PDA

View Full Version : Boston Legal: Season 4 (Luật Pháp Boston: Phần 4) (2007) (Trọn bộ 20 tập) HD Online Phụ Đề Việt

KonAir
12-09-2018, 02:23 PM
31315

Bossmilano
17-09-2018, 02:47 PM
Pub lam on up het cac season duoc k?? Phim nay ra het ca roi ma ???

Bossmilano
17-09-2018, 06:51 PM
Ad oi web mat tien. Minh dong han 1 nam tien dung ma sao phim load cham vay? season 4 ra tu 2007 the ma sao up dc co 1 episode?

Bossmilano
19-09-2018, 02:37 PM
Admin k up cũng k reply.

Tôi muốn hủy tài khoản lấy lại tiền? Refund please

Thà xem web free còn hơn mất tiền mà update chậm !!!

Làm thế nào để get a refund?

xunocchimcoc
27-09-2018, 05:07 PM
Pub lam on up het cac season duoc k?? Phim nay ra het ca roi ma ???

Từ từ chứ bạn phải có thời gian sắp xếp cho AD (bạn yên tâm pub ko làm thì thôi mà đã làm thì phải full các season giống như BONES vậy bạn có thấy trang nào đủ season như pub ko???)

Bossmilano
04-10-2018, 10:10 PM
kk phải nhưng mình thấy các web free up film rất nhanh. Pub gần 1 năm nay có vẻ up nhiều film cũ và tốc độ up film cũng k đươc như ngày xưa. Pub đã từng là web no1 và web duy nhất mất tiền. nhưng nếu mất phí thì dịch vụ phải hơn các web free chứ? bạn k nghĩ vậy à? Mình đóng hẳn 1 năm 1 mà xem vẫn phải chờ.

trungroyal243
04-10-2018, 10:16 PM
kk phải nhưng mình thấy các web free up film rất nhanh. Pub gần 1 năm nay có vẻ up nhiều film cũ và tốc độ up film cũng k đươc như ngày xưa. Pub đã từng là web no1 và web duy nhất mất tiền. nhưng nếu mất phí thì dịch vụ phải hơn các web free chứ? bạn k nghĩ vậy à? Mình đóng hẳn 1 năm 1 mà xem vẫn phải chờ.

Mình thấy Pub sub rất nhiều series cùng một lúc nên việc ra chậm là có thể chấp nhận được còn các web ngoài ra nhanh vì bọn nó có dịch méo đâu toàn lấy sub trên subscene về rồi up,bảo sao chả nhanh.Pub bạn yêu cầu phim nào hầu như đều được đáp ứng,chưa kể phim ít người xem Pub cũng không bỏ dở mà làm full hết season,theo mình chả có cái dịch vụ khỉ gió gì ở Việt Nam mà tốt bằng Pub đâu mặc dù đôi khi sub vẫn hơi tệ chút=)

lavieenrose
03-11-2018, 09:10 AM
cứ ngày nào lên pub thấy tập mới của boston legal là mừng rơi nước mắt :((( cảm ơn các bạn ná