PDA

View Full Version : The Magnificent Seven (Bảy Tay Súng Huyền Thoại) (2016) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

PopEyes
08-12-2016, 03:08 PM
28337

dangtruong
08-12-2016, 04:38 PM
Tin tôi đi! bạn sẽ ko phí 1 giây nào đâu, nó quá hay

jokerakj
08-12-2016, 05:57 PM
Phim này phải nói rất hay, Toàn diễn viên có tiếng và nội dung rất chất cao bồi, rất mong có phần 2 của phim
Vote 10/10.

nhnl1010
08-12-2016, 08:20 PM
uh thì đồng ý là hay.nhưng mà như thế này thì........................................hay quá :th_9:

uchi
08-12-2016, 08:25 PM
thế quái nào toàn diễn viên ngon thế kia mà phần intro để có 3 người vậy? ...

baochau18
08-12-2016, 10:36 PM
Phim cao bồi viễn Tây dàn dựng công phu, diễn viên xuất sắc, nội dung đơn giản. Faraday không phải vai chính nhất phim nhưng vô cùng nổi bật, Chris Pratt đang là con cưng của phòng vé mà. Bộ đôi Goodnight - Billy có bromance hay, always together :x

trương anh 0_o
08-12-2016, 10:48 PM
lão Chris Pratt diễn bựa quá, cơ mà phim hay .:th_115:

Thang08235
08-12-2016, 11:12 PM
có Hateful Eight, giờ có Magnificent Seven :))

phuonganh12345
08-12-2016, 11:44 PM
Lâu lắm mới xem bộ phim lẻ hay như này ! Awesome :th_106:

petyiu24396
09-12-2016, 01:03 AM
Up engsub giùm mình nhé thanks ad

davidduong2009
09-12-2016, 10:58 AM
Một bộ phim lẻ hay.cốt truyện dễ hiểu.nhưng giàu cảm xúc.nói chung quá tuyệt vời :th_123:

vuducanh94
09-12-2016, 01:46 PM
lâu lắm mới có bộ phim tuyệt vời thế này . quá hay

kieuvannt1989
09-12-2016, 11:32 PM
Denzel Washington với tôi luôn là một tượng đài. Tôi xem ông ấy từ khi còn rất bé và đến tận bây giờ ông ấy luôn là niềm say mê của tôi. Một bộ phim trên cả tuyệt vời, tất cả mọi thứ đều rất tuyệt vời. Lý do để Denzel Washington giúp HỌ là vì như vậy.
Denzel Washington - Tom Hanks - Nicolas Cage - Bruce Wllis - Harrison Ford một tượng đài.

datnq
10-12-2016, 05:51 AM
phim rất hay, nhưng khuyên các bạn nên xem bản 1960
cảm nhận cá nhân thì bản 1960 hay hơn

svlcok1982
10-12-2016, 12:20 PM
môt bộ phim quá chất

hungthe
10-12-2016, 02:59 PM
sao mình ghét mấy thăng trí thức nhà quê nửa mùa này thế ko biết,cứ ra vẻ như mình mình biết thưởng thức phim ở câp độ cao ây.uh thì công nhận là phim toàn diễn viên nổi tiếng,xây dựng công phu thật đấy nhưng nói chung định nghĩa thế nào là bộ phim hay chúng mày nói thử tao nghe và riêng bộ phim này hay ở chỗ nào???chất ở đâu???

hungthe
10-12-2016, 06:08 PM
sao ? các đại ca ,các thánh chém câm hết thế ? phuonganh12345 , baochau18 , lại cả ông nhnl1010 nữa ,mấy bố phân tích hộ tôi xem cái bộ phim này nó Awesome ở chỗ nào ,quá hay ở đâu vậy ?

hungthe
10-12-2016, 06:10 PM
Toàn bọn bác học đầu đất, trí thức nhà quê

loogkjim
10-12-2016, 06:37 PM
sao mình ghét mấy thăng trí thức nhà quê nửa mùa này thế ko biết,cứ ra vẻ như mình mình biết thưởng thức phim ở câp độ cao ây.uh thì công nhận là phim toàn diễn viên nổi tiếng,xây dựng công phu thật đấy nhưng nói chung định nghĩa thế nào là bộ phim hay chúng mày nói thử tao nghe và riêng bộ phim này hay ở chỗ nào???chất ở đâu???

