PDA

View Full Version : Thần Chết (Black) (2017) (Trọn bộ 18 tập) HD Online Phụ Đề Việt

lamphong
18-10-2017, 11:20 PM
29898

mafialao123
30-10-2017, 02:54 PM
lịch chiếu thế nào AD ơi

judykitty
17-11-2017, 08:50 PM
Phim hay quá chừng, cảm động nữa nhưng mà kết thúc kiểu này ức chế quá, chắc còn SS2
Ps : phải công nhận tay nào viết ra kịch bản phim này đúng là giỏi, các tình tiết trong phim sâu chuỗi và có liên quan tới nhau, các vụ án từ quá khứ tới hiện tại đều có mạch liên quan tạo thành thể thống nhất logic của phim. ko thể ko cho 10d :th_109:

ckgaamaru
06-12-2017, 01:12 AM
vậy là phim sẽ có phần 2 à, căng nha

judykitty
06-12-2017, 01:48 AM
tập cuối sao vẫn chưa xong các tình tiết nhỉ ? phim kiểu méo gì vậy ? :th_1:

radikove
06-12-2017, 08:01 PM
chắc chưa hết đâu, dự 20 tập. có ai nghĩ 444 chính là Joon ko, vậy mới tự nhiên ngồi đánh đàn được với nhớ lại mấy đoạn hồi bé

larania
07-12-2017, 08:12 PM
chắc chưa hết đâu, dự 20 tập. có ai nghĩ 444 chính là Joon ko, vậy mới tự nhiên ngồi đánh đàn được với nhớ lại mấy đoạn hồi bé

mình cũng nghĩ như bạn luôn, hình như phim này sắp chiếu trên netflix nữa ,lần đầu tiên xem phim hàn mà xem 1 lèo 16 tập

judykitty
09-12-2017, 02:24 AM

Chắc chắn 444 không phải là Joon đâu bạn, vì ở tập 1 cũng là trích dẫn tập cuối 444 tìm dc thân xác của mình trong 1 chiếc oto bị chìm sâu dưới nước thì là 1 người khác, có lẽ cùng thời với bố của Ha Ram hoặc hơn
@ Về Joon có 2 khả năng xẩy ra là CÒN SỐNG hoặc VẪN CHẾT nhưng dc tráo đổi xác ở hiện trường, nếu còn sống nhất định là 1 nhân vật nào đó không ngờ tới ( khả năng này rất khó xẩy ra )
Về việc tại sao lại có ký ức hồi nhỏ với Ha Ram nhất là chi tiết cái hộp chôn ở bãi đất chờ 18t mới mở ấy thì rất khó đoán, nhưng ko hiểu sao mình lại có linh cảm Joon chính là cậu em :th_120: và bà mẹ bác sỹ có gì đó đã giấu bí mật này

larania
10-12-2017, 02:48 PM
sub tập 17 đi Mod ơi, có 17 rồi

radikove
10-12-2017, 07:37 PM
Chắc chắn 444 không phải là Joon đâu bạn, vì ở tập 1 cũng là trích dẫn tập cuối 444 tìm dc thân xác của mình trong 1 chiếc oto bị chìm sâu dưới nước thì là 1 người khác, có lẽ cùng thời với bố của Ha Ram hoặc hơn
@ Về Joon có 2 khả năng xẩy ra là CÒN SỐNG hoặc VẪN CHẾT nhưng dc tráo đổi xác ở hiện trường, nếu còn sống nhất định là 1 nhân vật nào đó không ngờ tới ( khả năng này rất khó xẩy ra )
Về việc tại sao lại có ký ức hồi nhỏ với Ha Ram nhất là chi tiết cái hộp chôn ở bãi đất chờ 18t mới mở ấy thì rất khó đoán, nhưng ko hiểu sao mình lại có linh cảm Joon chính là cậu em :th_120: và bà mẹ bác sỹ có gì đó đã giấu bí mật này

làm sao moo kang là joon được, còn đang tìm hung thủ giết joon cơ mà.

larania
11-12-2017, 04:05 PM
tội nghiệp chú, đóng phim nào cũng vào vai khổ

judykitty
11-12-2017, 04:41 PM
làm sao moo kang là joon được, còn đang tìm hung thủ giết joon cơ mà.

