PDA

View Full Version : Karate Kill (Sát Quyền) (2017) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

Vịt Tồ
09-07-2017, 03:01 PM
29419

nova75c
10-07-2017, 07:30 AM
Phim của Nhật , quay ở Mỹ, đc chiếu miễn phí , trên mấy quán thịt chó ở Nhật Tân cho mấy con đĩ nó xem. có cả những pha tạo hiệu ứng bằng cách quay lộn camera đủ vòng 360 độ của thằng đạo diễn chưa tốt nghiệp hoặc ko tốt nghiệp đc do ko đủ số trình học.
đây ko phải là phim.Pubvn.net làm ơn xem rõ nội dung trước khi đưa lên để tránh mất thời gian của các thành viên vì tất cả mọi người đều đóng tiền để đc xem phim nghiêm túc.
Phim ơi là phim thật vãi L với phim

raindat
10-07-2017, 09:15 AM
Phim của Nhật , quay ở Mỹ, đc chiếu miễn phí , trên mấy quán thịt chó ở Nhật Tân cho mấy con đĩ nó xem. có cả những pha tạo hiệu ứng bằng cách quay lộn camera đủ vòng 360 độ của thằng đạo diễn chưa tốt nghiệp hoặc ko tốt nghiệp đc do ko đủ số trình học.
đây ko phải là phim.Pubvn.net làm ơn xem rõ nội dung trước khi đưa lên để tránh mất thời gian của các thành viên vì tất cả mọi người đều đóng tiền để đc xem phim nghiêm túc.

:th_44::th_44::th_44::th_44::th_44::th_44::th_44:: th_44:

mythuy8982
11-07-2017, 10:41 AM
Pub giờ nghèo nàn quá, cả tuần chẳng có phim nào ra hồn ngoài mấy bộ phim hoặt hình up cho có mà chả ai xem

stormcs
13-07-2017, 05:46 PM
Bỏ mấy chục nghìn 1 tháng xem phim mà cứ như bố đời, trở về với lau xanh us quay tay miễn phí đi nhé thanh niên.
Phim xem ok nha mọi người, đúng là mấy thằng comment vô văn hoá thì trình độ thưởng thức cũng không thể cao được !

sieunhanxanh2
13-07-2017, 09:24 PM
Bỏ mấy chục nghìn 1 tháng xem phim mà cứ như bố đời, trở về với lau xanh us quay tay miễn phí đi nhé thanh niên.
Phim xem ok nha mọi người, đúng là mấy thằng comment vô văn hoá thì trình độ thưởng thức cũng không thể cao được !

Mấy chục nghìn hay là mấy trăm nghìn cũng đều là tiền cả nhé, mà mọi người đã đóng tiền thì ai cũng có quyền góp ý phản ảnh để pub còn rút kinh nghiệm. Bạn phải biết tiếp thu ý kiến của mọi người nhé, làm dịch vụ mà lại cấm người ta góp ý sao vô lý vậy?

nova75c
15-07-2017, 05:32 AM
Dạ dạ em xin lỗi các bác a.thằng nhóc stormcs nhà em nó hư quá a.cũng tại em dạy cháu chưa đến nơi đến chốn nên nó mới phát ngôn ẩu .Các bác bỏ qua em sẽ về dạy lại cháu ạ.
stormcs đâu rồi,lên giương nằm úp mặt xuống nhanh,mẹ nó đâu rồi đưa tôi cái chổi phất trần đây.thằng ranh con càng lớn càng láo.ko cho vài roi ko đc.Tao đã bảo mày chỉ đc xem phim hoạt hình thôi cơ mà.sao dám xem phim người lớn rồi phát ngôn lung tung với các chú các bác ha?Tội này đáng mấy roi đây hả stormcs.Sao chưa đánh đã khóc nhè thế stormcs.Haizz thật la..con với chả cái khổ trăm đường khổ

NamHuynh
05-08-2017, 04:14 PM
Thể loại thêm vào mục "Hài" nữa