Ông bị làm sao thế? Các bác ấy xem phim thấy hay thì họ bảo hay, cá nhân tôi cũng thấy phim này hay, ông mới chính là thằng tỏ vẻ thưởng thức phim ở cấp độ cao, bác học đầu đất, trí thức nhà quê đấy, như ngáo đá =))

bunmoc
10-12-2016, 08:26 PM
Toàn bọn bác học đầu đất, trí thức nhà quê

Bác này có bệnh mà dấu nè! Hi hi...

tanphatphan
10-12-2016, 10:10 PM
Thang do no khac nguoi ban oi , no xem phim sex moi thay hay thoi

ijoey
11-12-2016, 03:59 AM
Tuyệt vời. Lâu lắm rồi,sau biết bao những bom tấn bôm kí,mới được thưởng thức 1 bộ phim hấp dẫn từng giây như thế này. Một ngày cuối tuần tuyệt vời. :)

hungthe
11-12-2016, 10:47 AM
[QUOTE=bunmoc;206272]Bác này có bệnh mà dấu nè! Hi hi...[/QUOTET]Thằng này,về nhà lấy vở ra tập viết.Nhanh khẩn trương ko tao bợp cho mấy bợp bây giờ.Chọi con đọc chưa thông viết chưa thạo mà đòi hóng hớt chuyện các chú các bác.Lướt!!!

hungthe
11-12-2016, 11:31 AM
Phải thú thật là tao cũng đang phê lòi.Phê quá nên mới thừa hơi vào comment chứ lúc tỉnh thì ko bao giờ.Công nhận là tao ngáo thật,ko biết cái thằng bán đồ cho tao nó có pha thêm cái gì vào ko mà sao tao phê vãi chưởng mấy hôm nay rồi.Nhưng ít ra với thằng ngáo ngơ như tao thì một bộ phim hay phải là một bộ phim khiến thằng xem đít ko muốn nhấc khỏi ghế,mắt ko muốn rời màn hình và đôi khi có chỗ khó hiểu còn phải tua lại để xem cơ(cũng có thể phê quá máu ko lên não kịp hoặc não phẳng quá nên mới thế).Phim hay phải làm thằng ngáo đá xem đoạn đầu rồi tự nó đặt ra đủ các tình huống cho cái kết nhưng cuối cùng thì trật lất vì cái kết hay quá,bất ngờ quá làm cho cái thằng ngáo ngơ cảm thấy thỏa mãn,thích thú và đôi khi vẫn còn âm hưởng hình ảnh nhân vật hay là các cảnh quay trong phim đến khi nào kiếm đc một con hàng xả hết đá trong người ra thì mới hết cái âm hưởng ngớ ngẩn lẩn thẩn đó trong người đấy chúng mày ạ.(thế này thì đúng là phim sex rồi còn gì)
Còn cái bộ phim này tao ko chê nó dở,tao chỉ bảo chúng mày phân tích cho thằng ngáo đá là tao,thằng não phẳng là tao xem bộ phim này nó hay chỗ nào,nó chất ở đâu,nó giàu cảm xúc như thế nào?Chứ tao thấy bộ phim này nó nhạt phèo như nước ốc,xem đoạn đầu biết mẹ cái kết là thắng lợi sẽ về ta rồi,chỉ ko đoán đc là quân ta tèo mất bao nhiêu mạng thôi.Còn cứ theo như kiểu kết của phim này thì dù tèo mất 4 chú chính hay tèo cả 6 chú chỉ còn lại mỗi chú nhọ cuối cùng sống thì cảm xúc cho phim này cũng như nhau cả thôi.Xem xong mai quên luôn.
Mấy bác tri thức am hiểu phim ảnh làm ơn giảng giải hộ em cái.Năn nỉ đấy.Các bác chỉ cho e cái hay, cái chất, cái tuyệt vời của phim để cái đầu u mê vì đá đấm của e đc khai sáng với.Đảm bảo với các bác xong là em tỉnh ngáo luôn,đỡ phải đi tìm hàng để xả hehehe.

hungthe
11-12-2016, 11:36 AM
Tuyệt vời. Lâu lắm rồi,sau biết bao những bom tấn bôm kí,mới được thưởng thức 1 bộ phim hấp dẫn từng giây như thế này. Một ngày cuối tuần tuyệt vời. :)

Hấp dẫn từng giây ????Haizzz đúng là não mình phẳng quá rồi.Cũng có thể mình bị teo não hay sao mà giờ mình cứ chai lì chả thấy mẹ gì.Hay thôi cứ tung hô bừa nó lên cho giống mọi người để ko phải đứng riêng một góc vậy.

duyhungking
11-12-2016, 01:32 PM
Không ai thấy phim này bị lệch hình và tiếng à?

