PDA

View Full Version : Ant-Man and the Wasp (Người Kiến Và Chiến Binh Ong) (2018) HD Online Phụ Đề Việt

KonAir
02-10-2018, 09:09 PM
31403

Le Giang
02-10-2018, 09:41 PM
xem thôi

maijepsida
02-10-2018, 11:00 PM
phim này xem vài lần rồi mà vẫn xem lại 1 chút để coi lại quantum realm. Thực sự nếu MCU phát triển đc một quantum realm như trong comic thì quá tuyệt vời.

vinhphuc88rt
03-10-2018, 12:11 AM
xem thoi con cho doi gi nua

chimbocau
03-10-2018, 12:12 AM
Đoạn cuối có phải do thanos k vậy

50k 1 Tháng
03-10-2018, 01:23 AM
Đoạn cuối có phải do thanos k vậy

đúng rồi bạn

0429adn
03-10-2018, 11:00 AM
Đã xong, hấp dẫn thật.
Cảm ơn anh em đội ngũ Pub

metantin97
03-10-2018, 02:19 PM
Mình cứ thắc mắc là tại sao Bill lại phải đầu độc cho ghost hận thù Hank trong khi Bill là người tốt?

truongquanghuy
03-10-2018, 09:41 PM
Cho mình hỏi sao phim này tới 5k khoai? Web mình tăng giá à?

tailockankan
03-10-2018, 11:40 PM
Pub tăng giá hay sao ấy nhỉ. 5.000đ 1 phim lẻ (có 1 số bộ là 4.000đ)

hungthe
04-10-2018, 05:41 AM
Mình thuộc loại đầu óc chậm chạp tư duy kém phát triển nên xem thể loại này ko thấy gì là hấp dẫn hay cuốn hút cả.Mấy bộ phim người kiến,gián,ruồi,muỗi,chuột này cùng mô típ cùng thể loại cùng kiểu kỹ xảo này phim nào cũng như phim nào.Muốn đột phá chắc anh hùng phải là "Người giòi" hay chí ít cũng là "Người giun" thì may ra....
Cố xem hết bộ phim nhưng ko dám khen chê vì sợ gạch đá (con nhà nòi Việt Cộng ),chỉ thấy thằng ku lớp 5 nhà mình nó xem say sưa nên mình oánh giá 9đ cho phim này nếu phim có ghi chú "Dành cho thiếu niên,nhi đồng"

trungboto
04-10-2018, 06:25 AM
@hungthe: chính xác tỉ mẩn hơn nữa, thì bạn đầu óc chậm chạp, tư duy kém hơn cả thằng ku lớp 5 nhà bạn đó.

tran nguyen khang
04-10-2018, 10:16 AM
after credit thì néu fan MARVEL thì sẽ hiểu ngay là do cái búng tay định mệnh của THỐT NỐT, chỉ khó hiểu mỗi cái Thốt nốt và đội quân của hắn đã xuống TRái đát và khiêu chiến trực tiếp nhằm lấy được viên đá của bác sĩ strengh. Và báo đài đã đưa tin rất nhiều cho thấy thảm họa hủy diệt của đội quân ấy nhưng Người kiến và nhà HANK vẫn ung dung như ko biết chuyện gì và vào cõi lượng tử đúng đang nước sôi lửa bỏng, anh KIẾN bảo là vào đó thu thập năng lượng để cứu GHOST thôi và lại đúng lúc để cái búng tay của anh thốt nốt làm tan biến hết cơ số anh hào. có thể mình chưa đọc hết nguyên tác và chưa hiểu bạn nào hiểu khai sáng dùm. :th_65:

kita001
05-10-2018, 09:00 PM
phim hay phết ạ

xiaofight
06-10-2018, 02:40 PM
after credit thì néu fan MARVEL thì sẽ hiểu ngay là do cái búng tay định mệnh của THỐT NỐT, chỉ khó hiểu mỗi cái Thốt nốt và đội quân của hắn đã xuống TRái đát và khiêu chiến trực tiếp nhằm lấy được viên đá của bác sĩ strengh. Và báo đài đã đưa tin rất nhiều cho thấy thảm họa hủy diệt của đội quân ấy nhưng Người kiến và nhà HANK vẫn ung dung như ko biết chuyện gì và vào cõi lượng tử đúng đang nước sôi lửa bỏng, anh KIẾN bảo là vào đó thu thập năng lượng để cứu GHOST thôi và lại đúng lúc để cái búng tay của anh thốt nốt làm tan biến hết cơ số anh hào. có thể mình chưa đọc hết nguyên tác và chưa hiểu bạn nào hiểu khai sáng dùm. :th_65:

Lúc đám BO xuống trái đất bắt cóc bác sĩ Strange rồi thì mọi thứ lại im ắng trở lại, lúc này nếu so thời gian thì Ant man đang bị quản thúc ở nhà ko được phép ra khỏi nhà, hơn nữa nếu có trốn ra được còn phải giúp ba vợ đi cứu má vợ bị kẹt trong lượng tử giới nữa. Nói về lần xâm lược thứ 2 của Thanos, nguyên đội quân đổ bộ xuống nhà của anh Báo ở Wakanda, mà như bác coi Black Panther ấy, nhà anh Báo ẩn mình bằng lớp shield tàng hình nên ko ai biết vị trí cả nên báo đài nào đưa được tin trận thứ 2 đâu bạn.
Mà cơ bản nhất là A3, a Kiến ko có trong kịch bản thôi, phần Avenger 4 dự là nhờ cái bình lượng tử ấy mà đập được Thôt nốt và hồi sinh team đây.

bjndos
14-10-2018, 10:55 PM
Do mạng nhà em dạo này chậm hay do server pub dạo này chậm hơn ạ?
Em dùng FPT gói cáp quang 27MB, có một mình em dùng mà phải vừa xem vừa load. :(

AlexIch
26-10-2018, 10:51 PM
sao không có tiếng vậy

lunarlight
29-12-2018, 01:59 PM
Mình thuộc loại đầu óc chậm chạp tư duy kém phát triển nên xem thể loại này ko thấy gì là hấp dẫn hay cuốn hút cả.Mấy bộ phim người kiến,gián,ruồi,muỗi,chuột này cùng mô típ cùng thể loại cùng kiểu kỹ xảo này phim nào cũng như phim nào.Muốn đột phá chắc anh hùng phải là "Người giòi" hay chí ít cũng là "Người giun" thì may ra....
Cố xem hết bộ phim nhưng ko dám khen chê vì sợ gạch đá (con nhà nòi Việt Cộng ),chỉ thấy thằng ku lớp 5 nhà mình nó xem say sưa nên mình oánh giá 9đ cho phim này nếu phim có ghi chú "Dành cho thiếu niên,nhi đồng"

bạn nên tìm hiểu thêm về khoa học trước khi xem phim này để có cái nhìn đánh giá khác với tư duy hiện tại của bạn nhé, thân chào !
p/s: bạn biết lượng tử là gì ko mà bảo phim dành cho thiếu niên nhi đồng ? :)

hoangsd001
30-12-2018, 08:04 PM
Phim bị lỗi r ad . Ko xem đc hix