PDA

View Full Version : Assassin's Creed (Sát Thủ Bóng Đêm) (2016) HD Online Phụ Đề Việt

KonAir
21-02-2017, 03:48 PM
28636

NgUoIBocTeM
21-02-2017, 05:51 PM
ahihi phim như kẹc

philinhtu
21-02-2017, 07:41 PM
chắc bạn chưa bao giờ ham mê dòng games này nên bạn thấy như kẹc
bản thân tôi thấy phần mở đầu như thế là quá hay rồi ....
bạn muốn phim như ý thì nên bỏ tiền túi mình ra rồi làm 1 phim để đời đi ..... còn vẫn phải xem phim từ tiền người khác bỏ ra thì nên im đi bạn ạ
nói hơi bậy chút thì : ngậm con mẹ mày mồm vào ... sủa mà ko biết ngượng

hellomoto9
21-02-2017, 08:06 PM
Đầu đất

ngdangviet
21-02-2017, 09:49 PM
bạn muốn phim như ý thì nên bỏ tiền túi mình ra rồi làm 1 phim để đời đi ..... còn vẫn phải xem phim từ tiền người khác bỏ ra thì nên im đi bạn ạ
Không liên quan đến phim, bao h thì mới hết cái kiểu tranh luận ngụy biện k làm dc thì đừng chê, k viết được đừng chê sách, k hát được đừng chê ca sĩ... Ô hay, thế thì phải biết hát mới đc nghe à, biết viết mới đc đọc, biết làm phim mới đc xem à?

duymuoi93
21-02-2017, 10:02 PM

ông giỏi thì tự lập cái pub mới rồi thích nói gì thì nói nhá =))
NÓ CHỬI BẬY KÌA GIÁM THỊ ƠI

lvt202
22-02-2017, 12:25 AM
Thôi bớt tranh luận đi các má, yên lặng mà xem đi. Ai cũng có quyền tự do ngôn luận, hãy là ng review thực chất và có văn hóa, chỉ biết cảm ơn pub đã quá nhanh quá nguy hiểm thôi :th_51:

BBCin
22-02-2017, 03:56 AM
Đm tôi thấy nó hay vl ý :| đm thề chơi đúng phần 1 đ chơi phần nào khác :|

o0oSokkio0o
22-02-2017, 10:00 AM
Tuy không đc như trên games nhưng cũng khá hay rồi. Bạn nào fan dòng games này thì nên xem :D

pnkhoa88
22-02-2017, 11:10 AM
thế này mà hd j. cố gắng up hd chuẩn coi b ơi. dạo này nhiều hd mờ mờ kiểu này quá

doithong2050
22-02-2017, 11:24 AM
phim coi chả hay , :th_99:

trongqui23
22-02-2017, 02:11 PM
phim hay. ok

lucasstonny
22-02-2017, 08:45 PM
Thế này sao gọi là HD???? 480p???

phicongthang
22-02-2017, 11:19 PM
chơi game thì xem vầy thôi ... chứ công bằng mà nói thì không hay lắm .. có mấy pha hành động thì tạm được

lylaai
23-02-2017, 06:04 AM
thiếu cảnh hành động quá với quá nhiều thực tại :))) nội dung ok nhưng vẫn hơi nhạt chắc do kinh phí ít nên ko ấn tượng , ít kĩ xảo , với 1 game thủ thì xem như này là thoả mãn 1 buổi tối rồi :)))

thaomap
23-02-2017, 06:53 PM

=)) nó bỏ tiền ra là để làm cho mình koi =)) để nó kiếm tiền lại từ mình đó bạn KHÔNG CÓ NÃO ạ. Koi phim mà ko bình luận im thin thít ak. Nói chiện nghe ngứa hết người =)) Đúng là KHÔNG CÓ NÃO bình loạn có khác

TheLynk
23-02-2017, 08:37 PM
phim hay

ilu4everness2
23-02-2017, 10:14 PM
Khẳng định nếu không phải là fan của AC thì nó sẽ như kẹc nhé.
Còn nếu là fan của AC thì ahihi <3 Yếu pub quá <3

o0tatsuya0o
24-02-2017, 05:05 AM

Ô thế người ta thuộc tuýp người thích kiểu phim tâm lý, không thích hành động thì người ta phải thích theo bạn à ? Nói hơi "thẳng thắn" một chút thì : Bạn nín ** đi, đừng phát biểu cảm tính! Ăn chửi ngượng chưa ?