baochau18
11-12-2016, 02:20 PM
sao ? các đại ca ,các thánh chém câm hết thế ? phuonganh12345 , baochau18 , lại cả ông nhnl1010 nữa ,mấy bố phân tích hộ tôi xem cái bộ phim này nó Awesome ở chỗ nào ,quá hay ở đâu vậy ?
Khi nào bác tỉnh rồi thì vào chỉ tôi xem tôi nói "phim awesome, quá hay" chỗ nào nhé. Có ngáo thì cũng vẫn biết đọc chứ.

bunmoc
11-12-2016, 04:58 PM
[QUOTE=bunmoc;206272]Bác này có bệnh mà dấu nè! Hi hi...[/QUOTET]Thằng này,về nhà lấy vở ra tập viết.Nhanh khẩn trương ko tao bợp cho mấy bợp bây giờ.Chọi con đọc chưa thông viết chưa thạo mà đòi hóng hớt chuyện các chú các bác.Lướt!!!

Bệnh nặng lên rồi kìa!

nnk196
11-12-2016, 06:00 PM
Phải thú thật là tao cũng đang phê lòi.Phê quá nên mới thừa hơi vào comment chứ lúc tỉnh thì ko bao giờ.Công nhận là tao ngáo thật,ko biết cái thằng bán đồ cho tao nó có pha thêm cái gì vào ko mà sao tao phê vãi chưởng mấy hôm nay rồi.Nhưng ít ra với thằng ngáo ngơ như tao thì một bộ phim hay phải là một bộ phim khiến thằng xem đít ko muốn nhấc khỏi ghế,mắt ko muốn rời màn hình và đôi khi có chỗ khó hiểu còn phải tua lại để xem cơ(cũng có thể phê quá máu ko lên não kịp hoặc não phẳng quá nên mới thế).Phim hay phải làm thằng ngáo đá xem đoạn đầu rồi tự nó đặt ra đủ các tình huống cho cái kết nhưng cuối cùng thì trật lất vì cái kết hay quá,bất ngờ quá làm cho cái thằng ngáo ngơ cảm thấy thỏa mãn,thích thú và đôi khi vẫn còn âm hưởng hình ảnh nhân vật hay là các cảnh quay trong phim đến khi nào kiếm đc một con hàng xả hết đá trong người ra thì mới hết cái âm hưởng ngớ ngẩn lẩn thẩn đó trong người đấy chúng mày ạ.(thế này thì đúng là phim sex rồi còn gì)
Còn cái bộ phim này tao ko chê nó dở,tao chỉ bảo chúng mày phân tích cho thằng ngáo đá là tao,thằng não phẳng là tao xem bộ phim này nó hay chỗ nào,nó chất ở đâu,nó giàu cảm xúc như thế nào?Chứ tao thấy bộ phim này nó nhạt phèo như nước ốc,xem đoạn đầu biết mẹ cái kết là thắng lợi sẽ về ta rồi,chỉ ko đoán đc là quân ta tèo mất bao nhiêu mạng thôi.Còn cứ theo như kiểu kết của phim này thì dù tèo mất 4 chú chính hay tèo cả 6 chú chỉ còn lại mỗi chú nhọ cuối cùng sống thì cảm xúc cho phim này cũng như nhau cả thôi.Xem xong mai quên luôn.
Mấy bác tri thức am hiểu phim ảnh làm ơn giảng giải hộ em cái.Năn nỉ đấy.Các bác chỉ cho e cái hay, cái chất, cái tuyệt vời của phim để cái đầu u mê vì đá đấm của e đc khai sáng với.Đảm bảo với các bác xong là em tỉnh ngáo luôn,đỡ phải đi tìm hàng để xả hehehe.
óc chó vãi. Một bộ phim hay ko phải là cứ khó hiểu, cứ bất ngờ cứ ko đoán được kết quả trc mới là hay. Thằng chó ngu!!! Coi phim phải biết cảm nhận nội dung bộ phim muốn truyền tải, cảm nhận thông điệp. Ngoài ra phải cảm nhận được sự diễn xuất của các diễn viên trong phim. Và trong bộ phim này những yếu tố đó khá là xuất sắc. Khi nào hiểu hết bố mày nói cái gì rồi hãy coi phim tiếp nghe con trai... Haizz định ko reply mà thấy mày lì như chó dại ko nói ko đc...
P/S cho mọi người khác: cá nhân mình thấy phim này khá là ok nhưng vẫn kết Django Unchained hơn..

nnk196
11-12-2016, 06:10 PM
Denzel Washington với tôi luôn là một tượng đài. Tôi xem ông ấy từ khi còn rất bé và đến tận bây giờ ông ấy luôn là niềm say mê của tôi. Một bộ phim trên cả tuyệt vời, tất cả mọi thứ đều rất tuyệt vời. Lý do để Denzel Washington giúp HỌ là vì như vậy.
Denzel Washington - Tom Hanks - Nicolas Cage - Bruce Wllis - Harrison Ford một tượng đài.

