PDA

View Full Version : Góp ý về Cảnh báo không chia sẻ nick xem phim

hnantgnurt
08-07-2016, 09:59 PM
Hệ thống quản lý việc chia sẻ nick xem phim của các bạn hiện nay cũng có tác dụng nhưng gây rất nhiều khó chịu cho mình khi xem phim.
cụ thể : mình muốn tải nhiều phim để mang đến chỗ làm của mình xem vì chỗ làm không có wifi,dù dùng cùng 1 máy để tải (cùng IP) cũng bị nhận cảnh báo và bị refresh hết những phim mình đã hoặc đang load.
Sau đó mình đã thử load lần lượt từng phim,nhưng nếu để nguyên các tab,nghĩa là ko đóng tab phim này (dù đã load xong) mà mở và load phim khác thì cũng bị nhận cảnh báo và lại bị mất hết các phim đang load.
Theo mình các bạn nên chỉnh sửa lại giới hạn thay vì để như hiện tại,vì sẽ rất gây khó khăn và ức chế cho những người không thể xem ngay lập tức mà muốn load sẵn đợi đến lúc khác xem như mình.
các bạn nên nâng cấp bằng cách cho người dùng đăng ký 1 vài (1-5) ip cố định mà họ hay sử dụng để tránh việc chia sẻ tài khoản,hoặc tăng giới hạn số phim có thể cùng load lên 2-3 phim,vì phim chất lượng hd load không hề nhanh và không phải ai cũng có thể rảnh để vừa load vừa xem hoặc lúc nào cũng có wifi để xem được.
Thực sự mình chưa vừa lòng lắm với quảng cáo "Thuê bao trọn gói (xem không giới hạn)"vì mình bị giới hạn rất nhiều.
Mong các bạn sẽ có biện pháp giải quyết khắc phục sớm.

stylestyle145
12-07-2016, 08:45 PM
em đâu có làm gì đâu mà lại nó lại báo đang xem nhiều phim cùng lúc gì đó nếu bạn chia sẽ acount gì gì đó không nhớ nữa nếu không bạn sẽ bạn khóa acc vĩnh viến.em chỉ vào xem thử xem phim có nào hay thôi mà đâu có xem nhiều phim 1 lúc đâu