PDA

View Full Version : Thay mặt 1 số ae và cũng như toàn bộ các thành viên trung thành của pub.vn

mrhin07
27-01-2017, 04:23 PM
Dạo gần đây mik và 1 số ae đều là những thành viên quen thuộc xin lêu ra những nhận định vs ý kiến chê trách các admin và mod phụ trách wed pub.vn.
Theo mình thấy thời gian gần đây pub.vn làm việc rất lề mề và thiếu những lựa trọn sáng tạo cũng như cập nhập phim rất chậm cho toàn thể các thành viên pub nói riêng và nói chung. Bọn mình đóng tiền rất tích cực và phấn khởi háo hức để có những bộ phim chất lượng và hay cũng như coi là những con nghiện xem phim để giải tỏa và thấm thía những cung bậc cảm xúc trong cuộc sống vậy, vậy nên xem phim là 1 phần k thể thiếu của các thành viên member pub.vn rùi... Mong ban quản trị pub đừng để các member hiểu nhầm là giờ vì có số lượng đông nên hàng tháng có số lượng tiền nhiều rồi nên dửng mỡ ăn chơi, lười nhác và để mặc pub kém phát triển so vs những trang wed phim khác. Mình k pải vô cớ nói và nhắc nhở vậy đâu nhé, vì mình đã đi so sánh vs 1 số wed phim khác dù có những trang miễn phí mà mình còn thấy đã cập nhập phim bộ nhanh hơn pub rất nhiều... Thạt đấy nên bây giờ mình mong pub.vn hãy chỉnh đốn lại để năm mới làm việc có trách nhiệm và dành tâm huyết với đứa con tinh thần pub.vn cho các thành viên k phải mong ngóng chờ đợi phim cũng như k thấy thất vọng về sự trung thành dành cho pub.vn nhé.
Chúc năm mới pub.vn an khang thịnh vượng và ngày càng phát triển tốt hơn ... Hãy luôn nhớ cốt lõi là dành tinh thần chăm sóc và phục vụ các thành viên thật tốt k phụ sự mong đợi của toàn thể member nhé. Mình luôn luôn yêu pub.vn mà :th_62::th_62::th_110::th_110: :-*

mrhin07
29-01-2017, 06:26 PM
ÀH tiện thể pub.vn cập nhật mấy phim mới đag hot đi. Như phim "Thị trấn Riverdale " của mỹ vừa ms ra đó ^^ ;)) có vẻ hay lém

mrhin07
29-01-2017, 06:36 PM
Còn nữa nè pub ... Sao pub k up thêm mấy bộ phim hoạt hình được rất nhiều bạn yêu thích như Connan , naruto, và one piece , vua phép thuật....vvv có rất nhiều bộ phim hoạt hình từng làm mưa làm gió những thời thanh thiếu niên của các member . Mong pub năm nay sẽ đa dạng và cho chí tưởng tượng của các thành viên bay xa nữa nhá :x :x :x