PDA

View Full Version : Xin giúp mình tìm tên bộ phim âu mỹ trên Pub.

einsamenmanngmail
14-12-2018, 05:28 PM
Trước tiên cho mình xin lỗi vì post bài hỏi tên phim trong đây vì mình không biết hỏi ở đâu , mong các bạn thông cảm. Như tiêu đề thì mình cần tìm tên 1 bộ phim âu mỹ , nói về 2 vị luật sư một nam và một nữ trong công việc tại toà thì họ là đối thủ của nhau nhưng bên ngoài thì lại khác , họ đang tiếp nhận chung nhiều vụ kiện khác nhau trong đó có vụ 1 cảnh sát nữ làm trong sở bị đuổi việc do ai đó trong nhóm phát tán clip sex và cô cảnh sát này nhờ vị luật sư nữ bào chữa cho mình , còn luật sư nam thì là đại diện của thành phố và sở cảnh sát . Luật sư nam đc 1 người bí ẩn gửi cho 1 usb có chứa đoạn clip sex bị cắt mất 1 đoạn của cô cảnh sát , đoạn bị cắt có hình ảnh bạn trai của vị luật sư nữ đang chung sống xuất hiện trong clip. Mình chỉ nhớ đc tới đó vì mới xem đc 2 tập đâu tiên của ss1 , hôm nay minh có vô tính xem lại thì app pub trên điện thoại ko có chức năng lưu phim đả xem và mình cũng không nhớ tên phim là gì , mình tìm hơn 2h đồng vẫn không ra đc , mong các bạn ai từng xem phim này thì giúp mình tên phim nhé , xin cám ơn.