o0tatsuya0o
24-02-2017, 05:11 AM
Góp ý với Admin Sứt Yêu : Nếu chất lượng phim kém quá, phim lậu (sub Hàn sub Tàu gì đó) thì khi up lên Pub nên đề nhãn là SD hoặc Rip rủng các kiểu, các thành viên sẽ cảm kích hơn rất nhiều vì sự chân thành của BQT Pub, cũng là sự tôn trọng của Pub dành cho các thành viên đáng được tôn trọng. Chúng tôi bỏ tiền ra để tham gia, cũng là sự trao đổi công bằng, không phải cầu xin ai làm ơn để nhận lấy sự lừa dối cả!
Gần đây, RẤT NHIỀU PHIM dán nhãn HD nhưng chất lượng chỉ ngang hoặc hơn khi xem Youtube ở mức 480p một chút! Đây là SỰ COI THƯỜNG trắng trợn!
Về công sức, mình không đóng góp được gì cho Pub, nhưng về mặt tiền bạc, mình mất không ít vào đây vì chất lượng những ngày đầu của Pub rất cao. Vậy mà càng ngày càng thất vọng. Không lẽ Pub cũng đi theo phong cách " Ăn đủ rồi thì đi ngủ " ?

liti0815
24-02-2017, 06:16 PM
Góp ý với Admin Sứt Yêu : Nếu chất lượng phim kém quá, phim lậu (sub Hàn sub Tàu gì đó) thì khi up lên Pub nên đề nhãn là SD hoặc Rip rủng các kiểu, các thành viên sẽ cảm kích hơn rất nhiều vì sự chân thành của BQT Pub, cũng là sự tôn trọng của Pub dành cho các thành viên đáng được tôn trọng. Chúng tôi bỏ tiền ra để tham gia, cũng là sự trao đổi công bằng, không phải cầu xin ai làm ơn để nhận lấy sự lừa dối cả!
Gần đây, RẤT NHIỀU PHIM dán nhãn HD nhưng chất lượng chỉ ngang hoặc hơn khi xem Youtube ở mức 480p một chút! Đây là SỰ COI THƯỜNG trắng trợn!
Về công sức, mình không đóng góp được gì cho Pub, nhưng về mặt tiền bạc, mình mất không ít vào đây vì chất lượng những ngày đầu của Pub rất cao. Vậy mà càng ngày càng thất vọng. Không lẽ Pub cũng đi theo phong cách " Ăn đủ rồi thì đi ngủ " ?

công nhận là phim này chất lượng kém quá, hình ảnh mờ mịt, âm thanh hỗn loạn. chẳng muốn xem nữa.

nguyenanhvu1
25-02-2017, 12:09 AM

đông ý với bạn.

TheFLash
26-02-2017, 03:32 PM
Coi 4 lần mới xong cái phim này

uchi
26-02-2017, 10:31 PM

Nói làm cái gì nữa bạn tatsuya, chính mình cảm thấy cái web này rất thờ ơ với thành viên (những người nuôi họ), đặc biệt là những người hay mua 1 gói cả năm như mình, góp ý thì chẳng thèm tl, còn phản ứng lại thì như kiểu đối phó. vd như: các series drama của Mỹ chẳng hạn, mỗi lần bọn nó tóm tắt nội dung thì nó cứ copy 1 khung nội dung từ ss1 sang đến hết ss10, trong khi nó vào imdb chắc chỉ mất 5-10p để nó dịch ra cho vào để thành viên có thêm thông tin chi tiết, cảm thấy hào hứng hơn để xem.

Mình đánh giá customer service của cái web này là: 1.0/10

Thắc mắc hoặc góp ý gì thì xin vui lòng hỏi ÔNG TRỜI, các bạn ạ.

