PDA

View Full Version : Pub sắp sập chưa để mình còn biết đường chuyển sang trang khác trả tiền xem? :)

kandy214
14-07-2017, 01:40 PM
Nhớ thời cách đây 2-3 năm ngày nào lên cũng có phim bộ mới cập nhật, xem còn chẳng hết toàn bookmark xem dần. Dạo 6 tháng trở lại đây sao thấy Pub chăm update mấy cái phim củ l Hàn - Nhật - Trung thế :) ừ cứ cho là nhu cầu đông đảo các mem thích xem, đây những phim ấy chả có mấy ai bình luận, những phim bộ/ lẻ Âu Mỹ thì cũng có các bác review rôm rả.

Rồi thì tình hình update tập mới siêu lâu, một số bộ bị drop luôn thì phải. Thay vào đó mỗi ngày vào lướt qua thì 1 rổ phim Á đập vào mặt. Thiết nghĩ mấy phim này thì pub cũng chẳng phải nhanh update hơn gì các trang xem miễn phí/ quảng cáo đâu.

Than phiền lần này là lần thứ 3 nhưng chẳng có đến 1 Admin nào hạ mình buông đôi câu giải thích thì chắc cũng đủ để tự hiểu rồi :)) mình đã gia hạn tài khoản đến tháng 9, không thấy khá khẩm gì hơn thì bye các cậu ở lại với đống hoang tàn này nhé.

tronghieu113
14-07-2017, 09:40 PM
công nhận là dạo này up phim quá chán ko con suport như sưa mấy post của thành viên ít được trả lời mà hình như sứt yêu ko làm boss nữa ko vui như xưa