PDA

View Full Version : Dark: Season 1 (Đêm Lặng: Phần 1) (2017) (Trọn bộ 10 tập) HD Online Phụ Đề Việt

KonAir
13-12-2017, 03:23 PM
30123

shopbaokha
14-12-2017, 08:31 PM
phim hay

Cuulong
14-12-2017, 09:09 PM
phim hay qua , coi hoi hop tu dau den cuoi

thantaimetmoi
14-12-2017, 09:10 PM
dịch cho xong 8 tập còn lại đi ad ơi hóng quá phim hay mà

Longbanh89
15-12-2017, 11:38 PM
ra hết một lần đi đc kooooo

eragon1207
20-12-2017, 04:17 PM
chờ series này lâu vđ vậy @@ trong khi netflix toàn ra 1 lần hết luôn mà
lâu vl vl vl @@

LP1112
23-12-2017, 05:35 PM
Đề nghị Sứt update bộ này nhanh hộ cho ae thương thức cái, chờ lâu quá. Ngoài ra, đề nghị Sứt và ae admin có thể update bộ Twin Peaks lên đc ko ạ. Xin cảm ơn!

anhthichduana
24-12-2017, 10:22 PM
Phim bị lỗi k hiện sub ad ơi. Check lại giúp nhé.

haze
24-12-2017, 11:22 PM
ep 2 bị lỗi không hiện sub

ginji1993
27-12-2017, 07:54 AM
fuck timeline :59:

haichan123
02-01-2018, 09:58 AM
làm ăn như đầu lồn ,phim lồn nào cũng up muộn

ngancon2012
02-01-2018, 11:07 PM
càng ngày chất lượng dịch vụ càng kém :-j

shinicon
03-01-2018, 03:11 PM

Anh em bình tĩnh, tôi cũng thèm vờ lờ cơ mà lỗi này ko phải do bên Pubvn, mà là do cái bọn mặt loz này này FB.com/WorldSubtitlesVN, cno quyết tâm ko up sub cho anh em thì làm sao mà up film lên đc, tôi đã lên hỏi cno mà đụ mé cno bảo là bọn tao thích up 1 tuần 1 tập đấy thì làm sao,mà hiện tại chỉ có mỗi bọn đấy làm sub cho flim naỳ thôi , chán luôn chứ lúc nào anh Netflix chả ra 1 cái hết luôn.... anh em bình tĩnh đừng chửi Pub tội nghiệp :(

pinpin012
09-01-2018, 12:21 AM
Mình nghĩ ae nên thông cảm cho pub vì phim này nó tiếng Đức chứ tiếng Anh thì chắc xong lâu cmnr

jaydunk
11-01-2018, 07:15 AM
chúng mày đóng tiền thì ít hơn hẳn , xong đòi so bì netflix ??? hít cái nhị đi cho nhanh , cứ tưởng nạp cái thẻ 50k vào là làm bố thiên hạ ??

jaydunk
11-01-2018, 07:16 AM

biến mẹ mày đi ! lồn mẹ mày thằng chó ăn buồi !

LP1112
11-01-2018, 10:09 AM
chúng mày đóng tiền thì ít hơn hẳn , xong đòi so bì netflix ??? hít cái nhị đi cho nhanh , cứ tưởng nạp cái thẻ 50k vào là làm bố thiên hạ ??

Có thể bạn ám chỉ mình, mình cũng mong bạn ăn nói cho cẩn thận vì có khi bạn cũng kém tuổi mình không chừng. Còn cái vấn đề pub up phim lên chậm thì mình xin thưa, sáng qua mình vào trang hdonline (là một trang thu phí nhưng cũng cho xem miễn phí) để xem tập 10. Còn mình vào đây tất nhiên là mình cũng nạp tiền để xem, mình nghĩ là quyền đòi hỏi của mình là hợp lý.

jaydunk
11-01-2018, 08:47 PM
Có thể bạn ám chỉ mình, mình cũng mong bạn ăn nói cho cẩn thận vì có khi bạn cũng kém tuổi mình không chừng. Còn cái vấn đề pub up phim lên chậm thì mình xin thưa, sáng qua mình vào trang hdonline (là một trang thu phí nhưng cũng cho xem miễn phí) để xem tập 10. Còn mình vào đây tất nhiên là mình cũng nạp tiền để xem, mình nghĩ là quyền đòi hỏi của mình là hợp lý.

tôi nói luôn là tôi không nói bạn ! còn để mà nói thì bạn nên suy nghĩ xem có đúng không nhé : tôi cũng xem hdonline liên tục như bạn mà thôi nếu pub không có . và không có cái web hay trang nào ở VN mà up hết cả bộ cho bạn xem luôn , up thế chúng nó chết đói à :)) từ cái cách bạn nói đã sai rồi , và nói thẳng luôn chắc tuổi bạn còn kém tôi cơ ;)) phim có phim trước có phim sau :)) ,phim hdonline có trước :)) OK nhưng nhiều lần phải xem RAW không phụ đề đúng không ??? các bạn nên bớt cái yêu cầu quái đản lại mà nên suy nghĩ xem là xem cái phim gì khác chờ up tiếp đi còn hay hơn đấy :))

