PDA

View Full Version : lỗi Dangerous

winniengo90
01-10-2017, 10:11 PM
xin chào mọi người,
mình bị lỗi khi xem phim mấy ngày nay. Hôm qua và hôm kia thì load rất chậm, hoặc ko load nổi. Hôm nay thì mỗi lần vào film thì bị thông báo là Dangerous : "Deceptive site ahead

Attackers on pubvn.net may trick you into doing something dangerous like installing software or revealing your personal information (for example, passwords, phone numbers or credit cards".
Giờ thì hoàn toàn không thể xem được phim nữa. Mình có tìm kiếm thông tin trên mạng, đổi proxy rồi VPN mà vẫn không khắc phục được. À mình ở nước ngoài, có phải vì vậy mà không xem được phim? nhưng mấy bữa trước thì vẫn xem được bình thường :((

myktun1
01-10-2017, 10:21 PM
bạn bấm vào chữ chi tiết ở ngay dưới cùng , nó hiện ra thêm vài dòng nữa . trong câu cuối cùng của mấy dòng mới hiện có cái VẪN TRUY CẬP . bấm vô đó là đc nha

emthanh
02-10-2017, 04:11 AM
Vào được trang phim rùi nhưng phim load rất chậm, hầu như không coi được, mặc dù bấm tối ưu đường truyền

bendoan512
03-10-2017, 02:52 AM
Mình cũng bị vậy nè. Ad ơi, dạo này e thấy là trang mình nhiều lỗi không hiểu nổi luôn đó. Mong ad nhanh chóng khắc phục những sự cố này đi ạ.