PDA

View Full Version : pub.vn nên thêm 1 số phim cũ

culimattro
08-01-2012, 04:31 PM
trang web cũng còn mới quá nên mình chỉ góp ý tí thôi. Mình thấy có rất nhiều phim mới nhưng nhiều phim điểm IMDB < 7 (xem không hay lắm) trong khi đó mình thấy có rất nhiều phim cũ hay mà có thể nhiều bạn chưa xem hết như X-men, bat man , the prestige... Mong rằng sau này BQT pub.vn có thể thêm nhiều phim cũ hay để trang web ngày càng tốt hơn.

whatever
10-01-2012, 12:51 AM
à nhất là star wars cả 6 phần.

KonAir
10-01-2012, 01:03 AM
http://pub.vn/movie/vn/category.php?iCat=29&nCat=phim-le-online&sortfollow=2&sort=asc
Khi bấm vào danh mục phim, bạn có thể sort theo ngày phát hành, như link vừa rồi minh sort, đã có khá nhiều phim cũ. Nhìn chung mỗi người 1 sở thích, người thích cũ, người thích mới, nên mọi thứ sẽ cần phải hài hòa. Thêm nữa, một bộ phim xem hay hay dở là tùy vào cảm nhận mỗi người, không thể chỉ dựa vào điểm IMDb nhỏ hơn hay lớn hơn 1 số điểm nào đó. Phim hay thì rất rất nhiều, nhưng không thể làm hết được trong thời gian ngắn, cái gì cũng cần phải có thời gian. Và dĩ nhiên BQT luôn làm hết sức mình, nhưng không thể nào luôn luôn đáp ứng được ngay sở thích của tất cả mọi thành viên, chỉ biết cố gắng hết sức. Mong các bạn thông cảm.

chjpngu
10-01-2012, 07:56 AM
ak thêm nữa ko hiểu sao người ta nói star war hay mình xem mấy phần thấy nó cùi bắp lắm , nếu thế thì xem Lord of the ring mang style Warcraft còn thích hơn :D

culimattro
14-01-2012, 02:48 PM
mình cũng không thích Stars war vì thực sự nghĩ nó chỉ hợp với thời đó lúc kĩ xảo còn thấp.mà diễn đàn mình có chỗ cho thành viên post phim ko? có j mình up thử mấy bộ mình thích

KonAir
14-01-2012, 02:49 PM
@culimattro: bạn có thể post vào SHARING ZONE theo đúng nội quy.