PDA

View Full Version : Nên cho anh em được post phim!

whatever
11-01-2012, 07:01 PM
Pub.vn là một trang còn non trẻ nên lượng phim chưa được dồi dào cho lắm:th_67:. Nên cho anh em được post phim nhưng phải qua kiểm định của admin. Thế Pub.vn mới dồi dào phim, chứ tình trạng hiện nay phim của Pub còn nghèo nàn quá, lâu lâu mới có phim mới, phải chờ nên anh em không kiên nhẫn cho lắm. Đề nghị cho anh em post phim!!!:th_9::th_9::th_9:

HoaiTrung
11-01-2012, 07:30 PM
bạn muốn post loại nào? Phim online hay Phim download?

Cái nào cũng hoan nghênh bạn hết á. Miễn đạt tiêu chuẩn của PUB là chấp nhận ngay.

dinh.tv146
11-01-2012, 07:50 PM
Mình đoán là ý bạn ý muốn post film onl lên trên server của Pub để giúp tài nguyên của Pub ngày càng phong phú! Nhưng như thế cũng gặp những vấn đề là khó kiểm soát chất lượng! tốn tài nguyên...! Mình nghĩ Pub lên tuyển thêm những Uploader với Encoder giúp Pub ngày càng phát triển! ^^

whatever
11-01-2012, 08:14 PM
Mình đoán là ý bạn ý muốn post film onl lên trên server của Pub để giúp tài nguyên của Pub ngày càng phong phú! Nhưng như thế cũng gặp những vấn đề là khó kiểm soát chất lượng! tốn tài nguyên...! Mình nghĩ Pub lên tuyển thêm những Uploader với Encoder giúp Pub ngày càng phát triển! ^^

Chuẩn! Vì nguồn film của pub chưa được dồi dào cho lắm!:th_51:

buonvituonglai
11-01-2012, 08:15 PM
Chuẩn! Vì nguồn film của pub chưa được dồi dào cho lắm!:th_51:

Như anh trung đã nói.
Chỉ cần đạt tiêu chuẩn là ok hết bạn ạ.

whatever
11-01-2012, 08:18 PM
Ukm :th_115:

KonAir
11-01-2012, 10:40 PM
Cám ơn các bạn đã góp ý. Pub chưa bao giờ thiên về tiêu chí số lượng, chỉ đi theo 1 định hướng duy nhất là chất lượng. Nên nếu bạn nào muốn đóng góp, chung tay cùng pub, bọn mình rất hoan nghênh và chân thành cám ơn. Chỉ cần đạt đc tiêu chuẩn của Pub là ok. Các bạn nghĩ sao nếu cứ cho mọi người post ào ạt và rồi không kiểm soát được chất lượng?

dinh.tv146
12-01-2012, 05:26 AM
Cám ơn các bạn đã góp ý. Pub chưa bao giờ thiên về tiêu chí số lượng, chỉ đi theo 1 định hướng duy nhất là chất lượng. Nên nếu bạn nào muốn đóng góp, chung tay cùng pub, bọn mình rất hoan nghênh và chân thành cám ơn. Chỉ cần đạt đc tiêu chuẩn của Pub là ok. Các bạn nghĩ sao nếu cứ cho mọi người post ào ạt và rồi không kiểm soát được chất lượng?

Đấy! đó mới là vấn đề chính! em cũng muốn tiêu chí chất lượng đặt hàng đầu! Em nghĩ mấy anh "trùm" của Pub nên tạo ra 1 nhóm Trainning mục đích là đào tạo ra các encoder đúng chuẩn của Pub hiện tại! Như thế ta có thể có nhiều film hơn để mọi người cũng xem hehe

whatever
12-01-2012, 01:54 PM
không ý mình là ai mún post phim thì gửi vào hòm thư của admin để kiểm duyệt trước nếu ok thì mơí post lên. Tiện thể còn dịch nữa chứ! ^_^!

KonAir
12-01-2012, 02:31 PM
không ý mình là ai mún post phim thì gửi vào hòm thư của admin để kiểm duyệt trước nếu ok thì mơí post lên. Tiện thể còn dịch nữa chứ! ^_^!
Hiện tại vẫn đang thế mà bạn. Các bạn cứ làm phim xong, up lên đâu đó rồi gửi link down cho mình hoặc bất kỳ bạn smod nào cũng được. Bọn mình sẽ kiểm duyệt. Ok là bọn mình sẽ đăng liền.

herobon
12-01-2012, 02:58 PM
qua được cái kiểm duyệt thì đã gọi là vãi luyện lắm rồi ;))

whatever
12-01-2012, 06:34 PM
khi nào có phim hay em báo! uhm phim thời đại rồng được không nhỉ? nếu được em up lên mediafire. Nhưng chắc phải nhờ anh chị dịch hộ rồi!

KonAir
12-01-2012, 06:45 PM
@ladylove: phim phải có đầy đủ sub luôn chứ em. Làm xong cứ up lên MF rùi gửi link cho anh.

whatever
12-01-2012, 07:00 PM
ok để em kiếm

anhduca1
13-01-2012, 02:12 AM
uây thế thì em cung có vài phim đấy mà gửi qua mail được hok anh