Denzel Washington- Tom Hanks - Harrison Ford -Morgan Freeman - Robert De Niro-Al Pacino mới đồng cân đáng xếp ngang hàng bác nhé... Nicolas Cage thì có thời mình cũng rất thích và trông chờ rất nhiều nhưng sau này nhận toàn kịch bản rẻ tiền nên rất là buồn... Còn chú Bruce Willis thì cả kiếp cũng ko đc xếp ngang hàng với các bậc tiền bối ở trên đâu :)

ehung1990
11-12-2016, 09:09 PM

Bố thấy hay, thấy tuyệt thì bố nói, mày làm cái lol gì được bố mà vào đây sủa như thằng phê cần vậy. Nói chuyện thì bố láo bố lếu, đọc cái cmt thì đúng là mày đang ngáo đá thật. Tính không cmt nhưng thứ như mày phải chỉnh để xã hội mới tốt lên được. Lướt nhanh đi con trai. Tìm phim mà con thích rồi câm mồm lại mà xem đi. Thân chào con.

ehung1990
11-12-2016, 09:11 PM
Denzel Washington- Tom Hanks - Harrison Ford -Morgan Freeman - Robert De Niro-Al Pacino mới đồng cân đáng xếp ngang hàng bác nhé... Nicolas Cage thì có thời mình cũng rất thích và trông chờ rất nhiều nhưng sau này nhận toàn kịch bản rẻ tiền nên rất là buồn... Còn chú Bruce Willis thì cả kiếp cũng ko đc xếp ngang hàng với các bậc tiền bối ở trên đâu :)

Mỗi cá nhân có tượng đài riêng. Bác vào phân tích hết phần của bác làm gì. Nicolas thì tính thời ổng còn ngon cơm thôi, Bruce là bác đánh thấp thế thì cũng chịu.

fernandophule1
12-12-2016, 01:26 PM
Hay quá :(

duyhungking
13-12-2016, 12:19 AM
Ad xem giúp với, mình xem phim này bị tiếng chạy trước hình (khoảng 5-10 s gì đó), làm sao đây?
:th_99:

hungthe
13-12-2016, 08:29 AM
óc chó vãi. Một bộ phim hay ko phải là cứ khó hiểu, cứ bất ngờ cứ ko đoán được kết quả trc mới là hay. Thằng chó ngu!!! Coi phim phải biết cảm nhận nội dung bộ phim muốn truyền tải, cảm nhận thông điệp. Ngoài ra phải cảm nhận được sự diễn xuất của các diễn viên trong phim. Và trong bộ phim này những yếu tố đó khá là xuất sắc. Khi nào hiểu hết bố mày nói cái gì rồi hãy coi phim tiếp nghe con trai... Haizz định ko reply mà thấy mày lì như chó dại ko nói ko đc...
P/S cho mọi người khác: cá nhân mình thấy phim này khá là ok nhưng vẫn kết Django Unchained hơn..

A đây rồi ,mình tìm thấy rồi mọi người ơi.bác ơi e tìm đc bác rồi.xung quanh đây toàn bọn vớ vẩn,mỗi mình bác là người có trình độ thực sự.bác khai sáng cho cái đầu ngáo đá của em với.Thực sự từ ngày biết xem phim đến giờ em cũng chỉ "hiểu" được nội dung phim thôi chứ em chưa bao giờ "cảm nhận" được nội dung phim,"cảm nhận" được thông điệp cả.Bác quả đúng là bậc cao nhân , xem phim bằng "cảm nhận",Vậy chắc chắn là bác không dùng mắt để xem phim rồi, vì "cảm nhận" có nghĩa là tiếp thu sự việc bằng "cảm giác" mà , đâu cần dùng đến các giác quan khác đâu.Quả thật cao nhân đây rồi.Cái thân óc chó ngáo đá này xin được gọi bác một câu là "Thày". Thày ơi thày có thể chỉ em cách nào để làm được việc đó không?Bộ phim này em thấy ngay cả nhân vật chính ngoài đoạn cuối cùng là thể hiện một chút diễn biến tâm lý thôi chứ không có gì nhiều vậy thì thày "cảm nhận" được sự diễn xuất của các diễn viên ấy ở chỗ nào,phải chăng ở mấy động tác bắn súng bùm bùm bách phát bách trúng chăng?.thày thông đầu hộ em chứ đừng nhẫn tâm thông vào lỗ khác,thày làm em "đã ngáo nay còn ngáo hơn" rồi thày ơi. ôi "cảm nhận" , "cảm nhận" , coi phim bằng "cảm nhận" coi phim rồi "cảm nhận" , trời ơi chết mất thôi. em "cảm nhận" được một sự nhỏ bé yếu ớt của một thằng óc chó ngáo đá khi đứng tượng đài tri thức nnk196 một người thày đã đi vào huyền thoại,một ngọn lửa tiên phong mở ra lối xem phim mới,lối xem bằng cảm nhận.(vậy thừa 2 con mắt) En tơ xuống dòng thôi không viết nữa phê quá đi mất bấm gửi nhá đọc đi thày ơi!

