PDA

View Full Version : Heavy Sweetness Ash like Frost (Hương Mật Tựa Khói Sương) (2018) (Trọn bộ 60 tập) HD Online Phụ Đề Việt

PopEyes
05-09-2018, 10:48 PM
31289

Flyingdance
06-09-2018, 08:49 PM
Mong chờ mãi cuối cùng pub cũng up Hương Mật. Mình đã phải coi hết trên web khác nhưng chất lượng ko thích bằng pub. Giờ có rồi thi thoảng vào coi lại :)). Phim hay ơi là hay. Đặng Luân - Dương Tử rất đẹp đôi. Nói chung là bộ tiên hiệp ngôn tình hay thứ nhì sau Tam sinh tam thế (ý kiến cá nhân). Chắc ko ai hợp với vai Húc Phượng hơn Đặng Luân: trong nóng ngoài lạnh, trái tim ấm áp, chung tình mà vẫn có vẻ mạnh mẽ dũng mãnh của một chiến thần. Bị mê mắt 1 mí + nụ cười như mặt trời của bé Phượng :)))
Đặng Luân còn mấy phim hay lắm: Bởi vì gặp được em (ft. Tôn Di) và Nghìn lẻ một đêm (ft. Địch Lệ Nhiệt Ba).

xunocchimcoc
07-09-2018, 06:53 PM
Mong chờ mãi cuối cùng pub cũng up Hương Mật. Mình đã phải coi hết trên web khác nhưng chất lượng ko thích bằng pub. Giờ có rồi thi thoảng vào coi lại :)). Phim hay ơi là hay. Đặng Luân - Dương Tử rất đẹp đôi. Nói chung là bộ tiên hiệp ngôn tình hay thứ nhì sau Tam sinh tam thế (ý kiến cá nhân). Chắc ko ai hợp với vai Húc Phượng hơn Đặng Luân: trong nóng ngoài lạnh, trái tim ấm áp, chung tình mà vẫn có vẻ mạnh mẽ dũng mãnh của một chiến thần. Bị mê mắt 1 mí + nụ cười như mặt trời của bé Phượng :)))
Đặng Luân còn mấy phim hay lắm: Bởi vì gặp được em (ft. Tôn Di) và Nghìn lẻ một đêm (ft. Địch Lệ Nhiệt Ba).

Đồng quan điểm với bạn.có điều pub up phim bộ tQ hot hơi chậm( Như Ý,Thiên Thịnh Trường Ca,Tiên sinh bơi lội,Đấu Phá Thương Khung,Hứa Với Em Phù Sinh Nhược Mộng,)nhưng ko sao,miễn sau có và bàn đẹp dịch chuẩn là ok rùi.Nếu nhanh thì càng tốt.

xunocchimcoc
07-09-2018, 06:57 PM
Hương Mật Tựa Khói Sương đánh bật cả bom tấn Thiên Thịnh Trường Ca của Trần Khôn và Nghê Ni dù không sở hữu dàn diễn viên tên tuổi, dự án hiện vẫn luôn giữ vị trí đầu bảng rating từ ngày đầu tiên phát sóng cho đến nay

DuckKen
07-02-2019, 03:47 AM
lúc đầu coi vì thấy có Đặng Luân, vậy mà kết thì thích nv Nhuận Ngọc hơn. mấy tập đầu nhìn k thuận mắt l mà về sau càng ngày càng thấy bạn này đẹp, diễn tốt.

doanthuthao
28-06-2020, 05:50 PM
Yêu nam phụ quá, kết thúc hợp lý rồi mà vẫn thương Nhuận Ngọc

suspian
17-12-2022, 01:38 AM
5 năm rồi vẫn xem đi xem lại :(