PDA

View Full Version : Chút ý kiến nhỏ :))

pe_just_baby
21-01-2012, 12:41 PM
E hèm ! Ai Dza, kính chào các bà con cô chú bác anh chị họ hàng thân thích hay k thân thích , gần xa hay k gần xa :), hôm nay Em ( hay còn đc mọi người thân mật gọi là Baby:th_8: hay là Voi :(( :th_60: xin đc mạo muội nêu lên tý ý kiên . Mong mọi người xem xét thông qua :)

1. Khi đã có hình thức KHOAI ra đời, e khẩn khoản van xin các bác cho ra đời thêm 1 số công cụ , dịch vụ , chế độ làm giàu khoai của em mà em k cần phải nạp thêm tiền :"> (e nghĩ chắc BQT âm mưu roài , mà lâu quá , nên e nói lun hối thúc :)) ) , ah , có thể cho e xin thêm cái chế độ chuyển khoai, tặng khoai để e đi xin mỗi ng 1 tý cho e đc k ah :)) )

2. Như e đã trình bày ngoài chatbox cách đây mấy ngày mà k biết có bác nào thấy k, với tình trạng 4r mình hiện nay, e nghĩ BQT nên ra thêm phần thưởng như là post 1 topic sẽ đc 1 số khoai , đc thanks trên 4 người sẽ đc tặng 1 số khoai. v..v.. để làm giàu thêm cái tài nguyên pót bài của mình , dồng thời cũng làm cho mọi người tham gia nhiều hơn trong diễn đàn chứ k chỉ xem phim, em nghĩ làm vậy , có thể khi mình đặt quảng cáo, tỷ lệ người coi cũng cao hơn ( CÁc khoai đc tặng chỉ áp dụng cho việc chơi game hay gì đó trong diễn đàn chứ k đc dùng để kích hoặt để coi phim)

3.Giao diện bên trang chủ màu mè đẹp roài, mà trong 4r mình đơn giản quá :) tết rồi, em nghĩ đổi các background đi ạ :) đỏ đỏ hên hên cho nó sung :) màu Xanh nhìn cả năm mãi chán rồi , có thể thêm vài màu sắc cho cái font chữ này nọ vv...vv.. ( có lẽ ý này sẽ làm phiền bác designer :th_3::th_16:

Dạ, ý kiến em nó thế thôi ah, đồng thời, BQT có ai là người ở SG và HN thì cầm đầu of 1 phát cho xôm tụ đi ạ :) . Em si nghĩ đơn giãn , nên k biết mấy cái ý kiến này có hợp lí không , nếu k đc cũng cho e sory:th_21: :)) hẻ hẻ, đừng chặt chém em qớ :)):th_3::th_123:

KonAir
21-01-2012, 04:05 PM
Tất cả các điều em nói sẽ có trong thời gian tới (cũng nhanh thôi). Mong em và mọi người hết sức thông cảm cho BQT, mà cụ thể là anh và Megatron, đợt này quá bận luôn, vì hệ thống thanh toán mới đi vào hoạt động, và bọn anh thì ko phải cao siêu gì về code, cho nên rất căng thẳng cũng như mệt mỏi, vì cần phải làm mọi thứ thật chính xác. Thêm vào nữa, có 1 số thành phần hèn hạ từ 1 số website cũng hèn hạ, vào giở những cái trò kích động, tỏ vẻ phân tích này nọ, đâm ra chưa có thời gian để làm gì cả. Rồi lại còn ngồi làm phim. Anh chỉ ước anh có 3 đầu 6 tay 9 cựa 10 bìu để phục vụ thành viên và mày :))