hungthe
13-12-2016, 08:39 AM
Bố thấy hay, thấy tuyệt thì bố nói, mày làm cái lol gì được bố mà vào đây sủa như thằng phê cần vậy. Nói chuyện thì bố láo bố lếu, đọc cái cmt thì đúng là mày đang ngáo đá thật. Tính không cmt nhưng thứ như mày phải chỉnh để xã hội mới tốt lên được. Lướt nhanh đi con trai. Tìm phim mà con thích rồi câm mồm lại mà xem đi. Thân chào con.

Ơ ...... ơ hay .....ơ.........,,,ơ buồn cười nhờ lạ cái nhà anh này có ai làm gì đâu sao tự dưng lại hộc lên thế,xùy xùy đuổi thì đi làm gì mà khiếp thế.ở đây diễn đàn tự do ngôn luận có phải của riêng nhà anh đâu mà đuổi .này này được rồi đi thì đi xùy xùy huầy huầy có củ riềng đây đừng có mà liều nhà ko lại vào nồi đấy.
Toeeeeeee tóe đây, phù phù mệt quá gớm chết làm gì mà dữ thế nhể.

duyhungking
13-12-2016, 09:40 PM
người xem trên diễn đàn này thì quá rảnh đến nỗi đi comment tranh cãi nhau sau khi xem phim trong khi phim hay hay ko là do mỗi người cảm nhận, thích thì xem ko thích thì ko xem; còn Ad hay Mod thì lại quá bận đến nỗi ko thèm để ý đến comment của 1 khách hàng (mình) chuẩn bị mua phim để xem thì thấy phim lỗi.....
:th_11:

hell dep zai
14-12-2016, 07:26 PM
Theo kinh nghiệm xem phim của mình ở pub thì... cứ phim nào có nhiều cái thể loại tranh cãi viết dài mấy trang giấy thì phim đó hay, miễn bàn :))

hell dep zai
14-12-2016, 10:27 PM

Ngố lol boy :))

thaibinh_hs
15-12-2016, 02:41 AM
Phim nó cũng giống như âm nhạc hay ẩm thực vậy, cái này hay với người này nhưng lại có thể rất dở với người kia. Cứ tùy theo cảm nhận sở thích của mình và tận hưởng, thế thôi, đừng áp đặt bất cứ sở thích hay tiêu chuẩn của mình lên người khác

thumb
20-12-2016, 04:28 PM
tiếng bị nhanh hơn hình vài giây rồi :(

Gaseri
22-12-2016, 04:13 PM
Phim coi giải trí cũng hay nhưng mà có môt cái rất không hợp lý, gặp tôi thì tôi đem khẩu súng gatting ra ngay từ lúc đầu rồi ??? Ai đồng ý ko ! Đồng ý thì hết phim :D

ruby1412
11-01-2017, 12:18 PM
Phim coi giải trí cũng hay nhưng mà có môt cái rất không hợp lý, gặp tôi thì tôi đem khẩu súng gatting ra ngay từ lúc đầu rồi ??? Ai đồng ý ko ! Đồng ý thì hết phim :D

Đám đó cậy đông chủ quan tưởng xe bắt nạt được. Thấy thiệt hại quá mới phải đem ra.

nqt001
12-01-2017, 12:03 PM
Up engsub giùm mình nhé thanks ad

Bạn qua pubus.tv xem có engsub nhé. Trang này toàn toàn ng tiếng anh kém nên mới phải vào đây xem vietsub bạn à

ilu4everness2
19-01-2017, 10:47 PM
một bộ phim quá hay :( ko thể cầm đc nước mắt

viducdat
20-09-2017, 05:46 PM
sao mình không xem được, xem 1 lúc lại bị tạm dừng ko chạy

lequoclap
24-09-2017, 08:17 PM
Phim quá hay.
Lúc xem đã ngờ ngợ, google thử thì quả nhiên là phiên bản Miền Tây của Seven Samurai