PDA

View Full Version : Admin như trẻ con

Chococat004
16-02-2019, 01:53 PM
Chào bạn,

Hôm nọ mình có xem qua phim Take Point

Link: http://pubvn.net/bar/threads/32047-take-point-chien-dich-ngam

Phim dịch tiếng Việt rất cẩu thả, ví dụ operation đúng ra là chiến dịch, lại dịch thành ca mổ trong khi trong phim sắp đánh nhau.

Mình góp ý là dịch như thuê google dịch thì bị block luôn khỏi phim đấy.

Mình cũng ko có ý định xem lại vì phim dịch quá tệ, nhưng do relog nên google chrome load lại mới phát hiện ra. Mình dùng Pubvn cũng rất lâu, và chủ yếu mua thuê bao, mình là người dùng trả phí chứ không đi xin các bạn, các bạn nên tôn trọng người dùng và nhận góp ý sửa đổi, chứ ko nên thấy góp ý đúng mà lại nhảy dựng lên xong block người dùng như trẻ con thế. Mong là ko phải admin nào cũng như thế.

Chúc Pub luôn phát triển.

KonAir
16-02-2019, 02:53 PM
Bạn vui lòng ăn nói cẩn trọng và suy nghĩ + tìm hiểu kỹ trước khi phán xét nhé. Ai block bạn khỏi phim đó vậy? Phim đó mọi người góp ý phụ đề có vấn đề thì Pub hạ phim đó xuống. Ai rảnh mà đi block bạn thế? Bạn xem lại xem bạn trẻ con hay ai trẻ con. Bạn thử hỏi toàn bộ các bạn member của Pub xem hiện tại có ai xem được phim đó ko nhé??

Chococat004
16-02-2019, 03:00 PM
Bạn vui lòng ăn nói cẩn trọng và suy nghĩ + tìm hiểu kỹ trước khi phán xét nhé. Ai block bạn khỏi phim đó vậy? Phim đó mọi người góp ý phụ đề có vấn đề thì Pub hạ phim đó xuống. Ai rảnh mà đi block bạn thế? Bạn xem lại xem bạn trẻ con hay ai trẻ con. Bạn thử hỏi toàn bộ các bạn member của Pub xem hiện tại có ai xem được phim đó ko nhé??

Thế thì bên bạn phải xem lại cách thức hiện thông báo.

"Chococat004, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation."

Bạn đọc thông báo thế này bạn có nghĩ là bạn bị block ko?

Bạn cũng có vẻ đang nhảy dựng lên đấy, bình tĩnh đi bạn. Người ta góp ý thì lắng nghe chứ đừng độp vào mặt người dùng như thế, chẳng ai đi làm dịch vụ mà cứ nhảy vào mặt khách như bạn đâu, bạn ạ.