Và chắc chắn, thái độ dành cho member như vậy trong 1 thời gian nữa, năm sau mình sẽ ko tham gia nữa và khuyến cáo các bạn bè cũng nên làm như vậy (Trong khi ở quá khứ đã chỉ rất nhiều bạn bè tham gia)

jdhihi
01-03-2017, 12:18 AM
Phim quá đỉnh. Dành cho những ai chưa chơi game giống mình :))

vietanhsmile
03-03-2017, 11:22 AM
Nếu thế này được coi là chất lượng HD thì mình ko hài lòng,hy vọng đội ngũ admin sẽ trau chuốt hơn nữa về chất lượng phim,mình cám ơn :D

ngaomiu
10-03-2017, 11:08 AM
Sao phim này dán mác HD mà chất lượng như bản CAM quay trộm ở rạp vậy @.@

baochau8668
13-03-2017, 10:27 AM
mịa! chưa kịp ấn play chui vô đọc cmt thấy bối rồi vkl

nhnl1010
13-03-2017, 01:50 PM
ko chơi game này nhưng mà thấy fim cũng hay mà.với lại coi phim giải trí thôi,cãi nhau làm gì.đm các bạn nói chuyện éo có tí văn hóa gì cả,đứa nào cái nhau vả vớ mồm đi !!! :th_53:

nhnl1010
13-03-2017, 02:06 PM
Nói làm cái gì nữa bạn tatsuya, chính mình cảm thấy cái web này rất thờ ơ với thành viên (những người nuôi họ), đặc biệt là những người hay mua 1 gói cả năm như mình, góp ý thì chẳng thèm tl, còn phản ứng lại thì như kiểu đối phó. vd như: các series drama của Mỹ chẳng hạn, mỗi lần bọn nó tóm tắt nội dung thì nó cứ copy 1 khung nội dung từ ss1 sang đến hết ss10, trong khi nó vào imdb chắc chỉ mất 5-10p để nó dịch ra cho vào để thành viên có thêm thông tin chi tiết, cảm thấy hào hứng hơn để xem.

Và chắc chắn, thái độ dành cho member như vậy trong 1 thời gian nữa, năm sau mình sẽ ko tham gia nữa và khuyến cáo các bạn bè cũng nên làm như vậy (Trong khi ở quá khứ đã chỉ rất nhiều bạn bè tham gia)

những điều m nói đều đúng hết đấy,t cũng đồng ý vs ý kiến này,rằng gần đây tác phong làm việc của pub có đi xuống.nhưng mà m nói cái câu những người nuôi họ khó nghe vcl ra.đmm 50k/1 tháng của m nó to lắm ah.uống đc bữa cafe buổi sáng chứ làm đc cái mẹ gì mà m mở miệng ra nói những người nuôi họ.còn đm việt nam mình nào giờ nó làm việc thiếu chuyên nghiệp kiểu đấy rồi.muốn cái gì cũng tốt thì mua mẹ phim trên itunes mà xem.đm 50k /1 tháng mà làm như cái gì ko bằng

tranphuong9495
13-03-2017, 09:04 PM

Công nhận dạo này chất lượng của Pub đi xuống nhiều. Mình xem phim ở Pub từ những ngày đầu thành lập, khi đó Pub còn free, rồi sau khi thu phí 20k một tháng mình vẫn tích cực nạp ủng hộ (tuy không phải là thành viên cốt cán vì có những lúc bận nạp vào không có thời gian xem) vì thấy đội ngũ admin làm rất tốt, mỗi phim đều có giới thiệu tỉ mỉ, có hình demo để xem chất lượng, sub không sai chính tả, nói chung là rất chau chuốt. Còn gần đây Pub không còn như trước, ad không trả lời thành viên, sub nhiều lỗi vặt, có phim còn bê i xì bên phimmoi qua, chỉ xóa watermark. Về chất lượng phim thì mình không nói vì muốn coi HD thì cũng phải chờ 1 vài tuần hoặc vài tháng mới có.Cũng có thể đội ngũ admin cũ đã không còn và nhượng lại cho những người khác quản lý, nên chất lượng đi xuống như vậy. Hiện nay có khá nhiều web xem phim tốt mà không mất phí, nhưng mình vẫn ở lại Pub vì đã quen với xem phim trên Pub rồi, hy vọng các admin đọc được và làm việc tốt hơn. :)

Oginagjn
14-03-2017, 11:21 AM
phát biểu ngu l

sieunhanxanh2
22-03-2017, 12:33 PM
Nói chung phim này hết sức nhàm chán, nội dung không có gì mấy, loanh quanh ở cái phòng thí nghiệm toàn ảo tưởng chẳng thực tế gì cả, xem phim này chỉ muốn tua nhanh. Nhưng mà vẫn thanks pub vì chịu khó up được bản HD :))