có thể nói là nhạc chẳng liên quan loèn gì đến cảnh phim, còn diễn viên kiểu mới học đóng phim, với cách diễn xuất gượng gạo và nói khá nhiều câu vô nghĩa....không thể tin nổi tại sao điểm IMDB cao thế :( quên mất. ai thích xem phim thần thoại mang hơi hướng kinh dị thì có thể xem phim này giải trí, không khác gì phim Viy Forbiđen Kingdom gì đấy của Nga-Ukraina sản xuất năm 2014

Cuulong
19-06-2019, 05:05 PM
phim vay ma che, deo hieu duoc

khoacreative
19-06-2019, 11:02 PM
Cốt truyện phải nói quá hay, đoạn đầu sợ tai déo luôn. Tuy nhiên cách đạo diễn làm chưa thuyết phục mình cho điểm 8 được. Cho 7/10, 1 bộ phim đáng xem. Ko có hát hò gì đâu ae nhé

diepna
19-06-2019, 11:07 PM
Lúc nhìn thấy quốc gia sản xuất "Ấn Đô" mình đã nghi nghi đây là một phim kiểu gì rồi, không ngờ đến lúc xem mới thấy nó thực sự vớ vẩn :( lời thoại thì nhảm nhí, nội dung chẳng đâu vào đâu, được một tí kỹ xảo và cảnh quay khá đẹp. Phim nhiều đoạn nhạc nhẽo vớ vẩn đúng chất Ấn Độ, thậm chí có thể nói là nhạc chẳng liên quan loèn gì đến cảnh phim, còn diễn viên kiểu mới học đóng phim, với cách diễn xuất gượng gạo và nói khá nhiều câu vô nghĩa....không thể tin nổi tại sao điểm IMDB cao thế :( quên mất. ai thích xem phim thần thoại mang hơi hướng kinh dị thì có thể xem phim này giải trí, không khác gì phim Viy Forbiđen Kingdom gì đấy của Nga-Ukraina sản xuất năm 2014

Không biết theo bạn như thế nào là hay nhỉ ? nếu lời thoại có vấn thì thì mình nghĩ có thể sub chưa chuẩn cho lắm. Nhạc mình thấy hoàn toàn phù hợp. Trong các phim ấn độ rõ ràng phim này k có lợi dụng về hình thức ca múa nhiều bạn nhé :))) nếu bạn nói phim này có nhiều nhạc nhẽo vớ vẩn thì có lẽ bạn chả biết gì về phim cả.

Thi No
05-08-2020, 03:58 PM
phim hay

takechi7
02-10-2023, 08:29 PM
Phim kinh dị rất hay đánh vào lòng tham, nỗi ám ảnh chính là con người. Mình chấm phim này 8 điểm, thanks PUB.