PDA

View Full Version : Nên post thêm phim bộ!

whatever
11-01-2012, 08:21 PM
Theo em nghị pub có rất nhiều phim dài hay rồi, nếu có thêm một chút phim bộ thì càng hay càng tốt!:th_51::th_51::th_51:

buonvituonglai
11-01-2012, 08:39 PM
Hiện giờ đã có 1 số series film bộ của TVB rồi nhé bạn.
Bạn có thể ra trang chủ search hoặc vào đây (http://pub.vn/forum/forumdisplay.php/116-Phim-Bo) để xem.
Ngoài ra, nguồn nhân lực của pub vẫn còn đang hạn chế nên chưa thể làm film theo ý của mọi người được.
Mong bạn thông cảm :)!

whatever
11-01-2012, 08:46 PM
Thank bạn nha!

meoxi
27-01-2012, 02:36 AM
mình thấy pub đa số post phim tvb sau năm 2008, nếu như có thể post thêm 1 số bộ tvb thuộc dạng kinh điển như thâm cung nội chiến thì hay quá, những phim đó xem hoài vẫn ko thấy chán. Đó chỉ là góp ý riêng của mình :)

hoangps
27-01-2012, 11:26 PM
Để tránh làm loãng tài nguyên của diễn đàn thì tiện mình post vào đây luôn:D biết là lòng tham của con người là vô tận;)) đc voi thì đòi hai bà trưng,ý kiến riêng nhưng chắc đa phần các member cũng muốn điều này :"> mong đội ngũ làm phim của pub có thể post 1 series phim của Jackie Chan và American Pie,thực ra thì mình cũng đc xem nhiều rồi nhưng đa phần toàn là phim chất lượng kém,từ ngày biết đến pub thì không còn cái cảnh,muốn xem phim chất lượng cao phải lon ton qua hdvietnam hay movie2share để cày kéo,kiếm sub và kích hoạt tài khoản nữa,1 lần nữa chân thành cảm ơn các bạn đã cho ra 1 đứa con tinh thần trên cả tuyệt vời thế này ( yêu pub quá nên không thể hoãn cái sự sung sướng đó lại đc,văn chương con gà mái xíu ;)) ) hy vọng pub sẽ thoả mãn niềm mong ước của mình ;;)

iKucell
28-01-2012, 12:32 PM
Sao không làm mấy bộ phim hoạt hình dài tập ý :)
Ví dụ: One Piece,Beelzebub,.....