PDA

View Full Version : Atypical: Season 1 (Lập Dị: Phần 1) (2017) (Trọn bộ 8 tập) HD Online Phụ Đề Việt

KonAir
18-08-2017, 09:39 PM
29620

Dark Lighter
20-08-2017, 01:46 AM
sau vài tiếng được up lên, mình thấy 4/10. để xem thế nào

Đã coi được 20 phút, xin có vài lời như sau:

_ Mình thấy người việt không thể chịu được những tình huống hổ thẹn, nên nếu phim mĩ nào mà có tình huống hổ thẹn thì đều bị đánh giá thấp thê thảm. Mình đã chuyển sang mĩ sinh sống và mình thấy ở đây người ta cũng rất tránh những tình huống gây hổ thẹn nhưng sự việc xảy ra rồi thì những người xung quanh dường như tỏ ra không quan tâm lắm vì dù sao cũng xảy ra rồi.

_ Thứ hai là phim này nhắm đến những ai forever alone, coi rồi mới thấy ai mà chưa có bạn gái thì cũng bất bình thường như anh này thôi, có điều anh này level bât bình thường cao nên ảnh được dựng thành phim.

Đánh giá 7/10. IMDB chấm 8.5 chẳng qua những người rảnh rỗi không có bạn gái mà đi vote thôi, cộng thêm việc các diễn viên diễn khá đạt

Ah quên mất điều cuối là con gái mĩ đúng là tinh thần thoải mái hơn con gái việt thật. Nhưng mà nếu cho mình làm lại thì mình sẽ đem chuyện cưới hỏi ra để dụ vì đó là cách duy nhất giúp cho tinh thần con gái việt thấy dễ chịu hơn, còn bạn nào thích nói thật quá thì chịu. Ở đâu cũng vậy

Vanburen
22-08-2017, 06:15 PM
xem 20p phán như đúng rùi

ths2hm
25-08-2017, 03:24 AM
Ghớm fcuk thằng dark, xem đc có 20p đã bình luận vớ vẩn. Tao bỏ ra năm tiếng để xem đến tập 8 của bộ này đấy. Xem đi và cảm nhận tính nhân văn và sâu sắc của nó nhé. Bộ phim theo tao là hay thứ 2 về tình cảm xã hội Mỹ sau shameless nhé

larania
27-08-2017, 04:50 PM
sau vài tiếng được up lên, mình thấy 4/10. để xem thế nào

Đã coi được 20 phút, xin có vài lời như sau:

_ Mình thấy người việt không thể chịu được những tình huống hổ thẹn, nên nếu phim mĩ nào mà có tình huống hổ thẹn thì đều bị đánh giá thấp thê thảm. Mình đã chuyển sang mĩ sinh sống và mình thấy ở đây người ta cũng rất tránh những tình huống gây hổ thẹn nhưng sự việc xảy ra rồi thì những người xung quanh dường như tỏ ra không quan tâm lắm vì dù sao cũng xảy ra rồi.

_ Thứ hai là phim này nhắm đến những ai forever alone, coi rồi mới thấy ai mà chưa có bạn gái thì cũng bất bình thường như anh này thôi, có điều anh này level bât bình thường cao nên ảnh được dựng thành phim.

Đánh giá 7/10. IMDB chấm 8.5 chẳng qua những người rảnh rỗi không có bạn gái mà đi vote thôi, cộng thêm việc các diễn viên diễn khá đạt

Ah quên mất điều cuối là con gái mĩ đúng là tinh thần thoải mái hơn con gái việt thật. Nhưng mà nếu cho mình làm lại thì mình sẽ đem chuyện cưới hỏi ra để dụ vì đó là cách duy nhất giúp cho tinh thần con gái việt thấy dễ chịu hơn, còn bạn nào thích nói thật quá thì chịu. Ở đâu cũng vậy

Thánh xuống mặt đất đi đừng đu dây nữa, làm như đàn bà con gái Việt ai cũng nhắm tới cưới xin vậy.Không hiểu gì mà cứ tỏ ra là hiểu lắm.Làm ơn xuống đi giùm cái.
Phim này muốn những người tự kỉ hòa nhập với cộng đồng thánh ạ, tình yêu nam nữ nó chỉ là một trong những cánh cửa cho họ thôi.

huonglinh1085
10-08-2018, 06:13 PM
Phim rất hay và rất nhân văn. mình rất thích phim này.