LP1112
12-01-2018, 12:42 PM
tôi nói luôn là tôi không nói bạn ! còn để mà nói thì bạn nên suy nghĩ xem có đúng không nhé : tôi cũng xem hdonline liên tục như bạn mà thôi nếu pub không có . và không có cái web hay trang nào ở VN mà up hết cả bộ cho bạn xem luôn , up thế chúng nó chết đói à :)) từ cái cách bạn nói đã sai rồi , và nói thẳng luôn chắc tuổi bạn còn kém tôi cơ ;)) phim có phim trước có phim sau :)) ,phim hdonline có trước :)) OK nhưng nhiều lần phải xem RAW không phụ đề đúng không ??? các bạn nên bớt cái yêu cầu quái đản lại mà nên suy nghĩ xem là xem cái phim gì khác chờ up tiếp đi còn hay hơn đấy :))

Nào đừng đưa vấn đề đi qua xa. Thứ nhất, t nghĩ rằng t là người nộp tiền vào đây thì t có quyền đc đòi hỏi, ok? Tất nhiên cái đòi hỏi đó phải hợp lý. Thứ hai, bạn hãy quay trở lên phần bình luận của t xem liệu t có đòi hỏi pub phải ra hết phim ko vậy? Ko đúng ko? Còn khi t nói t qua hdonline để xem tập 10, tập 10 đó có viétub đầy đủ. Còn hdonline họ cho xem tập 10 hd ko thu phí thì liệu t có quyền đc đòi hỏi xem tập 10 ở pub (nơi t có nạp tiền vào) đc xem ít nhất là cùng thời gian với hdonline ko, đòi hỏi đó liệu có vô lý ko? Còn thứ 3 khi bạn bảo chúng m ở đây và t là một số trong những ng hỏi thì theo bạn t có nên hiểu là ko phải t ko? Còn nếu bạn ám chỉ ai hãy trích dẫn đầy đủ những ng đấy lên trong phần bình luận của bạn nhé. Thứ 4, còn vấn đề tuổi tác, ok, cứ coi bạn hơn tuổi t đi?

Longbanh89
12-01-2018, 02:09 PM
Mình thấy LP1112 nói chuyện rất hợp lí, mình nghĩ bạn không cần phí lời với jaydunk vì nhìn cũng có thể nhận thấy phông văn hóa quá khác nhau.

Bản thân mình là thành viên của pub được gần 3 năm, công nhận là thời gian gần đây pub có lịch up phim rất khó hiểu, những phim hay các trang khác đã có thì không thấy pub có ( vd: trùm hương cảng) những phim đã có cả bộ thì thời gian up rất lâu như phim dark này chẳng hạn.

Mình tin là đội ngũ của Pub là đội ngũ tốt. Nhưng cái thiếu ở đây là thiếu một kênh đối thoại giữa người dùng và ban điều hành. Người dùng kêu ca cũng không có ai phản hồi, và cũng không có bất kì một thông báo nào từ phía ban điều hành.

Nếu là một diễn đàn có uy tín thì mình nghĩ bây h là thời điểm để nâng cấp PUB. Update thêm thông báo của ban quản trị, cũng như lịch đăng của từng phim....

nheo0510
12-01-2018, 03:22 PM
Phim hay vcl, còn các bạn comment những vấn đề chẳng liên quan tới phim vcl

pinpin012
12-01-2018, 03:38 PM
Có 2 điều thắc mắc?
-Noah và thằng công tử nhà giàu tên gì gì quên mịa có phải là một?? tương lai nó thành Nọah? hay là người khác?
-Noah thí nghiệm liên tục trọng căn phòng nhằm biến căn phòng thành một cỗ máy thời gian, nhưng mà nó nó cần máy thời gian để làm gì?
vcl phim :D

jaydunk
13-01-2018, 03:58 AM
Nào đừng đưa vấn đề đi qua xa. Thứ nhất, t nghĩ rằng t là người nộp tiền vào đây thì t có quyền đc đòi hỏi, ok? Tất nhiên cái đòi hỏi đó phải hợp lý. Thứ hai, bạn hãy quay trở lên phần bình luận của t xem liệu t có đòi hỏi pub phải ra hết phim ko vậy? Ko đúng ko? Còn khi t nói t qua hdonline để xem tập 10, tập 10 đó có viétub đầy đủ. Còn hdonline họ cho xem tập 10 hd ko thu phí thì liệu t có quyền đc đòi hỏi xem tập 10 ở pub (nơi t có nạp tiền vào) đc xem ít nhất là cùng thời gian với hdonline ko, đòi hỏi đó liệu có vô lý ko? Còn thứ 3 khi bạn bảo chúng m ở đây và t là một số trong những ng hỏi thì theo bạn t có nên hiểu là ko phải t ko? Còn nếu bạn ám chỉ ai hãy trích dẫn đầy đủ những ng đấy lên trong phần bình luận của bạn nhé. Thứ 4, còn vấn đề tuổi tác, ok, cứ coi bạn hơn tuổi t đi?