Hóa ra linh cảm của mình đúng hic =)))) Joon đúng là cậu em hiện tại cả 2 nghĩa : xác của em trai nhưng mang trái tim của Joon, và hiện tại linh hồn trong thân xác của cậu em cũng chính là Joon :))) ôi định mệnh thật chớ trêu, bảo sao Joon ko tự thoát hồn ra dc vì Thiên Kính Đài đã nói thần chết ko thoát ra dc vì nhập trúng thân xác cũ ( thân xác cũ ở đây chính là quả tim )
Phim hay vê lờ và từ đầu tới cuối nhân vật Joon thật là đáng thương nhất phim khi bất hạnh chồng bất hạnh và còn bị chính Ha Ram bắn Headshot :th_54:

funkylove2712
11-12-2017, 06:46 PM
Hóa ra linh cảm của mình đúng hic =)))) Joon đúng là cậu em hiện tại cả 2 nghĩa : xác của em trai nhưng mang trái tim của Joon, và hiện tại linh hồn trong thân xác của cậu em cũng chính là Joon :))) ôi định mệnh thật chớ trêu, bảo sao Joon ko tự thoát hồn ra dc vì Thiên Kính Đài đã nói thần chết ko thoát ra dc vì nhập trúng thân xác cũ ( thân xác cũ ở đây chính là quả tim )
Phim hay vê lờ và từ đầu tới cuối nhân vật Joon thật là đáng thương nhất phim khi bất hạnh chồng bất hạnh và còn bị chính Ha Ram bắn Headshot :th_54:

nói chung là happy ending!, kết quả câu cuối phim của tổ chế tác thôi :)))

radikove
11-12-2017, 07:34 PM

không nên nói trước nội dung như này bạn ạ, nên xóa cmt đi. ngóng mãi cái kết thì vào đọc được nội dung, bực lắm

judykitty
11-12-2017, 08:11 PM
không nên nói trước nội dung như này bạn ạ, nên xóa cmt đi. ngóng mãi cái kết thì vào đọc được nội dung, bực lắm

cái này bình luận với những ai đã xem xong, tự do ngôn luận mà bạn, có ai bắt bạn đi đọc hết cmt đâu mà nói thế, bạn vào 1 bộ phim chỉ cần xem điểm idm xem cao ko và xem mấy phản hồi của những ng khác xem có hay ko là dc ko cần đọc hết cmt :th_25:

larania
11-12-2017, 09:13 PM
cái này bình luận với những ai đã xem xong, tự do ngôn luận mà bạn, có ai bắt bạn đi đọc hết cmt đâu mà nói thế, bạn vào 1 bộ phim chỉ cần xem điểm idm xem cao ko và xem mấy phản hồi của những ng khác xem có hay ko là dc ko cần đọc hết cmt :th_25:

forum đúng là có quy định không "spoiler" đó bạn,nói sơ sài thôi để người khác khỏi tuột mood cũng tốt mà,mình xem rồi thì nghĩ cho người chưa xem 1 tị,

tinnps2
11-12-2017, 10:12 PM
Má cái kết :th_109: Hết lòng vì một người đôi khi đơn giản là họ hạnh phúc là đủ còn bản thân ra sao cũng chấp nhận :th_60::th_60: Tội nghiệp chú thần chết :th_59:

duongsheep97
30-12-2017, 12:53 PM
ngta đã nói như thế rồi lại còn già mồm "có ai bắt bạn đọc hết cmt đâu..."

13031977
19-01-2018, 09:26 AM
Sao không hiện lên khung xem phim được Sứt ơi???

vanvuong2207
19-01-2018, 11:50 AM
sao khung xem phim thành khung trang chủ thế bạn ơi

linhkiensamsung
02-03-2018, 12:33 AM
số ông nội joon ko hiểu làm gì nên tội mà ăn kẹo đồng liên tục thế ko biết
Trước giờ ko thích coi phim hàn lắm mà phim nay phải cho 10d về nội dung