PDA

View Full Version : Có lẽ nên tính khoai theo phim hoặc thời gian !

LilLarge
19-01-2012, 06:31 PM
Mình 0 có thời gian để xem phim ltục nên nạp tiền cho cả tháng mà chỉ xem dc có 1 - 2 phim thì hơi phí ! Mình nghĩ nên có thêm chế độ tính khoai theo số lượng phim hoặc thời gian xem . Mong các Assmin tham khảo & hồi âm sớm

CaVoiSaThu
19-01-2012, 11:19 PM
Ồ, Assmin là ai vậy nhỉ??? Em chỉ biết mỗi Admin thôi :)

Ý kiến của bạn rất hay, phù hợp w nhìu ng xem ít phim. Up cho Admin + Mod vào xem xét :)

herobon
19-01-2012, 11:26 PM
Việc này Ban Quản Trị sẽ nghiên cứu và có thể đưa vào áp dụng trong thời gian tới.
Yên tâm là sẽ chọn lựa cách tốt nhất cho các bạn!

pe_just_baby
19-01-2012, 11:27 PM
:) hi bạn , nếu có hình thức riêng cho ng xem ít thì có thể áp ụng đc diều này :) Tuy nhiên , hiện tại mình chỉ mới có các cách thức đã công bố , bạn cứ làm theo đã nhé :) 20k đc 1 tháng xem :). BQT sẽ xem xét tình hình thực tế để cho ra đời nhiều hình thức hơn :)) Thanks bạn ! Chúc bạn vui tại PUB :)!

trung92
20-01-2012, 01:57 AM
Uhm mình cũng đồng ý mong BQT sớm tìm cách khắc phục , có thể tính theo thời lượng phim cũng dc hoặc tính nạp khoai rồi lúc nào cần thì đổi thành 1 ngày xem phim or 1 tuần thì ổn lắm... chứ nạp 1 tháng mà có ngày rãnh ngày không thì cũng uổng kaka

KonAir
20-01-2012, 02:12 AM
Hiện tại sẽ vẫn chỉ có các hình thức như thông báo. Khi có thêm hình thức mới, BQT sẽ thông báo tới các bạn. Mình xin close topic tại đây.