PDA

View Full Version : Góp ý về vấn đề lỗi app

neverlove88
13-05-2019, 08:34 AM
Mình là thành viên gắn bó với pubvn từ hồi 2012. Lúc nào cũng nạp full để xem. Từ thời mới các bạn khuyến mại nhiều, rồi sau này khuyến mại năm , rồi 400k/ năm, 500k/ năm. Mình lúc nào cũng ủng hộ. Đôi khi lỗi vài ngày, rồi lag zật... mình cũng chưa từng ý kiến. Vì cũng là dân công nghệ lỗi là không tránh được.

Trên mạng giờ rất nhiều trang free cũng full phim như pub. Ngay bạn mình cũng có làm 1 trang kéo phim còn nhiều gấp mấy lần các trang như hdonline, phim mới, pub... nhưng chỉ là 1 dự án test vs cho anh em xem chứ không thương mại. Mình thì vẫn ủng hộ pub.

Thế nhưng đợt này rất là thất vọng với Pub. Ừ lỗi app, ừ ko ai xem được phim. Các bạn cần phải hiểu điều tối thiểu về CSKH nên làm thế nào chứ . Data khách hàng có, các bạn ko nhắn tin được 1 cái hay email được 1 cái cho khách hàng sao ?
Đầu tiên bảo 12/5. xong giờ lại 16 tháng 5. Cũng chẳng đưa ra vấn đề, hướng khắc phục hay đền bù cho khách hàng. Ở đây với mình vài trăm hay vài triệu chả có ý nghĩa gì. Nhưng mình theo dõi bình luận trên pub rất nhiều. Hỏi có bao nhiêu người cũng chẳng nhiều tiền nhưng vấn ủng hộ pub, hoặc quay sang lại kêu là bỏ ra mấy đồng bạc mà đòi hỏi. Đúng là về chăm sóc khách hàng, 1 đồng cũng là khách, 1 triệu cũng là khách. Có thể còn nhiều KH vênh váo hay khó chịu khi bỏ ra vài chục nghìn. Nhưng những người chẳng kêu mấy khi như mình luôn sẵn sàng bỏ ra nhiều gấp mấy tiền để được hưởng services tốt nhất. Chứ cái kiểu lỗi quen rồi thông báo là xong này của Pub mình rất thất vọng. Lẽ ra mình cũng bỏ pub rồi, tài khoản cũng mới nạp thêm 1 năm được 2 tháng chứ mấy nên mình chờ tới đây xem pub có thay đổi gì không. Nếu không thà mình kéo torrent hay xem trên mấy trang free còn hơn bỏ tiền mà cảm thấy không được tôn trọng.
Thân !