PDA

View Full Version : Lỗi kết nối server - Không thể xem phim

Anh Trâm
26-12-2017, 11:01 PM
Pub là dịch vụ xem phim trả tiền, siêu nhanh siêu net, siêu chuẩn nhưng dạo này có quá nhiều lỗi.
Trước đây mình xem phim đã hay bị báo Lỗi kết nối đến server rồi load tầm chục cái server thì cuối cùng cũng xem được phim.
Nhưng hôm nay thì không thể nhé.
Các bạn xem lại hộ mình với.
Mong các bạn tìm cách khắc phục chứ dịch vụ trả tiền mà chất lượn như vậy tệ quá.
Đến Phimmoi xem free chất lượng hd, chỉ phiền mỗi chiếu quảng cáo đầu phim thôi chứ cũng không khó chịu như thế này.

KonAir
26-12-2017, 11:09 PM
Bạn cho mình xin thông tin cụ thể về phim (hoặc tập phim) bị lỗi ạ để mình kiểm tra.

luoideliem001
05-01-2018, 09:25 PM
minh cũng thế, xem phim nào cũng bị như vậy

nalevie
06-01-2018, 01:07 PM
mình cũng vậy cái phim nào màn hình cũng đen thui hết. cả tối qua và sáng nay. Chán cái là hư toàn vào dịp lễ (Noel) và cuối tuần rảnh không có gì làm cũng ko được coi phim
tuần trước còn báo Pass và user của mình sai ko cho vô web 2 ngày, mà nhấn reset password ko cho move on tiếp. muốn báo gì sai cũng phải là mem mới báo được. Mình giận không thể tả, đã vậy mới đóng membership 1 năm được 3 tháng thì hư lên hư xuống

maxinhxan91
06-01-2018, 08:04 PM
Sao trang xem phim không hiện số tập phim để mình chọn tập xem? Chỉ giúp mình với