BẠN KHÔNG THỂ NÀO BẮT PUB UP PHIM NHANH HƠN HDONLINE ĐƯỢC VÀ NGƯỢC LẠI HDONLINE UP NHANH HƠN ĐƯỢC !
mình để ý quá kĩ về thời gian up phim , tập 10 hdonline có trước , bạn phàn nàn về điều đó nhưng bạn nên để ý kĩ là trong cùng 1 ngày pub cũng up luôn , thơi gian nó chênh nhau không nhiều , thậm chí hdonline mới có tập 4 , nhưng và pub mới có tập 2, nhưng sau đấy cùng lúc pub ra hẳn đến tập 5 luôn ! SAO BẠN KHÔNG KHEN ĐI ?? mà cứ đến lúc chậm một tí các bạn lại phàn nàn ? tôi chỉ thấy cái việc các bạn phàn nàn nó quá là mệt mỏi :)))

trannamhoang123
14-01-2018, 11:37 PM
Sau khi coi xong phim mình nhận ra là ai cũng thích dầm mưa nhỉ

DuckKen
08-02-2018, 07:20 PM
Trời ơi, phim hay quá, từ hồi got s1,2 hiếm có TV series nào xem mà hồi hộp ntn. Bị so sánh với stranger things mà cá nhân thấy dark hay hơn....hóng ss2

trungroyal243
20-09-2018, 02:15 PM
Mong là không xịt như 12 monkeys...8đ

khacviet
29-06-2019, 09:34 PM
phim ra season 2 rồi up đi sứt ơi :3

hungthe
01-07-2019, 07:53 PM
Anh em bình tĩnh, tôi cũng thèm vờ lờ cơ mà lỗi này ko phải do bên Pubvn, mà là do cái bọn mặt loz này này FB.com/WorldSubtitlesVN, cno quyết tâm ko up sub cho anh em thì làm sao mà up film lên đc, tôi đã lên hỏi cno mà đụ mé cno bảo là bọn tao thích up 1 tuần 1 tập đấy thì làm sao,mà hiện tại chỉ có mỗi bọn đấy làm sub cho flim naỳ thôi , chán luôn chứ lúc nào anh Netflix chả ra 1 cái hết luôn.... anh em bình tĩnh đừng chửi Pub tội nghiệp :(
Nhầm rồi ông nội ơi.Pub có hẳn subteam riêng để dịch đấy.Vì nhiều phim chỉ riêng Pub có phụ đề tiếng Việt mà các trang khác ko có.Thêm nữa là bảo mật chống download phụ đề hơi bị kinh luôn đấy.Một tháng thu phí đến mấy tỉ đồng thì làm gì có chuyện ngồi đợi sub free của mấy em sinh viên ngoại ngữ mới ra trường đâu.Ông là ông chơi hẳn subteam riêng.Còn Netflix có ra thì vẫn cứ là 1 tuần một tập chứ ko phải 1 phát full cả bộ ra đâu.

hungthe
01-07-2019, 11:23 PM
Mình nghĩ ae nên thông cảm cho pub vì phim này nó tiếng Đức chứ tiếng Anh thì chắc xong lâu cmnr

Phim nào phát hành ra chẳng có phụ đề tiếng Anh hả bạn.Người ta dịch từ phụ đề tiếng Anh chứ ngu gì mà vác một ông dịch thuận từ tiếng Đức sang tiếng Việt chứ.

vudangkhoi
04-07-2019, 10:10 PM
Nhầm rồi ông nội ơi.Pub có hẳn subteam riêng để dịch đấy.Vì nhiều phim chỉ riêng Pub có phụ đề tiếng Việt mà các trang khác ko có.Thêm nữa là bảo mật chống download phụ đề hơi bị kinh luôn đấy.Một tháng thu phí đến mấy tỉ đồng thì làm gì có chuyện ngồi đợi sub free của mấy em sinh viên ngoại ngữ mới ra trường đâu.Ông là ông chơi hẳn subteam riêng.Còn Netflix có ra thì vẫn cứ là 1 tuần một tập chứ ko phải 1 phát full cả bộ ra đâu.

Netflix nào ra 1 tuần 1 tập? Có sub google đủ cả ss 2 r kia kìa

TheFLash
01-07-2020, 02:37 PM
Vãi nồi cái timeline tè lè luôn

saudeejay
18-04-2024, 10:18 PM
phim như cc xem phí cả thời gian mà mọi ng bảo hay, tình tiết câu giờ rời rạc vớ va vớ vẩn, ae nào thấy hay thì nên xem thêm nhiều phim khác cùng thể loại này để cảm nhận, chứ với tôi thì sau khi cố kiên nhẫn xem xong 3 tập đầu thì thấy phim này tệ nhất trong thể loại này trong các phim từng xem